• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bài hát yêu thích của bạn là gì ?

yendu

Hero
Verified
Solutions
3
Reactions
1,612
MR
0.070
Insuree Balance
0
Mình tin là bất cứ ai cũng sẽ có những bài hát nào đó ,có ảnh hưởng đến những khoảnh khắc trong cuộc đời của các bạn , mỗi khi muốn tìm lại cảm giác hoặc ký ức cũ thì sẽ lại tìm lại bài hát đó và nghe nó , hoặc vô tình khi nghe được nó sẽ lại nhớ đến những kỷ niệm gắn liền với bài hátđó. Hãy chia sẻ và nói một vài điều về nó nào các bạn ! Mấy bác vào Forums cứ chăm chăm kiếm tiền làm gì ?:popo_doubt: Hãy chia sẻ cho cuộc đời thêm tươi đẹp nào ! :popo_sure:

Cũng tùy giai đoạn đó bạn.
Có giai đoạn toàn nghe nhạc USUK, rồi lại nghe rap việt, rồi nghe Kpop, rồi nghe nhạc trẻ Việt Nam, rồi nghe nhạc vàng, rồi lại nghe rap Việt.
Giờ thì có con rồi suốt ngày Bầy Bi Sác đu đu đu đu :popo_big_smile:

Miền Tây Racing Boy​

mình có nhiều bài hát yêu thích nhưng vừa nghe được bài này phát trong cửa hàng bán đồ nội thất, thực sự hay à ý nghĩa

Thanks bạn nha, bài này hay quá, nhẹ nhàng. :popo_big_smile:

6 rưỡi -7h tối mình chỉ thích phân đoạn trong MV này vang lên :popo_boss:
Rap thì mình nghe nhiều , nhưng cuối cùng dừng ở Acy , Nah và DSK :popo_big_smile:

Rap thì mình nghe nhiều , nhưng cuối cùng dừng ở Acy , Nah và DSK :popo_big_smile:
Thế là bác cũng rơi vào hàng trải đời rồi. Không như các cháu rap fan tháng 8 bây giờ. :popo_big_smile:

Thế là bác cũng rơi vào hàng trải đời rồi. Không như các cháu rap fan tháng 8 bây giờ. :popo_big_smile:
tự dưng thấy ra mấy show rap Việt, King of Raps cái là nhiều fan ngay :popo_angry:
Mình thích Old School hơn :popo_big_smile: Theo suy nghĩ của mình thì Fan tháng 8 hay fan cũ thì cũng giống nhau thôi, cái quan trọng là văn hóa của một rap fan. :popo_bye:

tự dưng thấy ra mấy show rap Việt, King of Raps cái là nhiều fan ngay :popo_angry:
Xu thế tất yếu đó bác. Rồi cũng sẽ có lúc bão hòa, xong rồi lại lên ạ.
Mình thích Old School hơn :popo_big_smile: Theo suy nghĩ của mình thì Fan tháng 8 hay fan cũ thì cũng giống nhau thôi, cái quan trọng là văn hóa của một rap fan. :popo_bye:
Em loại nào cũng chơi tất. Riêng em là fan tháng 8....... năm 2003 :D

Whenever you call me, I'll be there
Whenever you want me, I'll be there
Whenever you need me, I'll be there
I'll be around :popo_sweet_kiss:

có 1 thời gian nghe ròng rã chỉ bài này, giờ mỗi khi làm đêm cũng đều mở bài này nghe. ngấm...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,906
170,976
Latest member
bong88biz
Back
Top Bottom