• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Bán paypal rùi mở dispute

Status
Not open for further replies.
trước có nở rộ lên trò bán paypal, nhiều đứa sẵn sằng mua lại acc paypal nhiều giao dịch giá cao rồi díspute lấy tiền đấy làm profit, có thể bạn dính thợp này
thứ 2 là có thể nguồn tiền bạn có vấn đề làm nó đảo ngược lại payment

Trường hợp này có thể xảy ra như sau :
+Tk PP của bạn kia bị Distupe --- Tài khoản âm tiền . Bạn đó bỏ ACC . Trong vòng 6 tháng PP vẫn đảo ngược lại 1 số GD để bù vào số tiền bị âmuyện
+ Nguồn tiền của bạn kia không sạch . PP đảo ngược về, kéo theo khoản thanh toán chuyển đi bị đảo ngược về
Còn TK đang limit thì không bao giờ có chuyện acc PP bị CLOSE lại .

Paypal chỉ close khi
tất cả các case đã clear/
Tk balance $0 và limited 180 ngày!

@mentos1
1 Giao dịch chỉ cách 5 tháng , cho nên việc mở dispute là có thể xảy ra .
2 Bạn nói bạn không mở dispute , mình kêu bạn chứng minh đi ,bạn lại nói ngược lại kêu mình chứng minh ? Thế này là thế nào ? Tiền đã mất rùi đó , hình cũng đã post rùi đấy .
3 Bạn nói tk pp của bạn bị closed do bị limit ,không login được , điều này rất phi lý , vì mình còn vài acc limit vẫn vào dc , và hơn nữa nhiều bạn ở trên đã khẳng định điều đó .

1. Tài khoản mình ko forgot được pass = > ko login được, nhưng khi dùng mail đó để đăng ký thì hệ thống báo đã tồn tại => đã bị closed ( MOD nào có thời gian mình team view cho kiểm chứng ).

Còn ai đó bảo

"Paypal chỉ close khi
tất cả các case đã clear/
Tk balance $0 và limited 180 ngày!"

Thì giải thích hộ tớ tài khoản của tớ đang bị làm sao ?

Bây giờ buộc tội cũng phải chứng minh, không có tội cũng phải chứng minh.
2. Nguồn tiền có vấn đề thì @Ultimate@danho cũng dính rồi mà còn dính mấy K chứ không phải 350$ Mong hai bạn vào nói giúp tớ một câu về nguồn tiền

Nói chung là mình ko mở dispute nói ngắn và gọn là như thế. Sẵn sàng hợp tác với các MOD để giải quyết vụ này, team view thoải mái kể cả chứng minh nguồn tiền luôn

1. Tài khoản mình ko forgot được pass = > ko login được, nhưng khi dùng mail đó để đăng ký thì hệ thống báo đã tồn tại => đã bị closed ( MOD nào có thời gian mình team view cho kiểm chứng ).

Xin lỗi, nhưng bạn nói như đang đấm vào lỗ tai mình đó
Bạn bán $ paypal thì bạn phải có trách nhiệm với số $ paypal bạn bán ra
Giờ bạn nói tài khoản paypal bạn bị hack hay bị close, không thể login được là bạn có thể phủi đ í t rũ bỏ hết trách nhiệm là xong á :)

Muốn biết rõ hơn về lí do: bỏ fee call cho mod, call lên paypal hỏi lí do cái gd đó, nó sẽ check và trả lời, vậy là hiểu câu chuyện thế nào, bây h acc pp không thể log, ngồi đây cải nhau cũng là thừa
Note: h này đang time support working, đợi đến tối là hết call
@animax1991 <-- nếu muốn nhờ mod này call cho công bằng

Xin lỗi, nhưng bạn nói như đang đấm vào lỗ tai mình đó
Bạn bán $ paypal thì bạn phải có trách nhiệm với số $ paypal bạn bán ra
Giờ bạn nói tài khoản paypal bạn bị hack hay bị close, không thể login được là bạn có thể phủi đ í t rũ bỏ hết trách nhiệm là xong á :)

Đ éo ai phủi đít hết đang nói về chuyện scam hay không scam, tôi mởi dispute hay paypal nó mở đọc hết đi rồi nói lại thêm một thằng tay nhanh hơn não

Dù do b mở distupe, hay PP nó tự mở . Thì tiền vẫn sẽ về TK của b . Mà tiền về TK của b, thì b phải trả tiền lại cho người ta

Đã nhờ mod animax1991 , và đã có câu trả lời , mình cũng đã xin phép mod up đoạn chat yh lên

Last edited:
cung acc sent.png payment sent.jpg

@danho@Ultimate cũng nhận cùng một nguồn tiền (team view xem đoàng hoàng và đến giờ cũng chưa có vấn đề gì)

Account paypal khác của tôi cũng nhận tiền từ acc paypal bị closed thậm trí còn nhận sau acc của @tuantruong83

Nhưng cũng hok bị sao hết

Xin 500 đ lý do, Rồi mình cùng đàm đạo xem các bậc tiền bối kinh nghiệm đầy mình phán :)

Last edited:
@mentos1
1 Tiền bẩn hay không bẩn , thì kết quả tiền từ pp của tôi vẫn bị trả về acc pp của cậu (do pp tự reverse hay do mở dispute tôi không quan tâm nữa ) .
2 Acc pp đó bạn bỏ 3,4 tháng do limit , do login không được , do quên password hay do bị hack , do tiền bị âm , ..... đủ lý do , do bị pp close (100% là không có , vì pp ko close acc khi limit) thì bạn vẫn không thể phuổi tay được .
3 Kết lại : bạn có cùng tôi chịu trách nhiệm trong việc này không ? Nếu có thì cùng nhau thương lượng, không thì để mod xử .

Thôi dĩ hoà di quí mỗi bên 1/2

@mentos1
1 Tiền bẩn hay không bẩn , thì kết quả tiền từ pp của tôi vẫn bị trả về acc pp của cậu (do pp tự reverse hay do mở dispute tôi không quan tâm nữa ) .
2 Acc pp đó bạn bỏ 3,4 tháng do limit , do login không được , do quên password hay do bị hack , do tiền bị âm , ..... đủ lý do , do bị pp close (100% là không có , vì pp ko close acc khi limit) thì bạn vẫn không thể phuổi tay được .
3 Kết lại : bạn có cùng tôi chịu trách nhiệm trong việc này không ? Nếu có thì cùng nhau thương lượng, không thì để mod xử .

Bạn có muốn cùng tôi thương lượng chút nào đâu bạn mang lên forum bạn report tôi chơi xấu tôi scam, chứ bạn chưa hề có ít muốn thương lượng với tôi một chút nào.
Bạn chưa nói chuyện với tôi cứ thế bạn bảo lên forum mà xử lý

"2 Acc pp đó bạn bỏ 3,4 tháng do limit , do login không được , do quên password hay do bị hack , do tiền bị âm , ..... đủ lý do , do bị pp close (100% là không có , vì pp ko close acc khi limit) thì bạn vẫn không thể phuổi tay được"

Chỗ này tôi chưa nói gì là phuổi tay hay không nhé bạn tự đọc lại đi, tôi chỉ nói rằng tôi ko log đc acc đã bị closed, mọi người không tin thì có thể nhờ mod log kiểm tra
Nhưng bạn vẫn không tin đó thôi vẫn không muốn thương lượng.

Rồi ông đi hỏi mod, mod bảo tiền bẩn, ông cũng bảo đấy là tiền bẩn, sống đ éo có quan điểm tí nào cả

Đcm có thì trả người ta đi, ng ta mất nên đang bực mình bác mà tử tế thì trả ng ta rồi chửi ng ta 1 câu là đc rồi :D

Thì giờ bác tuantruong83 đã nói rõ ràng muốn thương lượng rồi đấy bác mentos1. Cần gì phải làm lớn chuyện lên, nếu pp của bác đã nhận được tiền của bên kia rồi thì đồng ý trả lại cho bên kia khi pp log in lại đc, chỉ cần bớt cái tôi đi chút, tết nhất rồi làm nhanh cho xong chuyện đi nói nhiều chi đau đầu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom