• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Bán acc face chiến ngon stellar

Status
Not open for further replies.

chomaqa1

Senior
Reactions
363
MR
0.000
Insuree Balance
0
Như title, giá 15k/em. Toàn acc face thật do "vô ý" mà mất pass
Acc ko log dc sẽ bao 1 đổi 1 nhé, số lượng có hạn
Ai mua pm yh nhé

Tạm thời đã bán hết rồi nhé :D, khi nào có thông báo tiếp cho ae, ai có nhu cầu cứ để lại yh nhé

Last edited:
1 fb kể ra ăn có 20k, bác sell 15 thì nó như thuốc bắc, chỉ góp ý, hạ giá xuống sẽ sell được, cond stellar chưa chắc đã ăn lại được

1 fb kể ra ăn có 20k, bác sell 15 thì nó như thuốc bắc, chỉ góp ý, hạ giá xuống sẽ sell được, cond stellar chưa chắc đã ăn lại được
ở đâu ra mà ăn 20 thế bác :D, giờ bác bán 1k str rate 50k vnd là có người mua ngay nhé, ít nhất cũng ăn 35, acc mình cũng ko nhiều, ai thấy hợp kí thì mua thôi :D

jo toàn wait list mua về chờ nó bn thì bjo mới lấy lại vốn :(
hạ giá đi b :D

ở đâu ra mà ăn 20 thế bác :D, giờ bác bán 1k str rate 50k vnd là có người mua ngay nhé, ít nhất cũng ăn 35, acc mình cũng ko nhiều, ai thấy hợp kí thì mua thôi :D
bác phải hiểu rằng 1k đó là có cả mail nữa nha bác, login fb chỉ có 500str=20k nha bác

bác phải hiểu rằng 1k đó là có cả mail nữa nha bác, login fb chỉ có 500str=20k nha bác
về email thì có nhiều mẹo lắm, ko cần thiết phải mua đâu :D

hạ giá tí đi, str đã làm lại đc đâu, :p

bán qua pp k bạn? :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,774
170,866
Latest member