• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Bác wmz.exchanger vào đây đối chứng !!!!!!!!

mannhngan86

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Mình có thể chứng minh nhân vật X kia là ai.
là Ex
theo bức hình mà longthien đưa lên
đây rõ ràng là yahoo : wmz.exchanger.
mọi người nhìn ỏ chỗ địa chỉ liên lạc ở trên ấy
còn việc vì sao có chữ S thì đơn giản,
chỉ càn vào messeger, chi tiết liên lạc. sau đó mục họ tên điền là wmz.exchanges , thực ra chỉ có 1 nick yahoo của EX thôi
còn bức hinh Ex đưa lên là ngụy tạo
có khó khăn gì đâu.
mọi người làm thử là biết.
bác Ex nay scam 100%. bác chỉ bắt nạt new thôi

bác long thien lấy được tiền tặng em cái thẻ viettel nhá

Mình có thể chứng minh nhân vật X kia là ai.
là Ex
theo bức hình mà longthien đưa lên
đây rõ ràng là yahoo : wmz.exchanger.
mọi người nhìn ỏ chỗ địa chỉ liên lạc ở trên ấy
còn việc vì sao có chữ S thì đơn giản,
chỉ càn vào messeger, chi tiết liên lạc. sau đó mục họ tên điền là wmz.exchanges , thực ra chỉ có 1 nick yahoo của EX thôi
còn bức hinh Ex đưa lên là ngụy tạo
có khó khăn gì đâu.
mọi người làm thử là biết.
bác Ex nay scam 100%. bác chỉ bắt nạt new thôi

bác long thien lấy được tiền tặng em cái thẻ viettel nhá

cậu để ý rõ nhé,từ đầu đến cuối bác ấy rõ ràng là ko mất gì , còn mình mất 100PM, tại sao bên topic của bạn hotga gì ấy report thì nc nhẹ nhàng, còn mình thì làm dữ , có phải chăng manh động có chuyện gì ????????????????

emvatoive

Banned
Reactions
27
MR
0.000
Thế chú nhìn lại chú đi, có giống bác ấy ko nào, có khi chú là đồng phạm của "anh" Ex đấy !!!!!!!!!!
ghi đi, cái mẹt e ở đây rồi, ko như a đâu =))
ko làm gì thì sợ bố con thằng nào =))
cái kiểu tạo acc rồi tự bảo vệ cho mình là đã nghi rồi :binhsua27:

Last edited by a moderator:
ghi đi, cái mẹt e ở đây rồi, ko như a đâu =))
ko làm gì thì sợ bố con thằng nào =))

vâng thế mình xin hỏi bạn , bạn có bị mất cắc nào không hay sao mà vào đây nói như anh Ex đúng rồi ấy , và cái giọng điệu như mình scam của bác ấy vậy , anh em láng giềng vì với nhau à ????????????

Captchatrader

Junior
Reactions
31
MR
0.000
http://mmo4me.com/showthread.php?11...ay-doi-chung&p=2450115&viewfull=1#post2450115

http://mmo4me.com/showthread.php?115747-Ban-500-PM-ty-gia-21700done&p=2450028&viewfull=1#post2450028

2 cái này có gì hay. 1 cái copy paste, 1 cái chụp thế đíu nào lại khác nhau nick chát. chủ thớt scam và hạ uy tín người khác =))

mềnh người ngoài thôi vào góp tí. chủ thớt giải thích 2 cái hình này đi. cậu cứ giải thích được thì mới cãi tiếp được, không thì chủ thớt đã edit, mà trong tranh chấp kiện cáo, edit 1 chi tiết dù là nhỏ thì đều đệt chấp nhận, bạn sẽ bị thua kiện.

mềnh người ngoài thôi vào góp tí. chủ thớt giải thích 2 cái hình này đi. cậu cứ giải thích được thì mới cãi tiếp được, không thì chủ thớt đã edit, mà trong tranh chấp kiện cáo, edit 1 chi tiết dù là nhỏ thì đều đệt chấp nhận, bạn sẽ bị thua kiện.

Tớ gà ,chụp màn hình xong phải save vào Paint mới đưa lên Imgur được , chứ tớ ko hề edit bất cứ thứ gì trong log chat tớ đưa lên !!!!!!!!!!!

kiemtienqd

Hero
Reactions
1,135
MR
0.004
Follow me on Facebook
Cuộc sống là vậy. Ai giám thề độc một câu thồi" Nếu tao mà scam thì bố mẹ tao ở nhà ra đường xe đâm chết " thì đã được lòng tin của mọi người 80%. Đây là lời thề danh dự của những người không có vướng mắc gì. Nếu scam mà vẫn thề vậy mình mình chịu vì đó là những đứa không cần có ở trên đời và chỉ nên làm kiếp con ch.o!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,973
176,451
Latest member
virusartist

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week