• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell bán tool chạy kiếm trên 10$/ ngày

Status
Not open for further replies.
nhớ ko nhầm thì thaicongthanh cũng là người mua tools của acer và đang có thu nhập ,tiếc là đời không như là mơ =))

nhớ ko nhầm thì thaicongthanh cũng là người mua tools của acer và đang có thu nhập ,tiếc là đời không như là mơ =))
đang ăn bị vậy thì ai ko sót bạn

Coi nát đấy, rút kinh nghiệm hồi chơi vl1 free bị lỗi, k chắc là chỉ 1 mình mình biết, nhưng mình là lên 110 đầu tiên và có con ngựa gì đầu tiên ấy( k biết có phải đầu tiên k :) ), k nhớ là phiêu vũ hay gì gì đó và mình cũng share lại rất nhiều người, và giờ thì rất ít người chơi vl1 free, vì 1 cái lỗi mà mình share :)

Tôi cũng đau quá , tháng trc thì đủ tiền mua tools với vps +hma còn tháng này thì đi tong 10 vps với 5 +hma , nói chung tôi khuyên bạn không nên sell tiền sell chẳng đáng ji so với thu nhập .

thớt ko rep lại mình à @,@ ?

đang rep thớt

lúc trước nói bán cho 3 người giờ thì 5 người :D

NO ----- BODIS.COM , xem #1 dùm mình, thank o_O
vậy lúc trước bạn bán tool là site b..is.com à :D mình còn biết 1 số site giống vậy nữa :D

còn 3 slot
mình sell tool và site chạy auto hoàn toàn với site kiếm trên 10$ 1 ngày. ko phải b***is.com nhé
yêu cầu như sau
1: có vps
2: HMA
3: domain
mình ko làm video mà tewm qua làm trực tiếp làm bên máy bạn từ A tới Z, hạn chế tình trạng share tùm lum tà la. :mad:

giao dịch bên mua giao tiền qua TG hold tới ngày dc pay tiền thì mình nhận, site pay vào ngày cuối tháng NET 30, pay qua Paypal

proof và tên site mình ko up lên đây, lý do như thế nào thì các bạn cũng hiểu

giá sell là 100$ hold 100% bên TG khi nào bên mua dc pay thì mình nhận tiền từ trung gian.
luu ý giúp mình ko phải ai cũng bán, mình sẽ xem xét nên bán cho ai. chứ ko bán lung tung
nói ra câu trên chắt mình bị ghét, nhưng đây là miếng ăn chung nên cẩn thận thì tốt hơn

ko biết dc bao nhiêu người xem nhưng có sao mình nói ra hết những ý ở trên :rolleyes:, đã nói rỏ ràng hết bạn nào thấy hợp lý thì làm :)

chỉ bán cho 5 bạn !!!
đã bán cho 1 bạn, còn 4 người bạn nào quan tâm inbox lại cho mình để lại YH ok mình buzz lại YH nhé, mình cần phải cân nhắc trước khi bán. các bạn thông cảm, mình sẽ chủ động pm lại YH của các bạn
GD qua Anh @danhmay24h mình đang làm việc với TG này
YH: vyen92
Skpye: yenvy21
nhờ mod đừng khóa topic này, để mình xác nhận khi tới ngày site pay tiền thank mod

ai nói mình mua tut của người khác bán lại, thì làm ơn coi kỹ dùm là mình chơi từ lúc nào nhé.
nhưng đây ko phải là site mình bán ơ đây. có nhiều người nói mình bán site Bo***dis.com thì là đây

còn bạn @thaicongthanh vào cho mình 1 lời giải thích, chứ nói bừa thế ko dc đâu nhé. o_O
đang pm:p

@danhmay24h vào trung gian giùm mình cái nhé
Xác nhận trung gian cho hai bạn.
Bạn Buy gửi vào đây nhé

VietcomBank:
DO VIET HOAN
0541000174478
Nội dung bạn ghi: Nho trung gian, Yahoo cua ban, va yahoo cua nguoi ban dang giao dich.

thôi bán 10 người đi thớt.nát thì cho nó nat luôn đỡ mất công chơi :d

xác nhận mua tut đến khj được site thanh toán sẽ gửi 2tr cho thớt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro