• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

BANNED gugubux

Status
Not open for further replies.
Mình ko rõ có ai được refund ko nhưng mình ko nhận được, số tiền ko lớn lắm (~0.9$). Thời gian lập topic thì sao mà mình nhớ được vì khá lâu rồi, mình chỉ nhớ nội dung topic đó là acc pp của mem tpbux hay gugubux bị refund và số tiền bị refund thôi.

bác gugubux uy tín mà , tôi làm ăn với bác ấy với giá trị vài trăm đô mà bác ấy mà 2 bên vẫn uy tín với nhau , tôi nghĩ k vì vài đồng mà bác ấy scam đâu , nói thật ở cái forum này người duy nhất mà tôi giao dịch send tiền trước ngoài admin ra thì chỉ có bác gugubux thôi . Vẫn luôn ủng hộ bác !!!

Mình ko rõ có ai được refund ko nhưng mình ko nhận được, số tiền ko lớn lắm (~0.9$). Thời gian lập topic thì sao mà mình nhớ được vì khá lâu rồi, mình chỉ nhớ nội dung topic đó là acc pp của mem tpbux hay gugubux bị refund và số tiền bị refund thôi.

Bán có nhầm là bị xóa ko, lúc lâu ấy á, nguyên 1 tuần gugu bỏ hẳn 10$ 1 ngày tổ chức event cho mọi người, chả nhẽ có 0 phấy mấy $ mà phải scam bạn. Nói cũng khó hiểu

Đúng là có cái event hack buxhost gì đấy 1 lần đc 15$ và mình cũng thấy gugu có pay cho mem, mình ko đánh giá gugu vì mấy đồng này, Topic đó mình post lên lúc sáng và đó là post đầu của mình nhưng buổi trưa thì ko còn và số post của mình về 0.

Đúng là có cái event hack buxhost gì đấy 1 lần đc 15$ và mình cũng thấy gugu có pay cho mem, mình ko đánh giá gugu vì mấy đồng này, Topic đó mình post lên lúc sáng và đó là post đầu của mình nhưng buổi trưa thì ko còn và số post của mình về 0.

góp ý cho bạn, hiện gugubux lad admin tpbux, huhubux. Và bebebux ko do admin gugubux quản lý..
nghiên cứu thật kĩ trước khi nói nhé...

vụ gugu này
gugu đã thanh toán tiền event cho mem r. Nhưng do sự cố gugu bị limit pp nên mới bị refund lại. Gugu cũng đâu phải muốn mà bị refund đâu ?
Mà càng nói chuyện càng hàm hồ. Cái event tên hay cho bux đã được đổi thành cheat site rồi cơ mà ? Pay = Lr.
Sao tự dưng lại còn vụ event này? Suy cho cùng thì ai mà muốn bị limit PP chứ ? Đừng trách bác í

vụ gugu này
gugu đã thanh toán tiền event cho mem r. Nhưng do sự cố gugu bị limit pp nên mới bị refund lại. Gugu cũng đâu phải muốn mà bị refund đâu ?
Mà càng nói chuyện càng hàm hồ. Cái event tên hay cho bux đã được đổi thành cheat site rồi cơ mà ? Pay = Lr.
Sao tự dưng lại còn vụ event này? Suy cho cùng thì ai mà muốn bị limit PP chứ ? Đừng trách bác í

Có những người chỉ đợi vụ limit để nhảy vào thôi =))

Nhiều bạn nhận tiền xong thank 1 câu ko thấy, lúc paypal người ta gặp vấn đề thì lao vào đổ dầu thêm lửa, thử hỏi các bạn chơi event có mất tới 1 phút ko? số tiền nhận đc so với đi click dài cổ ptc hộ cho người khác có ít hơn tí nào ko.
Người ta thông báo rõ lí do rồi , chả hiểu nữa

Last edited by a moderator:
tớ nói thật chả hiểu BQT làm gì nhưng mà sao ban bác này các mem phản ứng ghê phết.
Lần sau các bác cảnh cáo thì send vào inbox cho nó nhanh. Chứ còn dọa nạt ban nick này nọ chán phèo =))

tớ nói thật chả hiểu BQT làm gì nhưng mà sao ban bác này các mem phản ứng ghê phết.
Lần sau các bác cảnh cáo thì send vào inbox cho nó nhanh. Chứ còn dọa nạt ban nick này nọ chán phèo =))

chuẩn đấy hơi tý là BANBANBANBANBANBAN nghe mà BANANA quá chừng , ông gugubux chơi đẹp , lần trước bonus cho mình 50$ đấy

a gugu thì mình quen cũng lâu rồi, nhưng ở đây chưa cần phải nói a ấy chơi đẹp hay ko , không cần thiết , vì cái này ai biết gugu đều rõ, ko cần giải thích nhiều

Riêng vụ ban nick này thì hơi quá, paypal limit, nó tự refun và tranh chấp chứ thằng éo nào muốn thế. Chả ai đi scam bằng cách pay rồi lại mở tranh chấp làm gì cho mệt xác, thà scam mịa từ đầu con hơn.
Vụ việc đã có thông báo trên tất cả site mà a gugu quản lý , riêng bạn zingzing không đủ tiêu chuẩn nhận giải nhất event, mình nhớ cũng đã nói rồi, vậy mà cứ up up mãi cái đấy làm gì. Nhiều bạn sang trieuphu, cũng có thèm xem thông báo ko ? Cứ lập topic linh tinh, nhưng cũng có cái nào bị xóa đi ko ?

Còn bạn nguoixau, trong khi mọi người đc pay refun, tại sao bạn không đc refun và bị khóa acc, bạn là người hiểu rõ nhất.. có lẽ mình không cần nhắc lại..

Last edited by a moderator:
mình xin góp ý 1 chút về rules của forum ko sai, và ở đây cũng chẳng có ai sai cả, vấn đề ở đây là cách làm việc nhóm với nhau mà thôi, ông admin có lý của ông ấy, còn ông gugubux cũng có cái đúng của ông ấy, mình đề nghị admin lần sau cảnh báo ai thì reply tại topic và inbox cho người ta , người ta ko theo dõi đựoc reply topic thì có thể xem tại inbox, chứ không phải lúc nào cũng có thời gian theo dõi liên tục topic của mình đâu, và ai làm topic thì cũng có trách nhiệm với topic của mình, để theo dõi các coment trong đó xem ý kiến của anh em thế nào, vậy thôi, ông gugubux ông ấy cũng tốt lắm vote cho ông ấy unbanned và đề nghị mọi người lần sau rút kinh nghiệm hơn, mọi người vẫn ủng hộ nhiệt tình các bác mà

mình xin góp ý 1 chút về rules của forum ko sai, và ở đây cũng chẳng có ai sai cả, vấn đề ở đây là cách làm việc nhóm với nhau mà thôi, ông admin có lý của ông ấy, còn ông gugubux cũng có cái đúng của ông ấy, mình đề nghị admin lần sau cảnh báo ai thì reply tại topic và inbox cho người ta , người ta ko theo dõi đựoc reply topic thì có thể xem tại inbox, chứ không phải lúc nào cũng có thời gian theo dõi liên tục topic của mình đâu, và ai làm topic thì cũng có trách nhiệm với topic của mình, để theo dõi các coment trong đó xem ý kiến của anh em thế nào, vậy thôi, ông gugubux ông ấy cũng tốt lắm vote cho ông ấy unbanned và đề nghị mọi người lần sau rút kinh nghiệm hơn, mọi người vẫn ủng hộ nhiệt tình các bác mà

thế là ko sai mà vẫn bị ban :binhsua79:

hay là mở 1 topic vote ủng hộ hoặc phản đối ban, unban gugu để xem số phiếu cho rõ ràng.

hay là mở 1 topic vote ủng hộ hoặc phản đối ban, unban gugu để xem số phiếu cho rõ ràng.
nhớ trước đây cái vụ cũng event đó cũng lấy phiếu unband =))
theo mình rules đúng là có nhiều kẽ hỡ , admin cũng ko thễ đọc hết được các comment trong topic event cũa gugu !
cái bác đòi tiền ấy reply topic event ko đúng nội dung event !
còn những người khác cũng được gugu sent đầy đũ mà ! nếu có thì là pp bị refund thôi !
sau còn mỡ event cheat site ptc j đó mà !
là admin cũng ko biết làm sao nhĩ :binhsua10: rules mà !
mà cũng hài , tham gia event mà như đi đòi nợ vậy đó ! hài , nhiêu người hay thật !
trước ptc tốn công biết bao ngày , người ta ko trã cũng ko thèm nói =))
nói chung là ko ai đúng cũng ko ai sai ! :binhsua79: tại ai thì ko biết :binhsua83:

Nói chung là do sự cố ngoài ý muốn nên pp của bác gugu bị limit. Bây giờ bác ấy thanh toán lại là coi như xong. Với lại đây là event của bác ấy, do bác ấy bỏ tiền ra chứ chẳng nợ của ai, nên cho dù bác ấy ko trả tiền thì cũng chả ảnh hưởng đến ai. Sao mấy bác cứ thích lấy chuyện bé xé ra to thế nhỉ?

PP của anh gugu cũng từng nhiều lần rồi cái vụ hát hò đó . Rồi vài ngày sau tiền cũng về có bị mất mác gì đâu nhận tiền thì vui ha há. Mới bị trục trặc thì la um xùm. Em nói vậy ai muốn quăng gạch thì quăng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week