• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell bán acc fanbox đã cash out 2 lần - 15$ - Eab, Vcb

Status
Not open for further replies.

DrDos

Senior
Reactions
253
MR
0.000
Insuree Balance
0
Lời đầu tiên xin chào và chúc anh chị em 4rum sức khỏe
!!! sáng nay thật là đẹp trời khi vào mail và đã phát hiện ra thằng fanbox nó paid thêm 1 lần nữa
!!! và công nhận thằng này nó paid chuẩn không cần chỉnh làn trước cũng vào mùng 7 nó paid cho mình!!!

Lần này mình rút nữa đã hết số tiền mình đầu tư cho nó và giờ khi acc cũng khá ngon nhưng mình ko đủ thời gian để chiến nên cần sang nhượng lại nó cho anh em nào có ý muốn chiến nó!!!

đây là 1 vài thông tin sơ sơ của em nó!!!

1. Có 2k fan và hơn 600 friend!!!
( so với anh em cùng chiến thì mình có ít fan quá)!!!

2. Đã có student và thu nhập từ student là 0.xx$/ngày

3. Đã tắt ipl và còn 1 visas nếu người mua muốn mời người thân hay bạn bè cùng chơi!!! ( tất nhiên là sẽ tăng thêm thu nhập cho bản thân người mời)!!!

và đây là bằng chứng cash tiền về paypal!!!

Vâng và chỉ có thế!!! Rất cảm ơn!!!

bác cho hỏi thế này thì đc bao nhiêu tiền?up

chỉ với cái này thì ko định giá được cậu ạ!!! :D
ko pải.mình hỏi là thế này thì khi nào mình rút đc tiền?chứ m ko bán.mình gà fanbox quá

ko pải.mình hỏi là thế này thì khi nào mình rút đc tiền?chứ m ko bán.mình gà fanbox quá

cái này chắc tháng sau là được rút tiền rồi đấy!!! mùng 1 tháng sau!!! :D

Lời đầu tiên xin chào và chúc anh chị em 4rum sức khỏe
!!! sáng nay thật là đẹp trời khi vào mail và đã phát hiện ra thằng fanbox nó paid thêm 1 lần nữa
!!! và công nhận thằng này nó paid chuẩn không cần chỉnh làn trước cũng vào mùng 7 nó paid cho mình!!!

Lần này mình rút nữa đã hết số tiền mình đầu tư cho nó và giờ khi acc cũng khá ngon nhưng mình ko đủ thời gian để chiến nên cần sang nhượng lại nó cho anh em nào có ý muốn chiến nó!!!

đây là 1 vài thông tin sơ sơ của em nó!!!

1. Có 2k fan và hơn 600 friend!!!
( so với anh em cùng chiến thì mình có ít fan quá)!!!

2. Đã có student và thu nhập từ student là 0.xx$/ngày

3. Đã tắt ipl và còn 1 visas nếu người mua muốn mời người thân hay bạn bè cùng chơi!!! ( tất nhiên là sẽ tăng thêm thu nhập cho bản thân người mời)!!!

và đây là bằng chứng cash tiền về paypal!!!

Vâng và chỉ có thế!!! Rất cảm ơn!!!
Acc cậu đang up PU gì rồi? Nếu bớt chút + hướng dẫn qua thì mình xúc cho, đang muốn quay lại chơi xem sao :D

Acc cậu đang up PU gì rồi? Nếu bớt chút + hướng dẫn qua thì mình xúc cho, đang muốn quay lại chơi xem sao :D

acc đã ko up pu 4 tháng rồi cậu ạ!!! tại ko có thời gian chơi nên ko chơi nữa chỉ chờ đủ ngày rút thôi!!! :D tại thấy ko chơi mà bỏ thì phí quá acc thì ko dám nói là ngon nhưng cũng được gọi là gần của gần ngon!!! :D cậu mua chơi thì mình bớt cho cứ pm thương lượng!!! còn hướng dẫn thì mình biết gì mình nói đó chứ có chơi nữa đâu mà dấu làm gì!!! :D

à mà acc này mình cash 2 lần về 2 cái pp cũng may là cash được ko chắc khốn khổ!!! :D

Nhỡ họ dùng IPL thì số tiền đủ 90 ngày 41.27 phải trả tiền IPL sử dụng đi chứ :)

nếu dùng ipl mà phải đóng phí thì nó đâu có mất nhưng mà chưa tới mức đóng phí thì mất thật!!! :D

Giá bao nhiu thớt post lên cho mọi người tham khảo với :)

rẽ nhỉ tiếc là chưa rút dc $ @@
Cũng mún đầu tư fanbox tạm thời chưa có vốn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,015
171,073
Latest member
bauvipdz