• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Bán acc FanBox đã từng là Success Coach!

Status
Not open for further replies.
dự là sẽ còn vài SC nữa bán acc đây... hjhj :D ko biết khi nào đến Bubblew !?

Dự kiến tháng 1/2015 sẽ có thay đổi lớn nhất Fanbox => Empowr

Vãi có khi nào không rút dc giống thím kia nói không phí ipl tào lao ghê vãi . Tính mua để rút mà nó ghê vầy sợ
.Acc mình trả hết IPL từ lâu rùi nhá . Ai đầu tư cũng phải tìm hiểu trước, khuyên bạn tìm hiểu thêm về FanBox để nếu có mua thì còn biết đánh giá acc nó thế nào! Chứ không biết gì về FanBox mà liều lĩnh mua cũng không phải là nhà đầu tư thông minh!

lí thuyết là thế , trong thời gian chờ đợi bạn phải đóng phi IPL hàng tháng nếu đã sử dụng nó ( cái này thì không biết nó tính sao , mình không dùng IPL cách đây 5 tháng rồi, mà đến giờ vẫn phải trả phí IPL , cho dù cách đây 5 tháng mình đã có lãi 200$) ít cũng vài chục $ mỗi tháng, muốn rút thì trong vòng 1 tháng gần nhất không phát sinh thu nhập ( mình dính cái này , lâu lâu nó + 1 , 2 $ ,đến giờ vẫn không rút được :D )
Bạn phải dùng tiền 90 ngày để trả lại hết số tiền IPL đã sử dụng . Còn lãi IPL thì tính từ 1.52 - 1.56 % / tổng số IPL bạn đã dùng. Vậy nên bạn không biết trả IPL đã sử dụng thì acc bạn sẽ vẫn tính fee hàng tháng nhá. Bạn nên hỏi SC của bạn để rõ hơn về điều này!

Up cho anh :D Nhân tiện nói luôn mình cũng "từng là" SC giống thớt, hiện vẫn đang rút đều, FanBox vẫn thanh toán, chỉ là chiến thuật mỗi người thôi :)
Chúc anh bán được acc, nếu ko bán đc mà cũng ko cần tiền gấp thì đưa em rút hộ cho, em lấy 50% :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom