• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

bạn nào có dư 5PM hay 5WZM cho mình vay thứ 6 trả lại 6PM or 6wmz gấp.

kieplangthang

Banned
Reactions
28
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
mod đi qua lost dùm em nhé, đã mượn được của ah Chemgio 5 PM
như trên bạn nào có cho mình vay dùng đỡ nhé. tuyệt đối ko mình ko scam dưới mọi hình thức nhé. :cool: tình hình là mình quên forex hôm nay nghỉ lễ, nên ko rút $ về được vì trade dòn bẫy 1"2000, giờ nó hạ xuống 1:200 rùi, phải dợi nó mở cửa lại mới nân đòn bẩy lên 1:2000 lại mới rút $ ra được, bạn nào rành forex sẽ hiểu

Last edited:
"Khó" Nam Cường .Mới cách đây 2 ngày cũng lập topic mượn 5$ như bác, ko ai cho mượn hết @@
nhưng mà mình có up lên cái số $ của mình đang bị kẹt trong forex mà, hi bạn nào muốn xem TW thì mình cho xem luôn.

a
như trên bạn nào có cho mình vay dùng đỡ nhé. tuyệt đối ko mình ko scam dưới mọi hình thức nhé. :cool: tình hình là mình quên forex hôm nay nghỉ lễ, nên ko rút $ về được vì trade dòn bẫy 1"2000, giờ nó hạ xuống 1:200 rùi, phải dợi nó mở cửa lại mới nân đòn bẩy lên 1:2000 lại mới rút $ ra được, bạn nào rành forex sẽ hiểu
a sẽ cho em mượn 5 pm và trả đúng 5 pm không cần phải trả 6 pm :D

:confused: bác này vãi thật, đầu năm đầu tháng đi vay tiền:D hiểu gòi

Amount: 5.00 USD
Send to Account: U5472784 (tim mot loai thoat)
Account type: Not verified, 1 Trust Score point(s)
Credit rating: Normal, no overdue loans.
Payment Fees: 0.0995 USD (1.99%)
Payment Memo: from chemgio

Transaction of 5.00 USD to account U5472784 was successfully completed.
Transaction batch#: 44879265
Timestamp: 01.01.2014, 10:24

a
a sẽ cho em mượn 5 pm và trả đúng 5 pm không cần phải trả 6 pm :D
Amount: 5.00 USD
Send to Account: U5472784 (tim mot loai thoat)
Account type: Not verified, 1 Trust Score point(s)
Credit rating: Normal, no overdue loans.
Payment Fees: 0.0995 USD (1.99%)
Payment Memo: from chemgio

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,012
171,068
Latest member
Vanbao2601
Back
Top Bottom