• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

BẠN NÀO XÀI MẠNG VIETTEL GÓI 12MB CÁP QUANG CHO MÌNH HỎI TÍ !

thanhbinh007

Junior
Reactions
55
MR
0.000
DO CHỖ MÌNH ĐỊNH MỞ QUÁN INTERNET NHỎ XÀI CÁP QUANG TẦM 5 ĐẾN 10 MÁY THÔI CHỦ YẾU CHO HỌC SINH VÀ TỤI NHỎ TRONG HẺM CHƠI ! MÌNH ĐỊNH ĐĂNG KÍ XÀI GÓI CƯỚC NÀY NHƯNG THẮC MẮC 1 VÀI ĐIỀU MONG CÁC BẠN CÓ AI ĐANG SỬ DỤNG CHO MÌNH CÁI ĐÁNH GIÁ :

1) MÌNH NGHE NÓI GÓI NÀY 12MB CHỈ ĐÓNG 192 K NHƯNG CHỈ 2 NĂM THÔI ! RỒI HẾT 2 NĂM THÌ ĐÓNG 350 K GÌ ĐÓ ! VẬY MÌNH ĐƯỢC GIA HẠN THÊM HAY LÀM GÌ ĐỂ TIẾP TỤC XÀI GÓI 192 K ! ( HONG LẼ VIETTEL CÂU KHÁCH BẰNG CÁCH NÀY ? NÓ CÓ CHỊU GIA HẠN THÊM KHÔNG ? )

2) TỐC ĐỘ ĐƯỜNG TRUYỀN TỐT KHÔNG CÁC BẠN ?

3) LÚC LẮP ĐẶT THÌ GỌI ĐIỆN THOẠI CHO NÓ HAY PHẢI TỚI CHỖ NÓ ĐĂNG KÍ VÀ ĐÓNG TIỀN GÌ KHÔNG? ( CỤ THỄ LÀ CHI PHÍ BAO NHIÊU ?VÀ GỌI NÓ ĐẾN HAY MÌNH PHẢI XUỐNG TẬN CHỖ CÔNG TY NÓ LÀM THỦ TỤC HỢP ĐỒNG )

CÁM ƠN CÁC BẠN RẤT NHIỀU !

Last edited:
up giùm thớt
cho mình hỏi ké với.
Sài gói này chơi dota 2 ping ổn ko anh em.

NHIỀU BẠN CŨNG THẮC MẮC VẤN ĐỀ NÀY LẮM NÊN MÌNH LẬP THỚT HỎI CHUNG LUÔN CHO ANH EM KHỎI THẮC MẮC ! MONG CÁC PRO VÀ CÁC BẠN AI XÀI RỒI CHO Ý KIẾN ! CÁM ƠN RẤT NHIỀU !

thứ nhất khi hết hợp đồng thì tuỳ bạn bạn có quyền dùng nữa hoăc ko cái này nó có lừa bạn đâu, thứ 2 12mb mà làm quan net hả vậy sao đủ nhỉ ?
ko nhầm gói này phải đóng trước 6 tháng mình đóng vậy, và hình như lên cty nó làm hợp đồng :)
đường truyền thì ổn với cái giá

thứ nhất khi hết hợp đồng thì tuỳ bạn bạn có quyền dùng nữa hoăc ko cái này nó có lừa bạn đâu, thứ 2 12mb mà làm quan net hả vậy sao đủ nhỉ ?

Ý MÌNH LÀ DÙNG NỮA THÌ CÓ ĐÓNG TIẾP 192 K HAY LÀ 350 K ?

QUÁN NET NHỎ TRONG HẺM THÔI BẠN À ! CHỦ YẾU BỌN TRẺ CON CHƠI THÔI ! CHỨ MÌNH KHÔNG CÓ TIỀN ĐẦU TƯ LỚN MỞ MẤY QUÁN NET HOÀNH TRÁNG ĐÂU !

làm quán NET thì phải 50mb trở lên thì mới okie...

Gói này đóng trước 6 tháng

gói 12mb thì mình khuyên thật dùng làm tiệm nét không được đâu . nhà mình từng sài gói này , nhưng chỉ có 1 lap 1 pc vài cái smartphone , cảm thấy rất ok . nhưng sao đó ko sài nữa , hủy hợp đồng trước 12tháng và bị bồi thường 1tr :D

còn tiệm nét thì mình khuyên bạn nên vào gói 50mb của viettel , lúc trước là 850k/tháng . giờ ko biết sao .

DO CHỖ MÌNH ĐỊNH MỞ QUÁN INTERNET NHỎ XÀI CÁP QUANG TẦM 5 ĐẾN 10 MÁY THÔI CHỦ YẾU CHO HỌC SINH VÀ TỤI NHỎ TRONG HẺM CHƠI ! MÌNH ĐỊNH ĐĂNG KÍ XÀI GÓI CƯỚC NÀY NHƯNG THẮC MẮC 1 VÀI ĐIỀU MONG CÁC BẠN CÓ AI ĐANG SỬ DỤNG CHO MÌNH CÁI ĐÁNH GIÁ :

1) MÌNH NGHE NÓI GÓI NÀY 12MB CHỈ ĐÓNG 192 K NHƯNG CHỈ 2 NĂM THÔI ! RỒI HẾT 2 NĂM THÌ ĐÓNG 350 K GÌ ĐÓ ! VẬY MÌNH ĐƯỢC GIA HẠN THÊM HAY LÀM GÌ ĐỂ TIẾP TỤC XÀI GÓI 192 K ! ( HONG LẼ VIETTEL CÂU KHÁCH BẰNG CÁCH NÀY ? NÓ CÓ CHỊU GIA HẠN THÊM KHÔNG ? )

3) LÚC LẮP ĐẶT THÌ GỌI ĐIỆN THOẠI CHO NÓ HAY PHẢI TỚI CHỖ NÓ ĐĂNG KÍ VÀ ĐÓNG TIỀN GÌ KHÔNG? ( CỤ THỄ LÀ CHI PHÍ BAO NHIÊU ?VÀ GỌI NÓ ĐẾN HAY MÌNH PHẢI XUỐNG TẬN CHỖ CÔNG TY NÓ LÀM THỦ TỤC HỢP ĐỒNG )

Hết 2 năm phải đóng 350k là lẽ đương nhiên rồi bạn. Bạn đc khuyến mãi chứ ko fải giá trị của gói đó là 192k. Và tất nhiên là ko gia hạn thêm rồi. Muốn xài tiếp thì kiếm ng khác đứng ra đăng ký lại và địa chỉ khác(với đk 2 năm nữa gói khuyến mãi đó vẫn còn)
12mb share 5-10 máy nếu chơi game ko thì được, 1 thằng coi phim sex cả mạng lag

Lêng mạng kiếm đại số fone thằng nào ở khu vực bạn gọi nó sẽ tới tận nhà.(ở phố là thế, ở quê thì ko rõ) Tất nhiên là đóng trước 3 tháng hoặc 6 tháng cước mới dc hưởng khuyến mãi như trên.

Hiện tại mình đang dùng gói này nè.
1. Khi hết hạn 2 năm km thì phải đóng là 384k nhé chứ k phải 350k nha.
Khi hết hạn 2 năm thì nó sẽ chuyển qua gói 384k mà băng thông là 24mb chứ k phải 12mb nữa nhé.
nếu muốn chuyển gói cước thì phải xrm lúc đó có km gì k mới chuyển nha.
2. thực sự dùng gói này tóc độ cũng nhanh phết,Đo thực tế thỳ đc 1,5~1,6mb/s hiện tại mình đang dùng chung với 1 nhà nữa.
Khi mà 1 bên nhà nào đang dơn load cái gì thỳ bên kia sẽ lag.hihi. còn xem ol thì tẹt bô đi.
3. lúc muốn lắp đạt thì gọi tên tồng đài nhé, nó hỏi địa chỉ và sẽ cho người khảo sát để xem gần chạm cáp quang nhất k, nếu xa quá nó sẽ tính phí đây.
thủ tục kí hợp đồng sẽ làm tại nhà nhé,sau khi nhanh chóng kí hwjp đồng khoảng 3~5ngày là có mạng ngon.
Chi phí ban đầu là 1 triệu 1 trăm 50 ngìn nha. nó cho mình bộ modem và bộ converter
6 tháng đàu đóng tiền bt, 6 tháng sau đc km số tiền ban đầu sẽ trừdần vô 6 tháng này.
còn 12 tháng còn lại thỳ đóng tiền như 6 tháng đầu.

Mình đang xài gói này nên tư vấn bạn 1 tý

Mạng xài <3 máy oker vì nhà mình đang share có khi 4 máy ỏ đt wifi các kiểu luôn - coi phim Web hayhay load vô tư ( trừ thể loại chống đẩy liên xô các thứ mình k bik )
Về gói cước thì bạn phải đóng trước 6 tháng tức là gần 1tr2 thì nó sẽ giảm cho bạn còn 190k tiền cước trong 2 năm ( theo mình thì xài xong 2 năm cắt xem gói khuyen mãi khác rùi lắp lại dại gì đóng 350k ^^ !!! )

Lắp tại nhà thì ở mình có số mấy nữ ký hợp đồng dạo or thu tiền tận nơi đó alo nó nó đem hợp đồng tới đợi nó lắp xong này nọ rùi mình đóng tiền ( đóng trước thì phải xem hóa đơn các thứ ) !!!

Xin hết ạ :p:p:p:p:p:p

Hiện tại mình đang dùng gói này nè.
1. Khi hết hạn 2 năm km thì phải đóng là 384k nhé chứ k phải 350k nha.
Khi hết hạn 2 năm thì nó sẽ chuyển qua gói 384k mà băng thông là 24mb chứ k phải 12mb nữa nhé.
nếu muốn chuyển gói cước thì phải xrm lúc đó có km gì k mới chuyển nha.
2. thực sự dùng gói này tóc độ cũng nhanh phết,Đo thực tế thỳ đc 1,5~1,6mb/s hiện tại mình đang dùng chung với 1 nhà nữa.
Khi mà 1 bên nhà nào đang dơn load cái gì thỳ bên kia sẽ lag.hihi. còn xem ol thì tẹt bô đi.
3. lúc muốn lắp đạt thì gọi tên tồng đài nhé, nó hỏi địa chỉ và sẽ cho người khảo sát để xem gần chạm cáp quang nhất k, nếu xa quá nó sẽ tính phí đây.
thủ tục kí hợp đồng sẽ làm tại nhà nhé,sau khi nhanh chóng kí hwjp đồng khoảng 3~5ngày là có mạng ngon.
Chi phí ban đầu là 1 triệu 1 trăm 50 ngìn nha. nó cho mình bộ modem và bộ converter
6 tháng đàu đóng tiền bt, 6 tháng sau đc km số tiền ban đầu sẽ trừdần vô 6 tháng này.
còn 12 tháng còn lại thỳ đóng tiền như 6 tháng đầu.

bạn này nói chuẩn nè, còn chuyện khuyến mại 2 năm thì bạn yên tâm dùng đi, dùng đến lúc 2 năm thì nó lại có khuyến mại mới, lúc đó lại càng rẻ và tốc độ còn nhanh hơn, vì càng ngày mạng càng rẻ và nhanh hơn mà

ĐANG DÙNG
GD LÊN TỔNG ĐÀI 05116250119
BẢO NÓ LẮP ĐẶT
MẠNG DƠWNLOAD 1.5MB
UPLOAD NHANH
ĐANG SÀI 3 MÁY
TỐC ĐỘ ỔN ĐỊNH
CHƯA THẤY VẤN ĐỀ GÌ
195K
SAU THỜI GIAN KHUYẾN MÃI
SẺ ĐC GIA HẠN CHƯƠNG TRÌNH MỚI

cám ơn comment các bạn rất nhiều ! mong các pro ai xài cho thêm ý kiến nhé !
Bác nên chọn gói cao hơn 1 chút nhé. 12MB cho 12 máy là không ổn . Bác Nên Dùng Của FPT để làm mạng Cho Phòng nét . người ta có ưu đải cho Phòng nét đấy bác . IP Động hoạc tỉnh cũng nên cần nhắc khi lựa chọn nha bác . làm Net mắc rất nhiều lỗi về cái này . Nếu 1 Máy Chạy bình thường thì k sao nhưng nhiều máy Chạy sẽ có hiện tượng Ping lên Cao . Việc Chọn mua Modem Cũng vậy , Bác k nên dùng modem Free mà nhà mạng cung câp Dùng hay bị Lắc mạng hoạc bị ngắt giữa chừng cho Truyền tải nhiều , Khác mà đang chơi bị Lắc mạng là ức chế lắm .
Cuối cùng là chúc bác thành Công

con nít bây giờ cũng LOL với DOTA ầm ầm đấy thớt, 12mb ko nổi đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,037
Latest member
frederickanovas
Back
Top Bottom