Bạn thích bóp trên hay dưới... hí hí

asus

Junior
Reactions
250
MR
0.000
Trong khu tập thể phòng vệ sinh, hai nhà chỉ cách nhau bức mành B40.
Một sáng sớm chị vợ nhà bên nói to:
- Em đã bảo anh bao nhiêu lần là chỉ bóp dưới, sao anh cứ bóp trên?
- Bóp đâu mà chả được, em nhiều chuyện quá!

Anh hàng xóm tò mò nhìn sang, thấy tay người chồng đang cầm ống kem đánh răng!

Bạn thường bóp trên hay bóp dưới tuýp kem đánh zăng

đúng là asus toàn chuyện đâu đâu =))
ta thì bóp lung tung:))

Cô gái bán ví rao như sau: bóp đi, bóp đi, bóp trên 5 ngàn , bóp dưới 7 ngàn, bóp bên trái và bóp bên phải cùng giá , bóp da 7 ngàn, bóp lông 13 ngàn, bóp ngoài 3 ngàn, bóp trong 8 ngàn, bóp đi bóp đi.................
Thấy vậy 1 thanh niên hỏi, ủa bóp ở đâu là rẽ nhất, cô gái trả lời: bóp em la` rẻ nhất rồi! bóp đi
:binhsua146:

Vote ban
Tưởng bở phi vào :binhsua164:

Cô gái bán ví rao như sau: bóp đi, bóp đi, bóp trên 5 ngàn , bóp dưới 7 ngàn, bóp bên trái và bóp bên phải cùng giá , bóp da 7 ngàn, bóp lông 13 ngàn, bóp ngoài 3 ngàn, bóp trong 8 ngàn, bóp đi bóp đi.................
Thấy vậy 1 thanh niên hỏi, ủa bóp ở đâu là rẽ nhất, cô gái trả lời: bóp em la` rẻ nhất rồi! bóp đi
:binhsua146:
:binhsua141: .

tớ thì tớ thích bóp nhẹ, từ trên xuống dưới, vừa bóp vừa vuốt cho nó chảy nước ra từ từ, bóp kem đánh răng phải bóp như thế, vừa đỡ tốn kem vừa ko làm móp tuyt kem

tớ thì tớ thích bóp nhẹ, từ trên xuống dưới, vừa bóp vừa vuốt cho nó chảy nước ra từ từ, bóp kem đánh răng phải bóp như thế, vừa đỡ tốn kem vừa ko làm móp tuyt kem
Thâm quá :)). .........

vừa bóp vừa xoa xoa cả trên và dưới nữa, bóp sao cho mềm thì mới xịt được.

Thấy giáo nhặt được 1 cái túi hỏi của ai thì cô gái chạy đến hét: " Bóp em thầy ơi, bóp em ! "

Bà mẹ lên coi!
Bóp bóp Bóp bóp Bóp bóp Bóp bóp Bóp bóp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week