[**********] Bán gì lời nhất hiện nay???

htttht3

Banned
Reactions
32
MR
0.000
tieu phong bang chủ nghèo mới là lạ .

- - - Updated - - -

Chủ đề cũng hot ấy nhỉ , đang định hóng thì ...

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
bán nhà xong ra gầm cầu ngủ, khỏi lo khóa cửa, khỏi lo trông nhà. giờ giấc tự do, ko cần máy lạnh, gió thồi vù vù, tói thích ngăm sao, ko thì lên cầu mà ngắm, dói bụng lấy cần cau ra câu cá. khát uong nước sông, rảnh rỗi thì làm thơ : Ao thu lạnh lẽo .... bán cũng khối tiền. chỉ cần 1 thời gian, bác sẽ là tỷ phú.

nếu mún giàu nhanh hơn thì kiếm thêm vài chục tờ vé số, ngồi trên cầu làm thơ, ngắm cảnh, ngắm các tiên nữ, lại có tiền.

tieuphong

Hero
Verified
Reactions
1,977
MR
0.293
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
tieu phong bang chủ nghèo mới là lạ .

- - - Updated - - -

Chủ đề cũng hot ấy nhỉ , đang định hóng thì ...

:m066: hót hay ko là do các đồng chí vào góp ý,nếu ko có các đồng chí thì topic cũng cold mịa nó rầu :binhsua30:

- - - Updated - - -

bán nhà xong ra gầm cầu ngủ, khỏi lo khóa cửa, khỏi lo trông nhà. giờ giấc tự do, ko cần máy lạnh, gió thồi vù vù, tói thích ngăm sao, ko thì lên cầu mà ngắm, dói bụng lấy cần cau ra câu cá. khát uong nước sông, rảnh rỗi thì làm thơ : Ao thu lạnh lẽo .... bán cũng khối tiền. chỉ cần 1 thời gian, bác sẽ là tỷ phú.

nếu mún giàu nhanh hơn thì kiếm thêm vài chục tờ vé số, ngồi trên cầu làm thơ, ngắm cảnh, ngắm các tiên nữ, lại có tiền.

:m131: có lẽ đây chính là "Ước mơ nhỏ nhoi" của bác này, nếu ai cũng như bác thì chắc tất cả các gầm cầu ko còn 1 chỗ trống :m021: và ăn mày đại gia xuất hiện ngày càng nhiều

Last edited by a moderator:

kubyn

Newbie
Reactions
98
MR
0.000
làm bánh mỳ nướng chứ không phải lò bánh mý . anh mình bán ở lạng sơn . bạn bè đông. 1 ngày được 2-3 củ tiền lãi ( tính cả vốn ) , định mở 1 chỗ nào chưa có làm cái này nhưng thuê mặt bằng thì nó đắt quá nên thử hỏi làm ăn thui
Originally Posted by ZzhoanghungzZ
Bán cái gì mà VN chưa có

Bán cái gì mà ko nhái đc

Bán cái gì hàng chất mà rẻ

Bán cái gì mà ra nhiều tiền :D

b.giờ mở site buôn bán thẻ nạp + tiền ảo này , nhưng phải có vốn , ngồi chơi vểnh mõm lên xơi nước có tiền
thì trong nam nó cũng giống cái này này

young2009

Senior
Reactions
287
MR
0.013
chưa thông ass lần nào thì bán trinh ass đó .Cũng kiếm được vốn rồi sao đó bán dầu ăn ;))

làm bánh mỳ nướng chứ không phải lò bánh mý . anh mình bán ở lạng sơn . bạn bè đông. 1 ngày được 2-3 củ tiền lãi ( tính cả vốn ) , định mở 1 chỗ nào chưa có làm cái này nhưng thuê mặt bằng thì nó đắt quá nên thử hỏi làm ăn thui

thì trong nam nó cũng giống cái này này
:binhsua24: 2-3 củ cơ à,vãi trym thế,bác có thể cho em xem cái banh mì nuống làm như thế nào ko bác

tocroipro

Junior
Reactions
40
MR
0.002
Boy thì đi làm trai bao cho mấy gay đại gia. 1 tuần kiếm dc mấy chục chai đó U.

bác này nói như thật bác đã thử chưa ,mạo hiểm lắm đó bác , chỉ cần 2 tuần là bác chuẩn bị tiền qua Thái là vừa ;))
bỏ ý định này nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week