Bán Sorf Pixprofit chuẩn nhất mọi thời đại Uy Tín

Status
Not open for further replies.
kô phải mình nóng ... làm ăn trên mạng thì vậy ... chứ mình ko thích đâm chọt nhau làm gì ... mình chẳn bêu xấu soft ai ... nêu nếu tốt thì sẽ nhiều ng` trọng dụng thôi ... chứ mình ghét nhất những ng` nói xấu để kiếm ăn ... hì ... thanks bạn nha khongthay99

soft máy trạm cũng load hình hơi chậm, đã test, soft mua theo id thì nhanh hơn, vì nó có nén ảnh trước khi tải về soft, ko biết máy trạm có ko mà thấy load hơi kỳ quặc, nếu tốt thì ai cũng nhảy vào sử dụng rồi, tớ cũng vứt đi panel 2 thằng tàu khựa này rùi, chứ bây giờ lạilai vãng 2 cái soft thằng tàu khựa này mầng gì.

Mà chủ thớt che đi cái tiêu đề soft với cái hình trái đất màu xanh làm gì nhỉ, vô ích thôi, nhìn qua soft cũng biết hàng nào rồi. Chỉ che mắt được newbie.

Công nhận, mình gõ 30 ảnh đầu bằng máy trạm cũng chờ dài cổ :((
Sau nè thì gõ thời gian chạy nhanh kinh khủng :(

kô phải mình nóng ... làm ăn trên mạng thì vậy ... chứ mình ko thích đâm chọt nhau làm gì ... mình chẳn bêu xấu soft ai ... nêu nếu tốt thì sẽ nhiều ng` trọng dụng thôi ... chứ mình ghét nhất những ng` nói xấu để kiếm ăn ... hì ... thanks bạn nha khongthay99
hì có gì đâu! a e nên cạnh tranh lành mạnh với nhau là hay nhất :D Chúc làm ăn phát đạt nha! Mà tới đây cậu có đối thủ cạnh tranh ghê gớm hơn đấy:D

hì có gì đâu! a e nên cạnh tranh lành mạnh với nhau là hay nhất :D Chúc làm ăn phát đạt nha! Mà tới đây cậu có đối thủ cạnh tranh ghê gớm hơn đấy:D

đúng a e làm ăn đàng hoàng ... sống sao cho ng` ta thích ... chứ đừng sống bẩn thì ai cũng ok ai cũng mau phát tài :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week