Warning Bán mail xong vài ngày change pass

Chút nhầm lẫn thôi mà các bác,thông cảm để bạn ấy khắc phục,chỉ là seller quản lý nhầm ngày:popo_beauty:,tưởng đã hết hạn bảo hành nên mới thế:popo_beauty:,mai mốt note cẩn thận chút để vấn đề nó hợp lý hơn nha,chúc may mắn!:popo_big_smile:

Nói trắng ra ông seller có ý đồ
1- change pass--- resell cho người khác

2- chôm tiền trong mail

3- khi bị phát hiện- em nhầm lẫn tí xíu mấy bác đã report rồi

Note Chủ Theard vào acc kiểm tra là biết có bị mất tiền hay không

mình nhớ đây ko phải là lần đầu với seller này.

.chấm hóng

Thế hết hạn bảo hành là auto bị change pass à???
ko phải, chỉ là file bị lưu ở 2 chỗ. máy t xoá rồi còn máy nhân viên chưa xoá. nó bị trùng nhau thôi

Mình nghĩ là bác ấy lại bán nhầm cho người khác. Người khác thấy Rule phải tự bảo quản acc nên đã change pass hàng loạt.

Bán thì cut luôn chứ lưu lại làm gì ???? lạ :))

Mình nghĩ nên có luật nếu ai bán acc mà bị report như vậy trên dưới 5 lần, Block k cho bán luôn đi. ông này mình đã mua từ lâu rồi. và cũng đã cạch mặt ra. Bán buôn dơ bẩn. Cũng là cái trò đổi pass như vậy

Vote ban ra đảo. Block tiền bảo hiểm phòng trường hợp còn ng bị hại.

Mình nghĩ là bác ấy lại bán nhầm cho người khác. Người khác thấy Rule phải tự bảo quản acc nên đã change pass hàng loạt.
e nhầm change pass chạy nhầm file, hiện tại vẫn còn chỗ acc đã bán cho bác kia. e bảo bác ấy em gửi lại pass mà k chịu.

Khách 1 mua mail service - ông service change pass- bán cho ông khách 2- Khách 1 report

Giờ ông service trả lại mail cho khách 1------thì hóng report khách 2

:popo_big_smile: vẽ đường cho hươu chạy

mua mail của ông này không change pass thì xác định trước sau gì cũng mất, trước có 1 lốc làm app lười change nên change tầm 50% mail, 1 thời gian sau vào cái change rồi thì còn cái chưa change sai cmn pass

Các bác khi xưa làm tapcash thì thừa biết seller này làm ăn tuyệt vời ntn,ở cái mmo4me này chắc khá nhiều,nhưng họ ko thèm chấp nhất thôi,đơn giản vì hạn BH đã hết,ôi 1 công ty tầm cỡ. :popo_big_smile:

làm ăn vớ vẫn thế này block dịch vụ cho rồi, đọc cmt quá nhiều người bị như vậy rồi. 1-2 vụ có thể nhầm chứ nhiều vụ liên tục rõ ràng cố ý

Last edited:
Đến sợ dịch vụ kiểu này :D trong rule còn có 1 2 câu gài kèo nữa cơ :)))) hết bảo hành là change pass rồi kêu bên mua bảo mật kém ak :D
Mua tầm 1000 mail mà change tay thì reg mẹ cho lành

Vụ này mình để topic coi như cảnh cáo chủ dịch vụ @danghieuht nếu còn tái phạm mình sẽ kiến nghị BQT đóng dịch vụ ! đây không phải là lần đầu tiên dịch vụ @danghieuht bị report
theo rule dịch vụ thì mình sẵn sàng bảo hành nhưng bạn chủ topic không muốn. Mong các bạn xem xét mở lại dịch vụ giúp mình!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom