• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Bán Máy Cày Bitcoin Avalon Asis.

Status
Not open for further replies.
có lẽ bạn ko hiểu tại sao họ bán, mình nói lý do nhé:
- hàng đã sử dung 1 time
- nguồn điện 1000 w/1 máy( con 220gh ý nhé) => 1 tháng 1 máy dùng hết 720 số điện x5 máy = 3600 x 2.5k = 9 triệu ( bạn phải đầu tư mấy chục triệu lắp điện 3 pha mới tải nổi nhé) chỗ mình 30 triệu mới lắp đc 3 pha
- 5 con 220gh: mỗi con 1 ngày đào đc 0.026x5 =0.13x30 ngày = 3.9 btc x600$ ( rate trung bình) = 2340$
1 tháng bạn đào đc 47 triệu - 9 triêu = 38 triệu.
==> 3 tháng bạn có thể hồi vốn với điều kiện máy mới ko hỏng và diff ko tăng ( thường 12 ngày tăng 1 lần ) vì thế sẽ lâu hồi vốn hơn + rate btc cũng đang giảm :D

trên đó mình tính toán cho mấy bác coin, liệu ăn đc thì hẵng đầu tư

Mình được cái có đường điện 3 pha và có vốn. Nếu mà dc bác này hợp tác quân sư về mặt kĩ thuật chak ko tệ :D :D

Kể ở hà nội mình cũng sang thăm quan :))

bạn nói cái gì thế tôi k hiểu. tính toán cái gì thế. tôi cày bitcoin lõi đời rồi. k cần bạn phải chỉ ra. tôi đang bảo chủ topic bán cái máy đó giá 1k5 nhưng tôi có chỗ ng ta bán 1k ai mua tôi bán cho. gì mà điện với đóm.
Máy của bạn hàng cũ chạy bao lâu rồi ?
Nếu máy này mình chạy khoản 7 ngày nữa mình cũng có thể bán giá 1k đó

Úp ngày mới giảm giá theo từng ngày cho các ae thiện trí :D

Máy của bạn hàng cũ chạy bao lâu rồi ?
Nếu máy này mình chạy khoản 7 ngày nữa mình cũng có thể bán giá 1k đó

Úp ngày mới giảm giá theo từng ngày cho các ae thiện trí :D

mình trong nghề lại k biết gì về máy cày hả bạn. máy cày bitcoin bạn mới oder về nó cũng đã và đang cày rồi bạn ạ. chả có gì chứng minh là máy đã cày hay chưa. thậm chí có oder về còn sót miếng dán ghi IP của từng máy kìa. thế thằng bán máy nó ngu khi chỉ cần cắm vào là có tiền sao nó k làm

mình trong nghề lại k biết gì về máy cày hả bạn. máy cày bitcoin bạn mới oder về nó cũng đã và đang cày rồi bạn ạ. chả có gì chứng minh là máy đã cày hay chưa. thậm chí có oder về còn sót miếng dán ghi IP của từng máy kìa. thế thằng bán máy nó ngu khi chỉ cần cắm vào là có tiền sao nó k làm
Máy này mình oder tại cty của nó luôn. Nên hàng về mỗi máy có đủ link kiện hết.
Khui thùng ra tem dán IP máy còn y nguyên.

Nói chung ae nào thiện trí thì mua còn muốn xem hàng thì mình cũng mời đến xem.
Mỗi người 1 ý kiến. Tùy hỉ ae . Hàng mình úp lên đến xem ưng thì xúc k ưng thì giao lưu :D

Mình được cái có đường điện 3 pha và có vốn. Nếu mà dc bác này hợp tác quân sư về mặt kĩ thuật chak ko tệ :D :D
mình nói thật với bạn là diff hiện tại thì bạn mua mấy con 180gh(anterminer s1 giá hiện tại có khoảng 10 triệu/1 máy thôi, nguồn mua riêng,tiêu thụ có 360w điện, ép xung lên đc 200 gh thì tiêu thụ hơn 400w điện) hay 200gh( của mấy hãng khác tốn nhiều điện hơn )thì 1-2 tháng nữa ko đủ tiền điện đâu, nên tốt nhất mua 1th/s trở lên nhé, 1th/s (giá hiện tại khoảng 70 triệu và đặt hàng tốc độ đào với diff hiện tại là 0.1btc/day) có nhiều con dùng có 900w thôi nên còn ăn được, diff btc hiện tại Khoảng 12-14 ngày nó tăng 1 lần, nên xác định làm thì làm luôn, không lâu dài thì khó hồi vốn lắm. Mình nói kn thôi, và tính toán của mình khá chuẩn đấy, ko phải nói mò đâu, mấy bác pro đừng chém

Miếng dán ip trên máy là bất kỳ máy nào cũng có bạn nhé, ko có bạn vào quản trị thay đổi pool bằng niềm tin à. Còn máy cày mua của mấy bố china thì thường là đã đào rồi mới đem bán, trừ khi bạn mua luôn với giá cao hơn :D

đối mặt với tình trạng mùa hè gần đến cúp điện luôn phiên có thể ảnh hưởng đến máy + ổ cứng dễ ra đi nên cân nhắc BTC không hot như đầu năm nữa rồi , 1.5 triệu đấy là tính cua trong lỗ , không tính tiền điện của 5 cái máy này cắm 24/24 ah :D

Hỏi mua máy thì bảo đặt cọc đi để ship về, đã nói là hàng có mặt tại VN bán theo giá đó PM cho xin cái địa chỉ cơ mà cứ ship với chả Quân Kún

Hỏi mua máy thì bảo đặt cọc đi để ship về, đã nói là hàng có mặt tại VN bán theo giá đó PM cho xin cái địa chỉ cơ mà cứ ship với chả Quân Kún

cậu ng lớn mà làm ăn trẻ con nói vậy k hiểu hả. tôi k buôn tôi mới bán giá rẻ hơn bt. nên cậu mua thì đặt cọc cho trung gian 3 ngày mà k có máy thì cậu lấy cọc về. h mồm cậu nói lấy hàng. tôi lấy về sau cậu chán chả mua nữa thì tôi làm gì vậy nên mới có cái là đặt cọc.

Miếng dán ip trên máy là bất kỳ máy nào cũng có bạn nhé, ko có bạn vào quản trị thay đổi pool bằng niềm tin à. Còn máy cày mua của mấy bố china thì thường là đã đào rồi mới đem bán, trừ khi bạn mua luôn với giá cao hơn :D
ô hay. hàng mới mà dán IP kiểu gì. IP khi nào máy lên mạng cày thì mới có IP chứ. cậu nói như tôi là gà ý

tôi cũng nói luôn. cậu cũng xài chán no rồi mới đi bán. ai chả vậy ngon thì chả share cho ng khác đâu. và hiện tại khi có ng mua thì cậu rút điện đóng hộp vào mang đi bán chứ k lẽ cậu để đó k cày.

cho e hỏi ngu ti nha các bác, mua máy này về chạy cái gì mà có $ vậy ạ

topic bán hàng thuận mua vừa bán, các bác chém kinh thế sao ng ta bán

Shipping:
Does not ship to Vietnam | See details

Sao cái này nó ko cho ship về VN vậy nhỉ, VN có gì hot chăng :D

họ mua về chơi picachu đó mà bồ

ô hay. hàng mới mà dán IP kiểu gì. IP khi nào máy lên mạng cày thì mới có IP chứ. cậu nói như tôi là gà ý

thì tôi nghĩ cậu là gà thật, nhà sx ko cho ip của máy để vào thì ông vào kiểu gì, máy lên mạng? lên mạng thì cũng phải có ip mạng lan của máy nhé. ko biết thì đừng nói mò

Shipping:
Does not ship to Vietnam | See details

Sao cái này nó ko cho ship về VN vậy nhỉ, VN có gì hot chăng :D

bác mua con đấy hơn đắt đấy, mua con anter miner s1 mà sài chơi, con máy kia price + thông số thế thì hàng về vn bác xem bán đồng nát là vừa vì cày ko đủ lãi

Máy đào bitcoin đó bạn.

tôi cũng nói luôn. cậu cũng xài chán no rồi mới đi bán. ai chả vậy ngon thì chả share cho ng khác đâu. và hiện tại khi có ng mua thì cậu rút điện đóng hộp vào mang đi bán chứ k lẽ cậu để đó k cày.
Mình nhập hàng về VN xem thị trường VN có mua nhiều k thôi.
Nếu mua thì nhập tiếp, còn k mua thì mình vẫn chạy.
Ngoài avalon này ra mình vẫn còn Hàng khác mình chạy.
Loại avalon nady thì giá mình nhập về VN thấy nó rẻ nên mình rai bán để kiếm lời. Ae thích thì mua cùng than gia, còn k mời đến xem hàng làm ly cafe giao lưu có sao đâu.
Các bác cứ nghỉ ship hàng về VN dễ thì ai cũng ship rồi đâu cần cửa hàng ship chi nữa đúng k?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,746
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back