Cheat Traffic Bán tài khoản youtube thu nhập mỗi tháng 40$

Ukm
Thế thì có thằng nào dám mua kênh, kênh của tinviet nó còn rp chết nữa là kênh cùi này mà dám đưa lên đây. Ngu người :cool:
cùi thế thôi có thu nhập là đc rồi. Nổi quá lại bị rp

Post trong gambling thôi thì bác nào hốt kênh về chơi đỏ đen coi sao :eek:

ko biết thread này là Pro phương nào mà Nói chuyện ngố VKL

hài không đở nổi

bạn bán kênh bạn phải giữ kỹ thông tin may ra còn bán đc, kênh bạn bán, mà bạn Pub cả Tên kênh ra thế kia, còn bảnh hơn nữa đưa luôn Link đến kênh, thì thử hỏi bố ai dám mua, mua về để mà xem nó lăng ra chết vì rp ah ?

Gì ko mua thì thôi tôi close đây
Riêng mình đảm bảo kênh bạn ko thọ nổi hết tháng, 1 phần vì cách ăn nói của bạn, 1 phần vì sẽ có thằng rãnh vào phá :)
Chẳng biết bạn chơi YTB bao lâu rồi đến cái cơ bản là dấu info kênh để tránh bị phá cũng ko biết .

bạn bán kênh bạn phải giữ kỹ thông tin may ra còn bán đc, kênh bạn bán, mà bạn Pub cả Tên kênh ra thế kia, còn bảnh hơn nữa đưa luôn Link đến kênh, thì thử hỏi bố ai dám mua, mua về để mà xem nó lăng ra chết vì rp ah ?
Vang thanks ạ' mà kênh mình có sai nội quy của youtube đâu mà rp

vãi cả sai hay ko sai, đã là 1 thằng reup thì đừng nghĩ đến cái khái niệm sai hay ko sai ở đây, kênh cont còn chưa dám mở mồm nói ko sợ bị rp nữa là reup hả bạn :)
Nên học lại cơ bản YTB trước đi, uổng cho cái kênh bạn thật, xóa hết hình ảnh và những cmt liên quan đến kênh bạn đi trước khi quá trễ

Thôi ai mua thì mua đừng phá gì nha. Tôi chẳng biết mấy về vụ phá kênh cả

nó rp your chanel
xin phép chửi vào mặt bác cái (chửi thầm thôi)

Thôi ai mua thì mua đừng phá gì nha. Tôi chẳng biết mấy về vụ phá kênh cả
mọi người góp ý cho bạn, để bạn ko bị chết kênh, bạn thì ko chịu tiếp thu lại còn phản ứng, đã vậy còn pub công khai kênh lên tiếp nữa như khiêu kích vậy, lần sau ae nói nên chịu hiểu 1 tí, mình xem qua tất cả cmt đều muốn giúp bạn cả, nhưng bạn lại :)

Nhìn cách buid kênh và up video là mới xuống núi,
Hoặc đang giả nai........

mọi người góp ý cho bạn, để bạn ko bị chết kênh, bạn thì ko chịu tiếp thu lại còn phản ứng, đã vậy còn pub công khai kênh lên tiếp nữa như khiêu kích vậy, lần sau ae nói nên chịu hiểu 1 tí, mình xem qua tất cả cmt đều muốn giúp bạn cả, nhưng bạn lại :)
Sr bạn tại tôi k hiểu gì về vụ rp kênh gì gì đó

nghe thằng này nói chuyện đã ngu còn bảo thủ, ghét nhất thể loại này ở xã hội. ngu thôi thì có người thương người ghét, ngu còn bảo thủ không chịu tiếp thu thì ai ưa cho đườc, có gần chục cái mail thôi thì vào tặng nó vài cái rp cho kênh nó chết sơm. ai có hứng mua đi :D

không liên quan, nhưng mới rp kênh của thớt xong,
hi vọng nó sống thọ hơn tháng:rolleyes:

Thớt chuẩn bị như tên của thớt "Tao đã khóc" :oops:

thôi xong phim, gặp mấy thánh ở đây nữa thì kênh bác sớm đi chầu ông bà rồi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener