Ask Bạn nào chiến rành NET cho mình hỏi....!!!

wsnssiw

Senior
Reactions
202
MR
0.030
Như mình đã nói là tùy rồi đấy, chỉ có cách làm rồi rút exp ra thôi, thử 1 lead 10click xem sao. Còn chuyện boot click = hitleap thì có thể cậu chọn nguồn boot từ hitleap nên nó cho ra đi chứ mình cũng hay boot click ở đấy, nhưng chọn nguồn facebook. Mà cũng có thể do net mình dễ tính nữa :D

Như mình đã nói là tùy rồi đấy, chỉ có cách làm rồi rút exp ra thôi, thử 1 lead 10click xem sao. Còn chuyện boot click = hitleap thì có thể cậu chọn nguồn boot từ hitleap nên nó cho ra đi chứ mình cũng hay boot click ở đấy, nhưng chọn nguồn facebook. Mà cũng có thể do net mình dễ tính nữa :D
Thank cậu..! làm rồi rút kinh nghiệm thôi...!:D

auto click chứ có phải share TUT kiếm $ đâu...Đỡ phải kich tay <== cái quan trọng là đỡ phải click tay đó cậu :))
@@......!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Vay thi kick tay thoi:D

langtu0nline

Hero
Verified
Reactions
281
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Cho mình hỏi, liệu với click và chuyển đổi (lead) ,CR như thế này thì có ổn không ạ...!!! CR và click như thế nào mới gọi là ổn....! Mong mọi người trả lời giùm...!Cảm ơn rất nhiều..

Theo kinh nghiệm newbie của mình...CR của cậu là tạm ổn...CR hay convisions khoảng 20 trở xuống là good
Còn chuyện net co để ý CR hay k..mình xin trả lời là..nhung net con sẽ k bao giờ để ý...chỉ những net lớn mới để ý

Announcements

Forum statistics

Threads
423,895
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back