• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell bán dàn máy đã qua sử dụng 3 tháng-25.000.000 triệu-(giao dịch trực tiếp tại đà nẵng)

Status
Not open for further replies.
không đc đâu bác,em bán dàn này 25 triệu..nguyên giá vậy.chứ bác ko lấy em để mấy cái đó làm gì :)))
bạn bán từng cái 1 sẽ dễ hơn là bán cả dàn ai dám mua trừ mấy tiệm nét. hoặc công ty, văn phòng nhỏ nhỏ.

thực ra bán lẻ ra thì còn đc. chứ bán nguyên cả cục, k ai mua cho đâu

Biết là mấy comment sau sẽ ăn gạch nhưng lừa tộc như thế là có lỗi với đồng bào.
Giá máy này là giá của năm 2013. Cấu hình kia cũng của năm 2012, 2013. CPU chắc là hàng Tray vì CPU 1630 bị clear stock lâu lắm rồi. Main H61 cũng bị clear từ thời Lý Thường Kiệt đánh Tống. VGA 210 cũng chẳng bói đâu ra hàng mới.
Điều này có thể suy ra chỉ có hàng lệch tông mà người Bắc hay gọi là hàng ngoài(tức là hàng giao dịch ngoài biên mậu) , người Nam hay gọi là hàng Nhật Tảo kết hợp với hàng thanh lý ở quán Net đã sắm rồi thanh lý vì bị lỡ thì chơi Fifa thì lag, dota thì không được, để lại thì tốn điện mất khách. Nhưng chắc chắn hàng này sẽ còn mới vì hầu hết họ lỡ sắm vì không hiểu biết, sắm về rồi xài chưa tới 6 tháng mới hớ ra và...đắng lòng.

Giờ này là mấy giờ rồi mà còn cấu hình kia nữa.
Mà làm offer ai lại mua cái máy nữa con nữa thằng như thế. Cái VGA 210 kia hiệu năng kém xa so với VGA onboard, mua về tốn công đi vứt. Nhiều đứa không tin rồi, bị mấy tên kỹ thuật vườn vư vấn vào mua về máy cứ chậm. Đến khi mình bảo vứt đi thì tiếc ko dám dũng cảm vứt, khi vứt xong thì lại tốn 200k mời đi nhậu.

core i5 gì mà rẻ thế. second hand à,
tất nhiên là second hand :D với cả core i5 nhiều đời 800-1tr8 là có 1 con chip chạy ngon lành cành đào rồi cần gì cao siêu
hàng mới của thớt cách đây mấy năm rồi mà giá vẫn y chang

Biết là mấy comment sau sẽ ăn gạch nhưng lừa tộc như thế là có lỗi với đồng bào.
Giá máy này là giá của năm 2013. Cấu hình kia cũng của năm 2012, 2013. CPU chắc là hàng Tray vì CPU 1630 bị clear stock lâu lắm rồi. Main H61 cũng bị clear từ thời Lý Thường Kiệt đánh Tống. VGA 210 cũng chẳng bói đâu ra hàng mới.
Điều này có thể suy ra chỉ có hàng lệch tông mà người Bắc hay gọi là hàng ngoài(tức là hàng giao dịch ngoài biên mậu) , người Nam hay gọi là hàng Nhật Tảo kết hợp với hàng thanh lý ở quán Net đã sắm rồi thanh lý vì bị lỡ thì chơi Fifa thì lag, dota thì không được, để lại thì tốn điện mất khách. Nhưng chắc chắn hàng này sẽ còn mới vì hầu hết họ lỡ sắm vì không hiểu biết, sắm về rồi xài chưa tới 6 tháng mới hớ ra và...đắng lòng.

Mà làm offer ai lại mua cái máy nữa con nữa thằng như thế. Cái VGA 210 kia hiệu năng kém xa so với VGA onboard, mua về tốn công đi vứt. Nhiều đứa không tin rồi, bị mấy tên kỹ thuật vườn vư vấn vào mua về máy cứ chậm. Đến khi mình bảo vứt đi thì tiếc ko dám dũng cảm vứt, khi vứt xong thì lại tốn 200k mời đi nhậu.
:(:(.

Chuẩn quá

Mình nói thật bác thớt nên qua f68 bên voz mà tham khảo giá trước khi bán nhé. ko dc 4 triệu 1 dàn đâu.
Bác qua đó đăng bán bên đó bị ăn gạch cái chắc.

ai ở đà nẵng thì mua em hỗ trợ làm offer thôi
vì em ko có time quản lý nên em mới bán
gạch đá thì nhận về xây nhà.lo gì các bác..
Thánh nào thích cmt gì mặc kệ ấy mà

up phụ thớt

ai ở đà nẵng thì mua em hỗ trợ làm offer thôi
vì em ko có time quản lý nên em mới bán
gạch đá thì nhận về xây nhà.lo gì các bác..
Thánh nào thích cmt gì mặc kệ ấy mà
có nghĩa là mua máy của thím dc thím dạy off ạh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,152
171,227
Latest member
Digitalsagarpur