• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Warning bán acc FB dở chứng kêu ăn gian không bảo hành

tiện thể cho em hỏi, giờ reg mà bị Your stellars are on the way! thì khi nào nó trả cho mình ạ ,bòn mót từng tí mà gặp toàn cảnh này :(

mà không biết chủ thớt làm ăn kểu sao, chứ em thấy bác này sell và bảo hành tốt mà, chưa có gì than phiền hết :eek:

Bạn này mua 45acc,mình test đưa tỷ lệ làm luôn luôn đạt 80%, ông này kêu bị 21acc mình Bh 21acc vậy mà kêu bị 10 cái tiếp, ông này dở chứng kêu bị checkpoint là do quá trình sử dụng chứ, đưa ông này biết bao nhiêu acc cho đủ kiểu này mà đòi bảo hành.
Cậu nc rõ ràng tí nhé mình kêu là acc đã bị dùng chứ k kêu checkpoint Mod có thể xem log chat

mà không biết chủ thớt làm ăn kểu sao, chứ em thấy bác này sell và bảo hành tốt mà, chưa có gì than phiền hết :eek:
Acc cậu ấy đưa bh 21 acc thì 1 acc eli 1 acc sai pass 9 acc đã dùng kêu bh thì k chịu còn nói lại mình

Cậu nc rõ ràng tí nhé mình kêu là acc đã bị dùng chứ k kêu checkpoint Mod có thể xem log chat
Acc cậu ấy đưa bh 21 acc thì 1 acc eli 1 acc sai pass 9 acc đã dùng kêu bh thì k chịu còn nói lại mình
Nói ai nói chả được làm rồi mà kêu chưa làm cũng chịu chết. tớ sell đâu phải mình cậu sao nhiều ngưòi không than phiền đi.

Mod vào xử jum em phát bh không đàng hoàng h nói ntn đây
@hungtai1900
Ngưòi bị xử là cậu thì có. Người này có dấu hiệu gian lận trong quá trình sử dụng.

Cái này là người ta cũng bảo hành 3 lần rồi

Còn làm ăn đc thì làm , ko thì lần sau khỏi mua tiếp
Chứ vụ này khó mà biết do lỗi bên bán hay bên mua , bên bán tỉ lệ 80% , bên mua thì báo die hơn 1 nửa
Vụ này mod hay smod cũng bó tay thôi

Vì số tiền chả phải là lớn nên thì thôi bỏ qua đi
Seller coi như bị feedback xấu , khách hàng sẽ ít hơn

Seller đc bảo hành đầy đủ mà lỗi có mấy acc cũng report ở box scam là đủ thấy độ thoáng rồi
Nếu là mình thì vô toppic bán hàng của người ta phản ánh là đủ rồi

Cái này là người ta cũng bảo hành 3 lần rồi

Còn làm ăn đc thì làm , ko thì lần sau khỏi mua tiếp
Chứ vụ này khó mà biết do lỗi bên bán hay bên mua , bên bán tỉ lệ 80% , bên mua thì báo die hơn 1 nửa
Vụ này mod hay smod cũng bó tay thôi

Vì số tiền chả phải là lớn nên thì thôi bỏ qua đi
Seller coi như bị feedback xấu , khách hàng sẽ ít hơn

Seller đc bảo hành đầy đủ mà lỗi có mấy acc cũng report ở box scam là đủ thấy độ thoáng rồi
Nếu là mình thì vô toppic bán hàng của người ta phản ánh là đủ rồi

bên bán tỷ lệ 80%, chắc bác bị hâm, thớt báo là die hơn 1 nửa là đúng đấy, acc chơi stellar 50/50 là quá ngon, thông thường 30-40% là cùng

FB hack, thằng hack đã không dứng đắn rồi mong nó bảo hành nữa Khó lắm :D

FB hack, thằng hack đã không dứng đắn rồi mong nó bảo hành nữa Khó lắm :D
Bạn nhận xét vậy là sai nhé, ko phải ai hack là kẻ xấu đâu, bạn mình hack đc 1 mail Paypal có 51$ từ Bublew mà nó ko lấy đó:rolleyes:

Bạn nhận xét vậy là sai nhé, ko phải ai hack là kẻ xấu đâu, bạn mình hack đc 1 mail Paypal có 51$ từ Bublew mà nó ko lấy đó:rolleyes:
:D:D Tuỳ người thôi! mình có tự xài đem sell mệt lắm :D

:D:D Tuỳ người thôi! mình có tự xài đem sell mệt lắm :D
thà vậy chứ bạn phán thế làm những thằng hay hack như mình cũng thấy nhột :D

thà vậy chứ bạn phán thế làm những thằng hay hack như mình cũng thấy nhột :D

đa số là hacker xấu :D trên group Mua Bán Stellar Việt Nam cũng có người uy tín, nhưng Scam cũng nhiều lắm :D rút kinh nghiệm, tự làm tự hưởng đi mua như thớt bị ăn cam khổ lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,974
Latest member
Chkno1
Back
Top Bottom