• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell (Bán tài liệu) Hướng dẫn kiếm tiền Youtube+Adsense

Status
Not open for further replies.
.

Bạn à, mình mới chuyển công tác vào Vũng Tàu rồi
Tuần trước mình ở Hà Nội cũng giao lưu chia sẻ tài liệu với một vài bạn trên này.
Tiếc là giờ ko còn ở HN nữa, sorry bạn nhé
Welcome Bà Rịa - Vũng Tàu
mình có thể trao đổi với bạn không nhỉ mình đang ở Vung tàu bạn có thể send mình tài liệu được hok
chúng ta có thể cafe được không nhỉ
Y!h :quachdinh96

up cho ae vô mua để bạn ấy có chút tiền lộ phí đi thỉnh kinh :D

hôm trước cũng có thằng PM tớ add nick tớ mà bảo 60$
tớ nói thế tớ sẻ làm free cho hắng 1 tháng coi như tiền cong
thế là hắng lặng luôn

hihi, nay bận quá, mọi người inbox nick mmo của mình thì gửi luôn thư vào email [email protected] cho mình nhé. Tuyệt đối không chat yahoo với những tên nick tương tự như tên mình, mình chỉ giao dịch bằng email thôi. Thanks

hihi, nay bận quá, mọi người inbox nick mmo của mình thì gửi luôn thư vào email [email protected] cho mình nhé. Tuyệt đối không chat yahoo với những tên nick tương tự như tên mình, mình chỉ giao dịch bằng email thôi. Thanks
cho cái yahoo nói chuyện cho lẹ đi ông nội :v

A đù! Đăng bài cảnh cáo lừa đảo của page Kiếm Tiên Trên Mạng tưởng ngon lắm.
Hóa ra bây h cũng như người ta.
Cho mình cười phát

Còn ai mua nữa không nào, mình mới update thông tin ở trang 1 nha

Tài liệu hot, nhiều người mua quá rồi

Lên nào, buổi tối vui vẻ nhé mọi người

Up

Bạn nói cũng hài hước ko kém bạn kia đâu, mình tính cho bạn xem nhé: 10$ paypal= 200k , nếu chuyển tiền về bank thì mất phí tổng cộng là 130k => mình đc 70k.
Bạn nghĩ mình cần mấy xu lẻ này à, 70k chưa chắc mua dc 1 bữa sáng của mình đâu.
Mình lấy 10$ này để share cho những người biết đầu tư để lấy kiến thức , chứ share tràn lan thì sau 1 thời gian nó cũng bão hòa đúng ko. Bạn xem những gì người ta chia sẻ với bạn mà bạn đọc đc trên mạng có cái nào thành công chưa. Mình đoán chắc là chưa, nếu rồi thì có lẽ bây giờ bạn đã ko vào đây để comment. Nói thế bạn tự hiểu
Cũng ko định comment gì đâu, tình cờ rảnh rỗi đọc thớt này, thấy chủ thớt bị chém nhiều quá, thiện tai, thiện tai!

Thứ nhất, nếu có người mua, thì chắc chắn là có người vào đây confirm rồi, cũng có thể thớt tự tạo acc, tự mua của chính mình và nhờ mod làm trung gian để lấy lòng tin từ mọi người, có vài cái nick hỏi mua hay spam bán tài liệu khác theo kiểu vào nói 1 câu rồi đi ra đôi khi cũng là của thớt luôn, mình nghi vậy đó :D

Thứ 2, đọc cái comment này của chủ thớt đúng lý thuyết là vậy nhưng thấy hơi vô lý, nên mới quote lại :D 10$ paypal mỗi lần bạn nhận được chẳng lẽ bạn withdraw ngay hay sao mà bạn chỉ nhận được 130k trong đó? Mỗi lần withdraw thì phải chờ khoảng 4 ngày hoặc hơn tiền mới về tới, và chẳng bao giờ có ai dại gì cứ đủ 10$ là rút về ngay đâu, nên đừng nói là bạn chỉ nhận được 70k trong đó nhé. Đọc phản hồi của chủ thớt trước những nhát chém của mấy bác trên kia mình còn thấy có chút hợp lí, chứ riêng cái này thì lòi ra cái ko hợp lí rồi nhé, ko cãi được nữa.

Thứ 3 bạn nói rằng nó chẳng đáng mấy xu lẻ, chẳng thấm vào đâu so với thu nhập từ các nguồn của bạn bây giờ, từ công việc chính thức bên ngoài và từ MMO, và bạn nói rằng ko có thời gian để làm cái này nữa, vậy bạn đã bán được bao nhiêu bản tài liệu quí này rồi? Chừng đó có đáng để bạn bị mọi người nhảy vào chửi thế này ko mà cứ cố bán vậy?

Thứ 4, đồng ý là người VN hay GATO, nhưng ko phải thấy người khác ăn nên làm ra thì ai cũng ganh tị, ngta vào đây để chỉ ra những bất hợp lí của bạn, để cảnh báo người khác kẻo mất tiền oan mà thôi. Có thể tài liệu bạn bán giúp bạn kiếm được rất nhiều tiền, nhưng ko hẳn với người khác làm y chang như vậy họ cũng sẽ kiếm được nhiều tiền như vậy. Nếu thật sự chỉ cần làm theo những chỉ dẫn "chi tiết" của bạn mà kiếm được tiền, vậy tại sao bạn ko dành cái tài liệu quí đó tặng cho những người bạn bè thân thiết của mình, anh em, cháu chắt họ hàng gì đó, giúp họ có thêm thu nhập? Chắc họ hàng bạn bè bạn giàu hết rồi, ko thèm mấy đồng bạc lẻ này, hoặc là họ ko hứng thú với MMO, bạn có giải thích vậy ko :D

Thứ 5, bạn nói rằng đã từng chia sẻ trực tiếp, cafe với mấy bác ở HN, và mấy bác đó cũng tham gia trên 4rum này, tại sao ko nhờ mấy bác đó vào confirm giúp bạn, để bạn bị ngta gạch đá thế này? Người khác hẹn gặp bạn trực tiếp để mua bí kíp thì bạn luôn từ chối với lí do bận việc, mình nghĩ ko ai bận tới nỗi cả tuần ko về nhà, ko rảnh rỗi gặp người khác 1 chút hay gì đó...trừ những người làm những công việc đặc biệt thì ko nói nhá :D

Cuối cùng, ai tin thì cứ mua của bạn ấy, nếu có người mua rồi thì chắc họ đã confirm rồi, và mấy bạn hay gạch thớt kia, nếu bạn nào giàu thì bỏ ra 200k, mua bí kíp của thớt đi rồi share lên đây, hoặc các bạn anti tập hợp lại, mỗi người 1 ít, chẳng đáng bao nhiêu, mua xong đưa lên đây share cho tất cả, vậy là hòa cả 2 bên, thuận mua vừa bán, ko ai nói gì ai nữa, chấm hết!

P/s: Đừng gạch đá mình nhé, thấy sao nói vậy thôi, lâu rồi ko tham gia mmo, nhưng mình khuyên các bạn newbie, khi tham gia mmo, hãy chăm chỉ học hỏi cách làm của người khác, hãy thử những cách họ làm và tối ưu nó, rồi một ngày bạn sẽ tìm ra công thức thành công của mình, chịu khó search google những thứ liên quan nhiều lên nhé, và chăm chỉ nữa. Cái quan trọng nhất là may mắn sẽ đưa bạn tới thành công, good luck!

Mình đã mua tài liệu của bạn và nó cũng khá bổ ích cho các newbei.
Nhưng mình không thích cái cách của bạn là lấy nguyên tài liệu của người khác mà sửa thành tên của mình.
Và 80% tài liệu là giống của một bạn khác bán 50k.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week