• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bạn có tán thành banned love12 ??

Status
Not open for further replies.

gialoui

Senior
Reactions
308
MR
0.000
Các bạn bình chọn thật nhiệt tình nhaz. Hãy góp phần làm trong sạch forum MMO4VN
Mong là Admin sẽ sớm xem xét chuyện này. Đừng vì 1 member như zậy mà làm ảnh hưởng tới forum mình :)
:binhsua135:
Show proof thêm cho bà con tham khảo ý kiến (Đây chỉ là số ít, còn nhiều nữa):

+++++++++++++++++++++++++++++++

Proof mới:

Last edited by a moderator:
Các bác rảnh rỗi quá nhỉ. Có thời gian ko ngồi upload đi. Cứ bảo sao ko đc nhiều $

Upvote 0
Haha kéo nhau vào vote ban , trong khi người ta ko sai luật sao ban :p , chơi luật rừng xanh áh :))

Zậy chắc bạn là người đầu tiên từ rừng xanh đi ra, nhìn kỹ luật do admin Shin ghi nè bạn:
Không được Post bài chửi lộn, gây mất hòa khí trong Forum
Không Post bài dễ gây xích mích
=> Nếu vi phạm sẽ bị xóa bài hoặc BAN account tùy mức độ vi phạm

# Không được nói những từ ngữ gây kích động, bạo loạn...
# Không được nói những từ ngữ thiếu vắn hóa

---------- Post added at 06:55 PM ---------- Previous post was at 06:54 PM ----------

Các bác rảnh rỗi quá nhỉ. Có thời gian ko ngồi upload đi. Cứ bảo sao ko đc nhiều $

Bạn ko vote thì chắc là bạn ko rảnh. Mà ko rảnh thì làm sao zô comment được zậy bạn :)

Upvote 0
Lâu lâu phát ngôn bừa bãi thì còn chấp nhân được, đằng này ai mà bạn love12 cảm thấy không thích là dùng từ đao to búa lớn, còn nếu các bác nào nói không có gì phải " xoắn" thì nên nhờ Admin gỡ bỏ cái nội quy đó đi, chỉ tổ thêm chướng.:binhsua16:

Upvote 0
Ban ẻm nó và nhờ admin thêm cái mod không cho viết các từ tục tĩu :D , nếu viết ra thì toàn là *** hoặc là thông báo : bạn không thể sử dụng từ này .... etc

Upvote 0
tiếc quá ko dc vote,
nếu dc thì em xin chọn phương án 1 ^^ , hiện tại đang là 84.31% thêm tui nữa là tròn 85% lun di ha :D số đẹp

Haha kéo nhau vào vote ban , trong khi người ta ko sai luật sao ban , chơi luật rừng xanh áh

forum là nơi dành cho những người có ý tốt share và cả những ng` cần tìm câu trả lời cho vấn đề , thắc mắc nào đó

hắn ko phải loại cần giúp đỡ cũng chả bao h bít share kn cho ai, vào forum toàn thấy chửi bới
ko phải muốn phá forum ng` ta sao ?
vào mấy topic có thằng này lại hết muốn đọc

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Giờ này còn nói gì nữa 3 , bạn ấy đi từ đời nào rùi :binhsua112: . Thấy acc này mới quá , cóa phải nick mới của love12 hok đó :binhsua27:

Nick mới của love12 nè: vietmmo
Mới bị ban xong là clone nick mới liền. Coi thường quân pháp :binhsua52:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member