Ask Bạn nào biết cái này là gì giúp mình Bentpixels mới gửi

onlyforu

Verified
Reactions
155
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Mình nhận được email này từ thằng Bentpixels, không biết phải làm thế nào, bạn nào biết có thể chỉ giúp mình với!

Dear Partner,

This is an urgent reminder that you have not opted into the new YouTube Partner Program. You MUST opt into this program by APRIL 1st, 2016 or you will lose the ability to monetize your content on YouTube.

YPP is a YouTube initiative designed to provide you with faster access to new features introduced in 2016. As a reminder, you will still be a partner of Bent Pixels, and nothing will change operationally, including payments. You can join YPP easily by visiting your creator studio and clicking the YPP notification. Be sure to fill in all text fields with your information. If you have any questions, do not hesitate to reach out Nick Mariano, the network director. We look forward to continue working with you!

Best,

Google Translate:

Kính gửi đối tác,

Đây là một lời nhắc nhở khẩn cấp mà bạn đã không chọn tham gia vào Chương trình đối tác YouTube mới. Bạn phải chọn tham gia vào chương trình này bởi ngày 01 tháng 4 năm 2016 hoặc bạn sẽ mất khả năng kiếm tiền từ nội dung của bạn trên YouTube.

APP là một sáng kiến của YouTube được thiết kế để cung cấp cho bạn truy cập nhanh đến các tính năng mới được giới thiệu vào năm 2016. Như một lời nhắc nhở, bạn vẫn sẽ là một đối tác của Bent Pixels, và không có gì sẽ thay đổi hoạt động, bao gồm cả thanh toán. Bạn có thể tham gia YPP dễ dàng bằng cách truy cập Creator Studio của bạn và nhấp vào thông báo YPP. Hãy chắc chắn để điền vào tất cả các lĩnh vực văn bản với thông tin của bạn. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi, đừng ngần ngại để tiếp cận Nick Mariano, giám đốc mạng. Chúng tôi mong muốn tiếp tục làm việc với các bạn!

Tốt,

hóng thím nào biết thông não cho anh em phát :eek:

Thư này chỉ nhắc nhở đối tác chấp nhận điều khoản mới mà Youtube mà thôi

cũng vừa nhận được, check trong dashboard chả có cái này, k biết phải làm sao :3

Vụ này không biết sao, thấy căn lắm
Mình có gửi mail support tới thằng bentpixels và cả thằng youtube mà vẫn im re

Kênh của mình là kênh củ rồi, mà cũng không thấy luôn mới lạ
cũ là bao tháng? điều khoản mới đó là cái vụ red youtube đó, những kênh được tạo sau khi Youtube đưa tính năng Red youtube vào thì mặc nhiên khi bật kiếm tiền bạn sẽ chấp nhận trong hợp đồng ký kết luôn, nên sẽ không xuất hiện nữa, vụ này không có gì phải lo lắng, chỉ là nhắc nhở lại nhưng ai chưa chấp nhận :D

Kênh mình thì tạo lâu rồi 2012, mình cũng chưa chấp nhận cái điều khoản youtube red, mà giờ vào không thấy chổ chấp nhận nữa, lúc trước thì có

Kênh mình thì tạo lâu rồi 2012, mình cũng chưa chấp nhận cái điều khoản youtube red, mà giờ vào không thấy chổ chấp nhận nữa, lúc trước thì có
:confused: thế thì mình cũng chịu, lúc đó mình có gần 20 kênh thì không có kênh nào không hiện lên cái khung đó, vụ đó lùm xùm mà kênh của bạn không có cũng không thắc mắc luôn hả ta :D

:confused: thế thì mình cũng chịu, lúc đó mình có gần 20 kênh thì không có kênh nào không hiện lên cái khung đó, vụ đó lùm xùm mà kênh của bạn không có cũng không thắc mắc luôn hả ta :D
:( Thế mới đau, bây giờ nó lại hỏi, nên đâu đầu thật ... bây giờ để xem nhờ thằng bentpixels hướng dẫn coi sao,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,628
170,737
Latest member
RevinfotechInc
Back
Top Bottom