Bạn Nào Chơi wép IP vào đọc qua 1 chút nhé

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
tình hình như sau , sau khi tớ làm 1 bài về thằng wep-ip này

http://mmo4me.com/showthread.php?39960-Huong-dan-Kiem-30-rub-WMR-1h-voi-Web-ip

có vẻ là kiếm $ ngon và rầm rộ , cũng có mấy bạn cóp py bài của tớ , ko sao nhưng hôm nay lang thang trên cái diễn đàn ở trong wep-ip của hội nga ngố nó đang bàn tán về VN chúng ta :))

quang đi quẩn lại vẫn là Click quảng cáo Gads , bên VN chúng ta có thành tích đáng nể , tụi nga nó sợ đấy , Click quảng cáo Ga rất là ít luôn và chúng nó đang bảo là Banner IP VN đấy , qua đây tớ muốn nhắn nhủ 1 chút là site này đang hái ra tiền chét chiếc thế nào thì ở các bạn nhưng mà chú ý Click vào quảng cáo GA các link ít trùng nhau đi 1 chút cho chúng nó có cháo , VN có cơm mà ăn nhé , ko tình hình này thì VN chắc ăn baner mất

tớ hay làm để tránh trường hợp thấp nhất xảy ra Click trùng link GA đó là tạo 1 file New Text Document.txt

nghi lại những link nào mà đã nhấp chuột rồi để đến các Job khác tránh tình trạng Click nhiều vào 1 link mà ăn $ của hội wep-ip

các bạn có thể đọc thêm tại đây chỉ dành cho mem login đc vào wep-ip nhé

http://www.web-ip.ru/index.php?action=members&where=forum&r=4&t=14359&page=1

mong rằng cái này ngon mình tìm hiểu và dúp các bạn có $ thì đừng nên phá nó cố gắng Click cho nó nhé , 1 điều tất nhiên là làm bẩn => nó cho ăn bẩn mà thôi

mình ko hề bi 1 jop nào chặn cả các bạn thay vì kick 1 quảng cáo thi hãy nhấn 3 qc tốt hơn . cố gắng mà làm cẩn thận ẩu là bi ban cả làng trung binh 1 job mình chuyển đỗi 4 lần + 3 quang cáo google nên chua bi ban dù chĩ 1 job .hic mấy ba làm cẩn than tí đê sắp tết rùi

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Tôi đề nghị tùy chọn này để chống lại cuộc xâm lược của Việt Nam: Ngay sau khi báo cáo nói đến nhiệm vụ, kiểm tra IP - đây http://2ip.ru/lookup/ . nếu Việt Nam phải từ chối ___________ ip Địa lý có thể được kiểm tra trên 2ip.ru, có địa chỉ có thể được quy định trên Diễn đàn của chúng tôi. Liên kết với các dịch vụ khác không cần phải ra đi.
=))

Upvote 0
có vài job làm thành công nhưng nó lại để thất bại vs lý do : IP vn làm thì ko trả tiền. gởi tn bảo nó what the **** =)).

Upvote 0
mình cũng không cày nhiều chỉ tiêu 1 ngày của mình khoảng 50 job
ai đã lỡ rùi thì thui nha để ý 1 chút trong thời gian này bạn nào làm thì hạn chết số job xuống làm ít đi một chút để lấy lại cái uy tín cho việt nam mình

đừng vì đồng tiền mà đánh mất uy tín + danh dự của việt nam mình nhé

Upvote 0
Đề nghị AE không cheat nữa :binhsua168: bắt đầu từ mai làm ăn đàng hoàng để lấy lại uy tín cho Việt Nam!
Cái này cheat làm gì, làm bình thường 1 acc không biết hết nổi 165 page của nó không. Bác nào mà làm 2 acc thì đúng là "supermanVN"

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,896
171,942
Latest member
hangtran16

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week