Bán 600$ PS rate 23 vcb

ThanhNamn

Senior
Reactions
114
MR
0.001
Ai cần pm mình qua fb, icon bên dưới avatar. Chuyển tiền trước send PS sau. Profile ít thông tin nên nhỏ lẻ cũng ok nhé :)

Phát sinh vấn đề khi tranfer nên mình dừng sell nhé mọi người.

Nhân tiện ae nào biết tại sao nó lại hold $ lại như này ko? trước mình vẫn rút + tranfer bình thường theo limit cho phép . Giao dịch lần cuối từ đầu tháng. o_O

đã từng bị giống thế này , nó yêu cầu gì thì bạn cứ trả lời như vậy thôi , 1 ngày sau thì nó chuyển tiền đến tài khoản người nhận , nếu có gd qua trung gian thì nhờ trung gian hold vnd lại nhé

đã từng bị giống thế này , nó yêu cầu gì thì bạn cứ trả lời như vậy thôi , 1 ngày sau thì nó chuyển tiền đến tài khoản người nhận , nếu có gd qua trung gian thì nhờ trung gian hold vnd lại nhé
Thank bạn , mà người nhận không cung cấp thông tin nên mình mail bảo nó hủy giúp, mà ko thấy nó rep lại. Ko hiểu sao dạo này thằng Ps khó khăn thế .

Thank bạn , mà người nhận không cung cấp thông tin nên mình mail bảo nó hủy giúp, mà ko thấy nó rep lại. Ko hiểu sao dạo này thằng Ps khó khăn thế .

Người mua ko chịu hợp tác , thì bạn cứ email cho PS , họ sẽ hủy chuyển

Ai cần pm mình qua fb, icon bên dưới avatar. Chuyển tiền trước send PS sau. Profile ít thông tin nên nhỏ lẻ cũng ok nhé :)
hình như bạn post sai box rồi cẩn thận bị mod ban !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,625
170,734
Latest member
ThoCay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom