• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Bán 1 Acc HMA vừa mua lúc chiều, của Vo_danh giá 140K

Status
Not open for further replies.

ngocson0211

Newbie
Reactions
42
MR
0.000
cái này chẳng die bao giờ, nên chắc không ngại bảo hành. nhưng mình vẫn hỗ trợ liên lạc cho bác mua. mua xong các bác đổi mail + Pass luôn khỏi lo scam. thanks

heheheh HMA mà bảo chẳng die bao giờ nghe là biết pro rồi
Cứ hỏi thử các pro khác tình hình hiện tại của HMA ra sao thì biết

Nói chung là không bao giờ die nếu chỉ chạy trên 2 PC và thời gian change IP liên tục không quá 260 giây
Ngược lại dùng HMA mà chạy auto thì kiểu gì cũng ra đi

Nói chung là không bao giờ die nếu chỉ chạy trên 2 PC và thời gian change IP liên tục không quá 260 giây
Ngược lại dùng HMA mà chạy auto thì kiểu gì cũng ra đi
sai bét rồi anh ơi, nó ban random đó
em chạy auto hoài nè, nó có banned gì đâu
1 hma toàn 3 đén 4 máy ko à

sai bét rồi anh ơi, nó ban random đó
em chạy auto hoài nè, nó có banned gì đâu
1 hma toàn 3 đén 4 máy ko à

1 HMA chạy 3 4 lun hả ?

chạy thoải mái bác ơi, khi nào 5 ip kết nối 1 lúc nó mới cảnh báo, mình xài có 2 acc mà 6 cái máy 2 iphone và 2 android

chạy thoải mái bác ơi, khi nào 5 ip kết nối 1 lúc nó mới cảnh báo, mình xài có 2 acc mà 6 cái máy 2 iphone và 2 android
Ý mình nói ở đây là xài bao nhiêu máy hok thành vấn đề nhưng thời gian kết nối không trùng nhau
Nó band theo rule chứ làm gì có random
cứ thử xài nhiều HMA chạy auto đi rồi thấy cảnh
chỉ chạy 2 máy thôi nhưng change IP nhanh quá nó cũng del nhé

Giờ bùn ngủ roài, mai còn thì GD

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995