• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bằng chứng thanh toàn thứ 2(18,2$) từ humanatic

tinhyeuhuvo9x

Junior
Reactions
17
MR
0.000
img.mmo4me.com

Humanatic là một trang MMO của Tây Ban Nha cho phép người chơi phân loại các cuộc đàm thoại để kiếm thêm thu nhập.

Humanatic hiện giờ chỉ thanh toán qua PAYPAL. Đây là bằng chứng thanh toán của tớ.))
Bạn nào chưa có tài khoản paypal thì xem hướng dẫn đăng ký ở đây.
Đầu tiên từ trình duyệt các bạn login vào paypal . :) nhớ là tài khoản paypal đã verified thì mới đăng ký được Humanatic nhá.

Mở một Tab mới và truy cập website http://www.humanatic.com/
Các bạn chọn Click here to start today

Tiếp theo kéo xuống và chọn Click here to get started today!

Bạn chọn Log in Whith Paypal

Nó hỏi là paypal của bạn đã xác nhận, bạn có muốn tiếp tục không, các bạn chọn
continue

Sau đó sẽ là bảng đăng ký tài khoản làm việc Humanatic
1 Your name : Tên của các bạn .
2 Email paypal : Cái này cố định không chỉnh sửa được
3 Email người giới thiệu : Các bạn nhớ để là [email protected] nhá . như vậy là cảm ơn mình rồi đó! hi.

Kéo xuống dưới nó sẽ hỏi nghề nghiệp của bạn là gì thì bạn cứ điền là student nhá .Và cuối cùng nó bắt đồng ý các điều khoản sử dụng thì bạn cứ gõ chữ I ( chữ ai nhá không phải lờ) vào các ô vuông ấy rồi nhấn sumit là xong :)))

Ở đây nó thông báo tài khoản của bạn đã được tạo thành công và đang chờ addmin xét duyệt . Thời gian chờ nhanh hay chậm là phụ thuộc tốc độ làm việc của Admin . Sau khi duyệt xong thì nó sẽ gửi thông tin đăng nhập vào email nên các bạn thường xuyên check mail để biết.

khi nào bạn nhận được mail như này là bạn có thể đăng nhập và làm nhiệm vụ rồi!

Bạn nào chơi tớ hướng dẫn nhiệt tình. không giỏi tiếng anh cũng làm được nhá! làm cái live.
blog: http://humanaticfree.blogspot.com/2015/04/kiem-tien-voi-humanatic-5ngay.html
đọc kỹ trước khi hỏi tớ nhá
group: https://www.facebook.com/groups/1568305866773296/?fref=ts

Last edited:
Mình reg nick mà chờ quài nó ko gửi thư về confirm cho mình làm :(

à nam đó hả, thì phải chờ chứ biết sao. cái uy tín nó hơi khó khăn về đăng ký, với lại giờ mạng lag

các bác làm 1 tiếng đc bn ? mình làm 1 tiếng đc khoảng 1,5$ thôi.
thế là giỏi đó. trước ko biết chơi bị giảm chính xác còn cai c.7 cent nên lâu, với lại giờ mạng lag load đến tội, bạn làm job nào có thể pm qua face trao đổi

Làm cũng vui nhưng mà dễ bị trừ tiền lắm :p

Ừa làm cũng lâu rồi mà giờ k làm nữa :D

rảnh khi nào thì làm thôi, việc rành cho sinh viên thôi, chứ các bác đi làm rồi thì làm làm gì! đủ tiền card đt:)
Em còn là sinh viên :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,972
Latest member
zkai
Back
Top Bottom