Bài hát yêu thích của bạn là gì ?

yendu

Hero
Verified
Solutions
3
Reactions
1,612
MR
0.070
Insuree Balance
0
Mình tin là bất cứ ai cũng sẽ có những bài hát nào đó ,có ảnh hưởng đến những khoảnh khắc trong cuộc đời của các bạn , mỗi khi muốn tìm lại cảm giác hoặc ký ức cũ thì sẽ lại tìm lại bài hát đó và nghe nó , hoặc vô tình khi nghe được nó sẽ lại nhớ đến những kỷ niệm gắn liền với bài hátđó. Hãy chia sẻ và nói một vài điều về nó nào các bạn ! Mấy bác vào Forums cứ chăm chăm kiếm tiền làm gì ?:popo_doubt: Hãy chia sẻ cho cuộc đời thêm tươi đẹp nào ! :popo_sure:

Mềnh thích bài đính kèm, ở 4r này chắc có 2 người, 1 người anh và 1 người em thân thương nhất với mình :popo_adore: Cũng nhân có top này thì tiện thay lời muốn nói luôn :popo_big_smile:

Người anh thân thương @duchaitp , cảm ơn anh, có những lúc em cố chấp và nóng tính rồi đâu lại vào đấy :popo_smile:

Người em thân thương @taongam thì lâu rồi ko gặp em, hóng có dịp cụng ly gần nhất

Ngoài 2 ae nhất nhì này thì cũng còn khá nhiều anh em khác, liệt kê hết chắc cũng ngang list bồ nhí của mềnh

Mình là người yêu âm nhạc, cũng thích hát hò cùng anh em sau mỗi lần gặp gỡ cụng ly với nhau. Nói về yêu thích thì cũng có khá nhiều bài. Lựa chọn mãi cuối cùng chọn bài hát sau bởi nó khá ý nghĩa và cũng có nhiều kỷ niệm với mình cùng với những người anh em thân thương.
Hôm offline ở Đà Nẵng mình cũng có hát ké bài này với @vansutuyduyen :popo_big_smile:

Một bài hát không có gì đặc biệt những đã lay động được cảm xúc của rất nhiều người trên thế giới ! Con người luôn đặc biệt để tạo nên sự khác biệt. :popo_adore:
Mềnh thích bài đính kèm, ở 4r này chắc có 2 người, 1 người anh và 1 người em thân thương nhất với mình :popo_adore: Cũng nhân có top này thì tiện thay lời muốn nói luôn :popo_big_smile:

Người anh thân thương @duchaitp , cảm ơn anh, có những lúc em cố chấp và nóng tính rồi đâu lại vào đấy :popo_smile:

Người em thân thương @taongam thì lâu rồi ko gặp em, hóng có dịp cụng ly gần nhất

Ngoài 2 ae nhất nhì này thì cũng còn khá nhiều anh em khác, liệt kê hết chắc cũng ngang list bồ nhí của mềnh

Mình là người yêu âm nhạc, cũng thích hát hò cùng anh em sau mỗi lần gặp gỡ cụng ly với nhau. Nói về yêu thích thì cũng có khá nhiều bài. Lựa chọn mãi cuối cùng chọn bài hát sau bởi nó khá ý nghĩa và cũng có nhiều kỷ niệm với mình cùng với những người anh em thân thương.
Hôm offline ở Đà Nẵng mình cũng có hát ké bài này với @vansutuyduyen :popo_big_smile:

Thanks 2 anh đã chia sẻ ! :popo_sweet_kiss:

Tomorrow I'll open my eyes
And I will whisper to my wife
I belong to you :popo_feel_good:

:popo_boss:

Vẫn mê bài này từ lúc trailer Mắt Biếc :
Cái video trailer phim đoạn nhạc lúc 1 phút 29 nghe lần nào mình cũng nổi da gà, đỉnh. :popo_big_smile:

Cái bài 41-49 MV nhìn chán thế mà view cũng nhiều phết nhỉ, chưa kể nội dung bài hát ... cũng rất ý nghĩa :popo_surrender:

Mình thích nghe những bài hát của Jimmy Nguyễn: Hoa bằng lăng, Nhớ về em, Tình như lá bay xa,...

Giờ ta chẳng còn chi
Mãi trắng tay mà thôi
Đời bạc gian lắm phủ phàng
P/s: mình chỉ tâm đắc bài này trong làng nhạc Việt :popo_ah:
có bài anh ba Huy đâu

nghe danh công tử Bạc Liêu, đốt tiền nấu trứng, tỏ ra mình giàu
thời buổi này ai còn đốt tiền nữa, tiêu binh =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,613
170,722
Latest member
CrissCrossedNet
Back
Top Bottom