Request Bạn cần đóng bảo hiểm để tiếp tục dịch vụ tại forum

Status
Not open for further replies.

nambembis

Hero
Reactions
558
MR
0.000
Chào BQT,

Mình đề nghị tiếp tục hỗ trợ các bạn gỡ PayPal Limited, giúp tranh chấp và đòi tiền PayPal mà KHÔNG cần đóng phí vì các lý do 1 + 2 + 3 + 4 + 5 + 6 dưới đây: (đặc biệt là 2.)

Mình giúp các bạn gỡ PP Limited, giúp tranh chấp và đòi tiền PayPal, trước đến giờ chưa bị tài khoản nào bị PayPal ép 180 ngày cả.

1. Dịch vụ này thì có phí, chỉ vài trăm ngàn mỗi trường hợp nếu thành công, nếu không thành công không lấy 1 xu (trước giờ chưa trường hợp nào bị PayPal ép 180 ngày).

2. Mình luôn luôn lấy phí SAU khi đã xử lý thành công xong cho nên không có chuyện ôm tiền rồi chạy. Có trường hợp mình đã giúp tranh chấp thành công nhưng không trả phí nhưng mình chưa Report.

3. Ăn cắp tiền và hack tài khoản PayPal khi gỡ limited là không thể vì chủ thực sự của tài khoản có thể call lên PayPal để đòi lại 100% thành công.

4. Tư vấn sử dụng PayPal an toàn thì mình làm Miễn phí.

5. Dịch vụ của mình KHÔNG có bất cứ rủi ro nào vì nguyên tắc đầu tiên là TRUNG THỰC với PayPal và biết cách NÓI KHÉO, khách hàng cũng có thể yêu cầu hướng xử lý nếu thích.
Kết quả là mình đã sử dụng PayPal từ 2006 và vẫn đang dùng PP nhận tiền hằng ngày ngay lúc này.

6. Không làm giả hình ảnh CMND, Passport hay các tài liệu hay các con dấu của Chính phủ cho nên hợp pháp 100%.

Cảm ơn,
~nambembis

Last edited:
mình gà cho mình hỏi 1 xíu. mình cũng mới tạo paypal thôi.newbie mà.
mình xin hỏi thế giao paypal cho bạn. bạn gỡ limit xong. lấy paypal đó đi mua hàng ở mấy shop thì sao bạn?

Cho dù bạn bị mình đổi password và tiêu xài tiền, Bạn call lên PayPal (hoặc nhờ ai đó như mình call), thì PP sẽ lấy lại tài khoản cho bạn và đảo ngược hết giao dịch liền, bạn không mất tiền đâu. Trừ phi bạn để lâu.

Khi ai đó thay đổi info, tiêu xài tiền thì PP sẽ gởi email về cho bạn, bạn sẽ nắm được tình hình.

Mọi người dừng ở đây nha, mình sẽ đóng bảo hiểm, chẳng qua nói qua lại khá mất thời gian chẳng được gì, chứ chưa ai thuyết phục được mình cả.

Upvote 0
Mình sẽ giải thích cho bạn 2 vấn đề :
1 - Gd paypal là nguy hiểm = > ĐÚNG => nên bqt đã ra 1 rule giành riêng cho paypal , bạn có thể tham khảo ở đây : https://mmo4me.com/threads/dieu-kien-giao-dich-pp-tai-forum.248925/
Note : Về acc paypal thỳ nghiêm cấm mua bán dưới mọi hình thức .
2- Bạn cần đóng phí BH để hoạt động nếu có thu phí (vì đây là dịch vụ) , k cần biết nhận phí trước hay sau khi hoàn thành , bạn có thể tham khảo ở đây : http://mmo4me.com/threads/huong-dan-dang-ki-dich-vu-kinh-doanh.117596/
Note: Mọi dịch vụ lớn hay nhỏ đều phải đăng ký với BQT.

Upvote 0
Mình chỉ nói vấn đề chính là chỉ vì bạn không làm được dịch vụ là bạn yêu cầu forum CẤM MUA BÁN PP àk? đây là 1 điều hoàn toàn vô lý và không bao giờ xảy ra trừ khi bạn là Admin @Shin Mới có cái quyền này.

Mình làm được dịch vụ, chỉ có điều không thích đóng bảo hiểm lắm, vì nói thật gia đình Công An, ba mình dạy trường Quân đội cho nên không thích dây dưa các dịch vụ PM, mấy cái này kinh doanh là không có giấy phép dù tiền ảo không bị pháp luật cấm ngoài ra đừng tưởng dùng SSL có thể an toàn. Thế thôi.

Mình chỉ nói là NÊN cấm để an toàn cho người yếu kinh nghiệm PP thôi, mà qua những gì mình đọc trên forums thì đa số đều yếu kinh nghiệm PP cả.

Mình có quyền gởi yêu cầu đề nghị giống như các members khác thôi, mình chẳng có quyền quyết gì hết,

Tất nhiên Quyền quyết định cuối cùng là @Shin

Last edited:
Upvote 0
2- Bạn cần đóng phí BH để hoạt động nếu có thu phí (vì đây là dịch vụ) , k cần biết nhận phí trước hay sau khi hoàn thành , bạn có thể tham khảo ở đây : http://mmo4me.com/threads/huong-dan-dang-ki-dich-vu-kinh-doanh.117596/
Note: Mọi dịch vụ lớn hay nhỏ đều phải đăng ký với BQT.

Khi nào có thời gian rảnh mình đăng ký nha, giờ hơi bận chút. Có thể là tuần sau.

Cảm ơn

Upvote 0
Cho dù bạn bị mình đổi password và tiêu xài tiền, Bạn call lên PayPal (hoặc nhờ ai đó như mình call), thì PP sẽ lấy lại tài khoản cho bạn và đảo ngược hết giao dịch liền, bạn không mất tiền đâu. Trừ phi bạn để lâu.

Khi ai đó thay đổi info, tiêu xài tiền thì PP sẽ gởi email về cho bạn, bạn sẽ nắm được tình hình.

Mọi người dừng ở đây nha, mình sẽ đóng bảo hiểm, chẳng qua nói qua lại khá mất thời gian chẳng được gì, chứ chưa ai thuyết phục được mình cả.
Do bạn ko chịu hiểu vấn đề thôi. rồi bảo ko ai thuyết phục được bạn.
Vậy người có paypal đó sẽ mang tiếng là scam, dạng bán xong rồi dispute. Thành ra tranh chấp giữa 2 người, 1 người nhờ bạn gỡ limit, + 1 người mua pp ăn cắp của bạn. --> sẽ có 1 người mất tiền ví số tiền đó vào túi bạn rồi.

Upvote 0
Mình làm được dịch vụ, chỉ có điều không thích đóng bảo hiểm lắm, vì nói thật gia đình Công An, ba mình dạy trường Quân đội cho nên không thích dây dưa các dịch vụ PM, mấy cái này kinh doanh là không có giấy phép dù tiền ảo không bị pháp luật cấm ngoài ra đừng tưởng dùng SSL có thể an toàn. Thế thôi.

Mình chỉ nói là NÊN cấm để an toàn cho người yếu kinh nghiệm PP thôi, mà qua những gì mình đọc trên forums thì đa số đều yếu kinh nghiệm PP cả.

Mình có quyền gởi yêu cầu đề nghị giống như các members khác thôi, mình chẳng có quyền quyết gì hết,

Oài, sao không nói sớm để anh em thông cảm vậy cậu. Cái này đáng ra phải nói đầu tiên này.

Upvote 0
ver rồi đóng bảo hiểm có chết ai à
còn có nhiều khách hơn khi nào k làm nữa thì xin rút

Upvote 0

Không thấy sự liên quan ở đây.
Thớt bảo thủ vl :))))

Upvote 0
Do bạn ko chịu hiểu vấn đề thôi. rồi bảo ko ai thuyết phục được bạn.

Vậy người có paypal đó sẽ mang tiếng là scam, dạng bán xong rồi dispute. Thành ra tranh chấp giữa 2 người, 1 người nhờ bạn gỡ limit, + 1 người mua pp ăn cắp của bạn. --> sẽ có 1 người mất tiền ví số tiền đó vào túi bạn rồi.
Cho dù có gửi thẳng $ vào pp của thằng thớt thì dù có dispute cũng chắc gì đã lấy lại đc. Vì thớt pro, biết những điều đâu phải ai cũng biết như thớt đã nói, và tranh chấp có thể thua :D

Upvote 0
ver rồi đóng bảo hiểm có chết ai à
còn có nhiều khách hơn khi nào k làm nữa thì xin rút
Thực ra cũng có mất thời gian kha khá, vì muốn gỡ phải tìm hiểu kỹ, dùng kinh nghiệm & tư duy. Gỡ Limited PP thì chỉ đc cùng lắm 1 vài triệu / 1 ngày trong khi kiếm bằng PP cũng $500 - $1xxx / ngày

Nên ~30 tuổi chưa lập gia đình. Mấy năm trước có khi kiếm đc vài K 1 tháng cảm thấy khá sướng lúc đó nhưng giờ nghĩ lại thì khá lãng phí thời gian chăng?

Thực ra em mình cũng bảo lãnh mình ra nước ngoài sống gần nó (tính cưới vợ Việt xong mới đi...) chẳng lẽ qua đó sớm cưới vợ Tây do em mình gạ

Cuộc sống có nhiều lựa chọn và con đường thì hạnh phúc rồi. Tiền bạc thì mình không có chút gì khó khăn cả, có nhiều cách để kiếm mà, gỡ PP chỉ là khoản nhỏ cơm nước thôi.

Nói chung mình nghĩ là nghỉ gỡ sớm cũng tốt, để có thời gian lo sự nghiệp, du lịch, viết phần mềm có ý nghĩa, lo gia đình... nói chung cũng nên biết điểm dừng

Không chừng đây là điều may mắn cũng nên ... :p:D

Last edited:
Upvote 0
Trc giờ chưa bao giờ sử dụng các dịch vụ liên quan tới PP, các bác ấy hơi ảo tưởng sức mạnh tí! Nói thật nhìu pro PP gỡ ko đc nhưng cũng đã lấy phí của rất nhìu người nhưng đa số ngậm bồ hòn làm ngọt!

Upvote 0
Trc giờ chưa bao giờ sử dụng các dịch vụ liên quan tới PP, các bác ấy hơi ảo tưởng sức mạnh tí! Nói thật nhìu pro PP gỡ ko đc nhưng cũng đã lấy phí của rất nhìu người nhưng đa số ngậm bồ hòn làm ngọt!
:D

Là ai, trường hợp cụ thể như thế nào, nạn nhân là ai...có bản lĩnh bạn cứ nói toạc móng heo đúng SỰ THẬT ra đây, đâu cần nói khơi khơi.

Với mình thì:
- Làm ăn bậy bạ như chích c* rửa tiền.....mình tất nhiên không dám nhận gỡ cái kèo này. P/S: sống & làm việc theo pháp luật nhé.
- Gỡ limited chưa bao giờ bị ép 180 ngày, mình không nhận 1 cắc nếu không thành công.
- Chỉ nhận tiền sau khi làm xong thành công

Upvote 0
Không liên quan gì ở đây nhưng chủ thread đã từng giúp mình về vấn đề PP. Nhiệt tình.

Upvote 0
Không liên quan gì ở đây nhưng chủ thread đã từng giúp mình về vấn đề PP. Nhiệt tình.
Không có chi :D

Năm sau 2016 mình sẽ mở nhóm ELITE (Tinh Tú) để chỉ dẫn các bạn về kiếm tiền chỉ bằng KỸ NĂNG các bạn đã có.

Cũng như làm SEO, Websites, làm Tool Auto...chỉ làm 1 - 2 tiếng / 1 ngày nhưng có thể kiếm ít nhất $100 / 1 ngày nhận qua PayPal.

Tất nhiên là tạo ra GIÁ TRỊ THẬT SỰ, để kiếm tiền BỀN VỮNG, 1 hướng đi MMO...

Tất nhiên mình sẽ chủ động lựa chọn 1 số bạn dễ thương ở đây.

Last edited:
Upvote 0
Không có chi :D

Năm sau 2016 mình sẽ mở nhóm ELITE (Tinh Tú) để chỉ dẫn các bạn về kiếm tiền chỉ bằng KỸ NĂNG các bạn đã có.

Cũng như làm SEO, Websites, làm Tool Auto...chỉ làm 1 - 2 tiếng / 1 ngày nhưng có thể kiếm ít nhất $100 / 1 ngày nhận qua PayPal.

Tất nhiên là tạo ra GIÁ TRỊ THẬT SỰ, để kiếm tiền BỀN VỮNG, 1 hướng đi MMO...

Tất nhiên mình sẽ chủ động lựa chọn 1 số bạn dễ thương ở đây.
Mình khá dễ thương nè bạn, nhận mình đi :p

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week