• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Bác wmz.exchanger vào đây đối chứng !!!!!!!!

bigzerro20

Hero
Verified
Reactions
974
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Theo chữ kí của iexchager hiện tại là wmz.exchanger .
Khi log chat với cậu longthien lại kêu là wmz.exchangers vì lý do là khi tạo có thêm chữ " S "
Nap 10K vào bảo hiểm để dg mà 1 cái nick mà xoành xoạch vậy sao ?????

nguoithu9865

Senior
Reactions
209
MR
0.000
đọc hoài mấy cái này mệt thật, tóm lại là từ đây về sau trong memo ghi rõ tài khoản nhận tiền, và chỉ chuyển đúng tài khoản trong more info, giao dịch cứ theo cái đó mà chuyển khỏi suy nghĩ nhiều, không ghi scam thì tự chịu để rút kinh nghiệm.

longthienvn

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Nick thứ 3 trong log chat mình luôn nhé :

iExchanger

Banned
Reactions
127
MR
0.000
Đã cho mod xem teamviewer và PM ID của mình. Mod và Admin có hỏi gì cứ pm mình. Mình ko tiếp mấy cái loại như thằng này

Thanks

- - - Updated - - -

Tiện thể add thêm 10 triệu bảo hiểm. Mày chứng minh được tao scammer 20 triệu của tao thuộc về mày luôn

Thanks

lovetara

Junior
Reactions
99
MR
0.000
Chat with me via Skype
Đã cho mod xem teamviewer và PM ID của mình. Mod và Admin có hỏi gì cứ pm mình. Mình ko tiếp mấy cái loại như thằng này

Thanks

Tiện thể add thêm 10 triệu bảo hiểm. Mày chứng minh được tao scammer 20 triệu của tao thuộc về mày luôn

Thanks
Bác phang lun 20 chai ................:binhsua113:

Thanks

- - - Updated - - -

Thanks

Ôi mình biết bạn giàu rồi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

b0ylucky

Junior
Reactions
124
MR
0.001

Thanks

- - - Updated - - -

Thanks

bác làm cái infor thông tin ở More Info đi cho mọi người dễ nhìn . làm cái avata exchang nữa cho nó đúng với chất exchang :D

ban iExchanger oi,ban bi lua roi do,nick inbox cho ban chinh la cua thag scam,nick ng ta bao confirm ngoai topic thi ko de y,ban co xac nhan nick wmz.exchangers va wmz.exchanger la cua ban ko?so PM cua ban la gi? sao ban ko noi ro ve 2 van de` nay.Chi can noi ve 2 cai nay la biet dung sai,trang den thoi.

vụ này MOD vào teamvier cả 2 người , rồi MOD xử lý lun, càng lúc càng rối .
longthienvn nói chuyện với quá nhiều nick nên chả hiểu ra đầu đuôi gì cả.
Tóm lại là iexchanger nick thật là nick nào, và nick giao dịch nói chuyện với longthienvn là nick nào , rồi longthienvn cứ post proof nói chuyện với nick đó thôi, còn nick khác lượn dùm, giải quyết cho nhanh gọn

Có 1 câu hỏi mà sao không thấy ai hỏi. Câu hỏi này cùng câu hỏi với vụ trước. Đã confirm rõ ràng Y!M giao dịch là gì nhưng "người bị scam" cả 2 lần đều không mảy may nhỉn. Lần này mình đã post full cả 2 nick. Và yêu cầu phải send inbox cho mình để confirm. Nhưng cậu này không send được rồi vào đây kêu bị scam. Theo rule, nếu chưa confirm mà giao dịch thì sao các bạn nhỉ :binhsua146: Chưa confirm mà sao vội vàng giao dịch thế để nó lừa cho :binhsua146:1 thằng exchanger mà lại đi sài nhiều nick ah? Chat cùng 1 lúc với nhiều nick rồi vẫn ba hoa mình bị scam chẳng khác nào tự mình chửi mình trời ơi tôi ngu quá :binhsua113:

Xin lỗi, mình chỉ có 1 Y!M duy nhât wmz.exchanger nhé. Nick được confirm trong topic và dưới chữ ký

Thanks

Vậy là anh ấy đã là người của công chúng. Chúc mưng anh đã bắt đầu trên sàn diễn exchanger và uy tín của anh giờ đã cao hơn xưa. Trong cái rủi có cái may! Các bạn chú ý nick yahoo trong giao dịch , đừng có than thở nhiều để anh em loan hết cả nên vậy! Sau cơn bão lại có những áp thấp nhiệt đới thế này khó sống lắm. Còn những ai có ý định scam chúng mày ăn được một đồng con cái chúng mày sau này không chột mắt cũng bị xe đâm. Hãy là người thanh thật với cuộc sống khó khăn này!

Có 1 câu hỏi mà sao không thấy ai hỏi. Câu hỏi này cùng câu hỏi với vụ trước. Đã confirm rõ ràng Y!M giao dịch là gì nhưng "người bị scam" cả 2 lần đều không mảy may nhỉn. Lần này mình đã post full cả 2 nick. Và yêu cầu phải send inbox cho mình để confirm. Nhưng cậu này không send được rồi vào đây kêu bị scam. Theo rule, nếu chưa confirm mà giao dịch thì sao các bạn nhỉ :binhsua146: Chưa confirm mà sao vội vàng giao dịch thế để nó lừa cho :binhsua146:1 thằng exchanger mà lại đi sài nhiều nick ah? Chat cùng 1 lúc với nhiều nick rồi vẫn ba hoa mình bị scam chẳng khác nào tự mình chửi mình trời ơi tôi ngu quá :binhsua113:

Xin lỗi, mình chỉ có 1 Y!M duy nhât wmz.exchanger nhé. Nick được confirm trong topic và dưới chữ ký

Thanks
chinh ban confirm dang giao dich voi kunzf_alone( trog khi ng ta nick kunzf.alone) nhe.Ban da send nganluong chua ma lai bao ban kia scam? exchanger se chag bao gio bi scam voi kieu nhan tien truoc,send tien sau ca. o dau ra kieu ng ban scam exchange vay?

Thêm 1 sự vô lý nữa nhé: Giá ex auto ở MMO là 21.300. Sao không vào sell cho nhanh. Sell 21.100 làm gì nhỉ? Sell rẻ 21.500 thôi là bảo đảm có ngừoi hốt hết rồi :binhsua146: Topic sell ở đâu thế sao mình ko nhìn thấy để mò vào nhỉ @-)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week