Bạn Nào Chơi wép IP vào đọc qua 1 chút nhé

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Insuree Balance
0
tình hình như sau , sau khi tớ làm 1 bài về thằng wep-ip này

http://mmo4me.com/showthread.php?39960-Huong-dan-Kiem-30-rub-WMR-1h-voi-Web-ip

có vẻ là kiếm $ ngon và rầm rộ , cũng có mấy bạn cóp py bài của tớ , ko sao nhưng hôm nay lang thang trên cái diễn đàn ở trong wep-ip của hội nga ngố nó đang bàn tán về VN chúng ta :))

quang đi quẩn lại vẫn là Click quảng cáo Gads , bên VN chúng ta có thành tích đáng nể , tụi nga nó sợ đấy , Click quảng cáo Ga rất là ít luôn và chúng nó đang bảo là Banner IP VN đấy , qua đây tớ muốn nhắn nhủ 1 chút là site này đang hái ra tiền chét chiếc thế nào thì ở các bạn nhưng mà chú ý Click vào quảng cáo GA các link ít trùng nhau đi 1 chút cho chúng nó có cháo , VN có cơm mà ăn nhé , ko tình hình này thì VN chắc ăn baner mất

tớ hay làm để tránh trường hợp thấp nhất xảy ra Click trùng link GA đó là tạo 1 file New Text Document.txt

nghi lại những link nào mà đã nhấp chuột rồi để đến các Job khác tránh tình trạng Click nhiều vào 1 link mà ăn $ của hội wep-ip

các bạn có thể đọc thêm tại đây chỉ dành cho mem login đc vào wep-ip nhé

http://www.web-ip.ru/index.php?action=members&where=forum&r=4&t=14359&page=1

mong rằng cái này ngon mình tìm hiểu và dúp các bạn có $ thì đừng nên phá nó cố gắng Click cho nó nhé , 1 điều tất nhiên là làm bẩn => nó cho ăn bẩn mà thôi

Thanks bạn, mong là ko bị treo cần câu cơm, mn làm việc cẩn thận 1 chút nha :(

Upvote 0
tình hình như sau , sau khi tớ làm 1 bài về thằng wep-ip này

http://mmo4me.com/showthread.php?39960-Huong-dan-Kiem-30-rub-WMR-1h-voi-Web-ip

có vẻ là kiếm $ ngon và rầm rộ , cũng có mấy bạn cóp py bài của tớ , ko sao nhưng hôm nay lang thang trên cái diễn đàn ở trong wep-ip của hội nga ngố nó đang bàn tán về VN chúng ta :))

quang đi quẩn lại vẫn là Click quảng cáo Gads , bên VN chúng ta có thành tích đáng nể , tụi nga nó sợ đấy , Click quảng cáo Ga rất là ít luôn và chúng nó đang bảo là Banner IP VN đấy , qua đây tớ muốn nhắn nhủ 1 chút là site này đang hái ra tiền chét chiếc thế nào thì ở các bạn nhưng mà chú ý Click vào quảng cáo GA các link ít trùng nhau đi 1 chút cho chúng nó có cháo , VN có cơm mà ăn nhé , ko tình hình này thì VN chắc ăn baner mất

tớ hay làm để tránh trường hợp thấp nhất xảy ra Click trùng link GA đó là tạo 1 file New Text Document.txt

nghi lại những link nào mà đã nhấp chuột rồi để đến các Job khác tránh tình trạng Click nhiều vào 1 link mà ăn $ của hội wep-ip

các bạn có thể đọc thêm tại đây chỉ dành cho mem login đc vào wep-ip nhé

http://www.web-ip.ru/index.php?action=members&where=forum&r=4&t=14359&page=1

mong rằng cái này ngon mình tìm hiểu và dúp các bạn có $ thì đừng nên phá nó cố gắng Click cho nó nhé , 1 điều tất nhiên là làm bẩn => nó cho ăn bẩn mà thôi

cảm ơn pro chỉ bảo mọi người, sẽ rút kinh nghiệm :)

Upvote 0
Cũng phải thôi, site nó cũng để kiếm tiền như ae mình, mà nó ko kiếm đc thì ae mình đương nhiên toạch rồi, mn làm để ý 1 tý, làm lâu dài mà

Upvote 0
dân VN đông đảo và nguy hiểm quá, đi tới đâu cũng bị ban :)

Upvote 0
Cái này mình muốn nói lâu rồi nhưng chưa có cơ hội. Cảm ơn bạn đã nói ra những điều mà mình suy nghĩ bấy lâu. Mọi người đọc bài viết mà rút kinh nghiệm đi nha, mình cũng thế

Upvote 0
:binhsua146: VN thật vố đối rất có thể IP VN sau này sẽ nhận đc rub ít hơn 1 nữa hoặc bị banned IP :Z , Nga ngố thì phải bênh vực bọn nước nó rồi , mọi ng` chuẩn bị quay về húp cháo đi :binhsua163:

Upvote 0
Khốn khổ rồi, bảo sao mấy hôm nay lắm job die thế, tụi nó bắt đầu chiến dịch band Việt Nam rồi , quả này chả có cháo mà húp :binhsua156:

Upvote 0
hôm trước còn có bác đòi chơi 2 acc 1 lúc chứ :binhsua149:. Mình thấy tình hình này thì VN ko sớm thì muộn cũng bị band thôi, đang kiếm cơm ngon :binhsua162: Vì lợi ích chung mình mong mọi người chơi trang nè cẩn thận 1 chút đi

Upvote 0
Đệt , hôm nay có mấy Job mình đánh dấu nó kêu : ko pai cho IP Việt Nam đệt mịa nó cơ chứ , share cái gì mấy bố cứ nhàn Click 1 cái quảng cáo GA , truy cập nhiều Job của nó Click Ga ít chuẩn bị quay về húp cháo thôi

Upvote 0
Đệt , hôm nay có mấy Job mình đánh dấu nó kêu : ko pai cho IP Việt Nam đệt mịa nó cơ chứ , share cái gì mấy bố cứ nhàn Click 1 cái quảng cáo GA , truy cập nhiều Job của nó Click Ga ít chuẩn bị quay về húp cháo thôi

bek ngay sẽ thế mà :binhsua146: , chưa đâu về sau có thễ tiền giảm đi 1 nữa , rồi tới banned IP :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,445
Latest member
jeology
Back
Top Bottom