• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell bán coupon facebook và google adw

Status
Not open for further replies.

svd

Banned
Reactions
28
MR
0.000
vừa get được 1 ít code cần bán

giá coupon facebook 50$ là 150k

google adw thì chưa biết giá ( ai mua giá bao nhiêu inbox để bay luôn )

chấp nhận thanh toán qua vcb, acb, eab .... ( ai có bảo hiểm thì mình send trước, không có bảo hiểm mà tìm trung gian thì bạn chịu, còn không tiền trước code sau )

1 cái cũng bán, ai mua thì inbox nhé ( không post yahoo lên vì scam phi vào nhiều lắm )

xem các topic trước để biết mình đã làm ăn nhiều ở mmo và chưa scam ai bao giờ :D

lưu ý : để tiện cho 2 bên mình nói luôn code mình là get ở godaddy nên không biết nó là loại thường hay loại đặc biệt, hơn thế nữa mình lại càng không biết gì về cách sử dụng :D nên có người vào hỏi cách dùng thế nào thì mình chịu thua :D

Last edited:
vừa chạy ra ngoài nên chưa reply lại được tin nhắn

đã online ae ai mua pm mình nhé

mình đang chat với bạn thegioikinhdoanhonline để bạn mua 4 cái coupon facebook nhé bạn

đã giao dịch thành công với nhiều bạn trên này, ai giao dịch thấy ok reply nhé

số lượng còn lại là 12 code ( vẫn đang liên tục get thêm )

vì cần bán cho người dùng luôn nên đã hết hàng coupon facebook, hẹn bạn " silent_ways " 7h55 tối nay có hàng cho bạn nhé

c có thể get bao nhiêu fb coupon? T mua test 1 cái nhé

có ban coupon đặc biệt dạng add cho acc đã add coupon 50$ trc đó ko ạ

vừa get được 1 ít code cần bán

giá coupon facebook 50$ là 150k

google adw thì chưa biết giá ( ai mua giá bao nhiêu inbox để bay luôn )

chấp nhận thanh toán qua vcb, acb, eab .... ( ai có bảo hiểm thì mình send trước, không có bảo hiểm mà tìm trung gian thì bạn chịu, còn không tiền trước code sau )

1 cái cũng bán, ai mua thì inbox nhé ( không post yahoo lên vì scam phi vào nhiều lắm )

xem các topic trước để biết mình đã làm ăn nhiều ở mmo và chưa scam ai bao giờ :D

lưu ý : để tiện cho 2 bên mình nói luôn code mình là get ở godaddy nên không biết nó là loại thường hay loại đặc biệt, hơn thế nữa mình lại càng không biết gì về cách sử dụng :D nên có người vào hỏi cách dùng thế nào thì mình chịu thua :D

còn 17 coupon fb nhé
Bạn ơi add YM mình nhé: inovation199x

pm yh chuyenpolo mình mua cái nào ;)

Get ở godaddy thì là coupon đặc biệt đấy bạn. Cậu đang bán với giá của coupon thường đấy :D

vẫn còn vài code nhé ai mua thì pm

teamview để add code, còn ai ko chịu teamview mua không bảo hành

bán mấy trăm code rồi không sao, bữa nay mới có vụ mua code rồi bảo lỗi hơn 1 nửa ( trong khi code toàn mới get 1, 2 tiếng )

nói thật là không biết giá trị cái code mình bán nên bị gà ( bán giá rẻ ), nhưng không có nghĩa là ngu không biết gì đâu nhé.

vẫn còn vài code nhé ai mua thì pm

teamview để add code, còn ai ko chịu teamview mua không bảo hành

bán mấy trăm code rồi không sao, bữa nay mới có vụ mua code rồi bảo lỗi hơn 1 nửa ( trong khi code toàn mới get 1, 2 tiếng )

nói thật là không biết giá trị cái code mình bán nên bị gà ( bán giá rẻ ), nhưng không có nghĩa là ngu không biết gì đâu nhé.
c chắc mới bán lần đầu hả? Có gì hỏi bạn mienphi...có topic bán coupon ấy. Coupon fb nhiều lỗi lắm chứ k phải coupon bị hỏng.
Mà mình pm c có trả lời đâu? Hay cho mình vào blacklist rồi? PM không trả lời reply topic không trả lời.

• Like
Reactions: svd
c chắc mới bán lần đầu hả? Có gì hỏi bạn mienphi...có topic bán coupon ấy. Coupon fb nhiều lỗi lắm chứ k phải coupon bị hỏng.
Mà mình pm c có trả lời đâu? Hay cho mình vào blacklist rồi? PM không trả lời reply topic không trả lời.
yahoo mình bị out nên không vào được nữa

thank cậu góp ý :) mình lại hết cp rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc