Bằng chứng thanh toàn thứ 2(18,2$) từ humanatic

mình chuyển tiền cho 1 bạn ở dạng cá nhân và sau đó paypal bị limit 4 bước, mình gỡ được rồi nhưng paypal vẫn đang hold tiền, vậy bao nhiêu ngày nó trả $ vậy bạn, và tiền trong blance có bán được không
Bạn đã gỡ limited thì sent tiền bình thường nhé. Số tiền hold thì bạn xem trạng thái review Paypal, nếu cancel case thì tiền sẽ trở về, không cần quá lo lắng. Hạn chế sent personal với số tiền lớn nha bạn :)

Bạn đã gỡ limited thì sent tiền bình thường nhé. Số tiền hold thì bạn xem trạng thái review Paypal, nếu cancel case thì tiền sẽ trở về, không cần quá lo lắng. Hạn chế sent personal với số tiền lớn nha bạn :)
cancel case kích ở đâu bạn và thì bao lâu tiền về, và vẫn rút tiền trong blance về ngân hàng bình thường chứ bạn

Giờ vẫn còn 1 acc có 1$, ai làm pm mình nhé rate 19.5 :)

bác acevnvn ơi cho e hoi, e add mail paypal phụ của người khác đã remove và sau đó mang add vào mail mình thì có bị làm sao không! tks

bác acevnvn ơi cho e hoi, e add mail paypal phụ của người khác đã remove và sau đó mang add vào mail mình thì có bị làm sao không! tks
Có add được đâu mà làm sao..... Khi add một email vào Paypal thì suốt đời trọn kiếp nó chung tình với Paypal đó luôn nhé ;)

ý là e đã xóa mail phụ trên paypal kia rồi add mail đó vào paypal của mình mak
Thì ý mình là email phụ đã add vào Paypal dù đã remove cũng không thể add vào Paypal khác mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week