• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bạn Nào Chơi wép IP vào đọc qua 1 chút nhé

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Insuree Balance
0
tình hình như sau , sau khi tớ làm 1 bài về thằng wep-ip này

http://mmo4me.com/showthread.php?39960-Huong-dan-Kiem-30-rub-WMR-1h-voi-Web-ip

có vẻ là kiếm $ ngon và rầm rộ , cũng có mấy bạn cóp py bài của tớ , ko sao nhưng hôm nay lang thang trên cái diễn đàn ở trong wep-ip của hội nga ngố nó đang bàn tán về VN chúng ta :))

quang đi quẩn lại vẫn là Click quảng cáo Gads , bên VN chúng ta có thành tích đáng nể , tụi nga nó sợ đấy , Click quảng cáo Ga rất là ít luôn và chúng nó đang bảo là Banner IP VN đấy , qua đây tớ muốn nhắn nhủ 1 chút là site này đang hái ra tiền chét chiếc thế nào thì ở các bạn nhưng mà chú ý Click vào quảng cáo GA các link ít trùng nhau đi 1 chút cho chúng nó có cháo , VN có cơm mà ăn nhé , ko tình hình này thì VN chắc ăn baner mất

tớ hay làm để tránh trường hợp thấp nhất xảy ra Click trùng link GA đó là tạo 1 file New Text Document.txt

nghi lại những link nào mà đã nhấp chuột rồi để đến các Job khác tránh tình trạng Click nhiều vào 1 link mà ăn $ của hội wep-ip

các bạn có thể đọc thêm tại đây chỉ dành cho mem login đc vào wep-ip nhé

http://www.web-ip.ru/index.php?action=members&where=forum&r=4&t=14359&page=1

mong rằng cái này ngon mình tìm hiểu và dúp các bạn có $ thì đừng nên phá nó cố gắng Click cho nó nhé , 1 điều tất nhiên là làm bẩn => nó cho ăn bẩn mà thôi

đã ko hiểu thì chớ còn lắm chuyện , IP / Click => nó lưu trên máy chủ của google chẳng khác gì ta login vào rồi có xóa cookie đi nữa nó vẫn biết ta đã login bao nhiêu lần / IP

còn việc phải lọc Click quảng cáo khác ra để tránh việc làm nhiều Job mà Click Ga chúng nó ( tụi nga ) nó đặt lên Site của nó thấp , GA ko trả $ thì nó bán nhà mà trả cho dân VN chỉ muốn lười mà ăn ah

viết chữ size nhỏ thui pác hoanghung ui,đọc nhức cái con mắt.Hồi sáng làm job thấy thằng kia nó ghi DON'T ACCEPT IP VIET NAM thấy mà rợn người,chưa gì hết VN đã bị hăm he goy` mà e thì k dám lập topic sợ dân chúng nó ném đá.Dù sao cũng thanks pác

Upvote 0

bạn ko hiểu hay sao ko phải là xác nhận hay ko xác nhận, lúc bạn lưa con chuột đến ads quảng cáo của google Click vào quảng cáo có thấy ở dưới thanh công cụ trình duyệt wep của các bạn nó hiện lên là google.do..click ko ai nhìn tinh mắt mới thấy
mình thấy vô mấy quảng cáo mới nó mới hiện dòng<google.double...click> có lẽ là phải tìm những quảng cáo có xuất hiện dòng này là ok nhưng nó hiện rùi mất liền ah

Upvote 0
mấy bác ko để ý là mỗi khung quảng cáo của google có 2 dấu mũi tên sao? Bấm vào mũi tên đó sẽ ra 1 đống quảng cáo khác thôi ;)

Upvote 0
Chẳng lẽ nó bắt mình phải ngâm cứu click làm sao cho khỏi trùng à. Những người nước khác thì sao ? Hay do thấy dân mình chơi đông quá nhỉ @@

Upvote 0
Cứ làm bình thường..job này ko được ta làm job khác....kiếm đủ wmr là được rùi....

Upvote 0
Ok, chắc mấy bạn nga ngố k làm lớn lên nữa đâu mọi người kiếm job nào pay cho vn thì làm nhé và nhớ làm cho đàng hoàng đấy... 1 người vì mọi người mà...

Upvote 0
Mình cố gắng dịch từ google ra tham gia vào bài viết , và giờ mấy ông Nga cho test mấy job đây , mong các bạn cũng cố gắng làm tử tế , làm lâu dài đừng ăn xổi k thì VN mình đi đâu cũng bị band hết , hơn nữa tụi nước ngoài nó khinh cho , thanks !

Upvote 0
mở NOTEPAD ra mà sell các địa chỉ ga đã click

cố gắng sắp xếp theo kí tự A,b c phần trình bày khi gửi nhiệm vụ

---------- Post added at 04:35 PM ---------- Previous post was at 03:09 PM ----------

tại sao tại sao??? càng đọc càng ...k hiểu, Web IP là cái rì??????????????????:binhsua160:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
các bác chưa choi GA nên ko iểu cứ click bừa , bị ban lịa kêu :m190:

Upvote 0
ai siêng thì vao mục new mà tìm thấy luôn update mission mới(nếu đã làm hết mission yêu thích trong ngày)ai chơi bẩn ko những mình bị hại mà người khác cũng liên lụy mà đất nước cũng liên lụy luôn :binhsua156: ae đừng để bị mất một job ngon

Upvote 0
vì thấy mấy thằng nga kêu việt nam gửi toàn rác nên

Upvote 0
mình sẽ up len tục phần trình bày mong mọi người thông cảm

vì thấy mấy thằng nga kêu việt nam gửi toàn rác nên

cố gắng sắp xếp theo kí tự A,b c cho dễ theo dõi những quảng cáo nào đã kick cái nào rùi ko xài lại
phần trình bày khi gửi nhiệm vụ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom