• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Bán 1524$ Paypal add mail nhé. Nguồn sạch

Status
Not open for further replies.

DuongDat8899

Junior
Pre-verified
Reactions
17
MR
0.391
Insuree Balance
69588|1888
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Như tiêu đề mình cần bán 1524$ paypal add mail nha. Nguồn sạch nhận thanh toán từ web https://meraki.cisco.com/‎.

Ae nào muốn mua thì pm nhé. Giao dịch qua trung gian hoặc trực tiếp ở Đà nẵng.

Rate 19.5

Sdt 0903470960

Vừa có một chú vào add nick nói là trung gian gì đấy. check nick mới biết scamer yh dannytuan1994 .

Chú nào có ý định scamer thì bỏ đi hy.

Last edited:
Cisco ngày nào lên lớp cũng học môn này :p

Cisco ngày nào lên lớp cũng học môn này :p

Cái web đó nó dịch vụ về wifi trả tiền. Kiểu như mình có mạng wifi xong mình phát ra người sử dụng là họ trả tiền cho mình.

Cái web đó nó dịch vụ về wifi trả tiền. Kiểu như mình có mạng wifi xong mình phát ra người sử dụng là họ trả tiền cho mình.
kiếm tiền từ site này thế nào zậy bác, bác làm chừng đó tiền trong bao lâu :oops:

Á đù !!! Cái này ngon :D

kiếm tiền từ site này thế nào zậy bác, bác làm chừng đó tiền trong bao lâu :oops:

Giần 1 tháng bác. mà pải có người thân bên us mới làm được nữa. :D

bác có thể hướng dẫn , hoặc sơ qua 1 tí không , B cũng có người thân bên US :D

Bên đó mình có người thân mở quán đồ ăn VN ấy. Mà bên đấy thường thì tới các cửa hàng hay gì đó đùng wifi đều trả phí. Không như bên mình wifi miễn phí tràn lang đâu. Đây là tiền mình gữi qua bên đó đầu tư đường mạng với model wifi để phát thu tiền sử dụng.

Cái ni minh mới đầu không biết, là ng thân bên đó chỉ kêu mình làm để kiếm tiền học thôi. Tháng cũng kiếm được khoản 2k $.

Cái ni minh mới đầu không biết, là ng thân bên đó chỉ kêu mình làm để kiếm tiền học thôi. Tháng cũng kiếm được khoản 2k $.
thế này thì thua :( tưởng chỉ cần người thân bên đó làm gì kiểu như verified site thôi chứ :(

nguồn này cứ cẩn thận X_X

nguồn này cứ cẩn thận X_X

Tiền này nhận pay trực tiếp từ Cty đó. chứ có pai từ tài khoản cá nhân gữi qua đâu. Ai mua thi mình chụp chỗ cài đặt để nhận pay từ site đó. Với thông báo từ paypal la rõ thôi.

còn nhiều tiền quá cho mượn bớt đi thớt ey :oops:

Mượn sao được bro. :D bro lam MMO chắc cũng khá tiền rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin