• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

bampaid.com not paid

360mmo

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Theo tìm hiểu một số bạn và mình có tham gia thằng bampaid.com. Nhưng khi mình đủ min paid và rút tiền thì nó lại cancel hàng loạt, mình gửi ticket thì tụi nó chả thèm rep mà còn lại đóng mất ticket của mình luôn.. DKM tụi nó.., bây giờ min va max paid nó chỉ cho có 10$ nhưng vẫn không thể nào rút dc tiền.. Có phải nó scam hay ko, và mình muốn hỏi các bạn bây giờ làm sao để đòi tiền lại :( mới chơi thử nên có 200$ thôi..Không biết có cách nào đòi lại tiền dc hay ko nữa, mong anh em giúp đỡ mình, tháng này gặp nhiều chuyện đen đuổi quá :((

Proof :

vnphamvn

Newbie
Reactions
83
MR
0.000
Cậu gửi ticket cho PZ đó. Nói là cậu đầu tư vào thằng này mà đến giờ vẫn chưa nhận dc tiền lãi.
Đi tìm xem có forum nào nói thằng này scam chưa. nếu có thì copy cái link đó gửi cho PZ.

What is the purchase : ( nên ghi thế nào nhỉ )

Provide to the seller the reason for filing this dispute. ( Lý do thế nào cho hợp lý mà để tụi PZ nó làm nhanh lẹ để ko bị thua )

E chỉ hỏi 2 vấn đề này thôi :(

What is the purchase : ( nên ghi thế nào nhỉ )

Provide to the seller the reason for filing this dispute. ( Lý do thế nào cho hợp lý mà để tụi PZ nó làm nhanh lẹ để ko bị thua )

E chỉ hỏi 2 vấn đề này thôi :(

200$ của tao

lý do là tao đã gửi thư cho thằng ác min đó nhưng nó Đ trả lời tao , chụp cái ảnh nó ko paid 1 số FAQ của nó báo là sẽ trả trong vòng bao nhiu giờ , đầy lý do chứ sao

choijonbi

Hero
Kindness
Verified
Reactions
793
MR
2.538
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
hôm trước pm bạn thangquynho xin hướng dẫn dis pz mà ko thấy trả lời!! ai vào help bạn ấy kìa

Mình thì nó vẫn pay.. có đều mỗi lần chỉ request 1 lần 10$ thôi.. ko request liên tục... ( cái này nó có thông báo trong mail rồi)

Khi nó pay xong 10$ đó thì request tiếp 10 $ nữa.. mình làm như vậy là kết quả đây

Mình đã có thử chỉ rút 1 lần thôi chứ ko rút nhiều lần 1 lúc , nhưng nó vẫn cancel :(( .Đã gửi dc dispute, Thank a Tongquanghieu.. Hy vọgn đòi lại dc tiền, a e ai có chơi và chưa paid thì tranh thủ Dis hết đi kẻo lại bị như mình nữa :(

Mình đã có thử chỉ rút 1 lần thôi chứ ko rút nhiều lần 1 lúc , nhưng nó vẫn cancel :(( .Đã gửi dc dispute, Thank a Tongquanghieu.. Hy vọgn đòi lại dc tiền, a e ai có chơi và chưa paid thì tranh thủ Dis hết đi kẻo lại bị như mình nữa :(

trong ngày khi nó pay xong một đợt, những request chưa được giải quyết nó sẽ cancel.ư,mình cũng bị vậy và vô request lại là ok mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,009
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week