• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Bác wmz.exchanger vào đây đối chứng !!!!!!!!

longthienvn

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Nãy mình vừa rao bán 100PM thì bác ấy PM hỏi mình rate bao nhiêu và đòi mua,mình đã check đi nick forum bảo hành 10 tr và đã send , bác ấy ok và bảo em bác ấy send tiền nhưng giờ lại bảo trên Forum mình ko biết ID PM bác ấy. Đây là log chat:

Đây là proof mình send tiền cậu ấy :

Trong comment topic còn bảo mình ko biết PM của bạn ấy và nói mình scam:

Mong bác có câu trả lời thỏa đáng cho chuyện này và MOD xem xét nếu bác ấy scam thật mong MOD refund lại tiền giúp em ,đã nghèo mà còn gặp chuyện này T.T

anh1332

Hero
Reactions
336
MR
0.042
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
ko cần chi tiết nhưng mà yahoo của ex sai rỏ rằng rồi nhé chủ thớt !
wmz.exchanger mới chính xác !
còn thấy lịch sử yahoo bác post thì là wmz.exchanges !
chia buồn !
cẩn thận nhé !
mà bác ex này mới khơi nghiệp hôm nay mà bị scamer nhắm vào liên tục !
bác nên post them sdt để xác nhận nhé !

Tao nói 1 câu cho nhanh nhé. Mày vào tao cùng nạp 100 triệu vào MMO. Rồi tao và mày cùng send yahoo cho shin check. Thằng nào đúng được 100 triệu của thằng kia. Thích thì vào mà nhích

Thanks

- - - Updated - - -

Mình nhắc lại 1 lần nữa ko phải là nó không nhìn kỹ hay gì cả. Đây chỉ là 1 chiêu trò để hạ uy tín của mình

Thanks

Bác ex nóng quá suy tính sai rồi !
có khi là kiểu scam abc đấy !
dùng 2 nick fake gd với 2 người !
xem qua 2 topic , xem hình và time là thấy !

Tao nói 1 câu cho nhanh nhé. Mày vào tao cùng nạp 100 triệu vào MMO. Rồi tao và mày cùng send yahoo cho shin check. Thằng nào đúng được 100 triệu của thằng kia. Thích thì vào mà nhích

Thanks

- - - Updated - - -

Mình nhắc lại 1 lần nữa ko phải là nó không nhìn kỹ hay gì cả. Đây chỉ là 1 chiêu trò để hạ uy tín của mình

Thanks
Bạn đừng nặng lời thế, chắc bạn đó bị scam thật nên có hơi nóng như vậy. Chứ bạn ý hạ uy tín làm ăn của bạn làm gì.

Thanks

- - - Updated - - -

Thanks

Đm ok nhé, tao làm cái dek gì cần hạ uy tín của mày, mẹ rõ ràng t đăng topic bán PM ở trong topic mày đào đâu ra tao mua wmz ,nhảm thế ????????????

BuyLR

Senior
Reactions
701
MR
0.441
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Nghe giọng điệu của bác có vẻ bác rất tự tin về kiến thức phòng scam của mình, nhưng sao lại bị nếm trái cấm thế kia..

Mày nhìn thây 2 cái nick vô lý không :binhsua146:

Và thêm nữa, tao đã nghi ngờ ngay lúc mày lấy 2 nick để pm tao nên tao đã bắt mày PM Inbox để confirm

http://mmo4me.com/showthread.php?115747-Ban-500-PM-ty-gia-21700done&p=2450005&viewfull=1#post2450005

Mày đã làm được chưa? Mày chưa làm được thì tức là chưa confirm giao dịch với tao. OK?

Mày thôi mấy cái trò mèo này đi. Những cái thằng như mày suốt đời không bao h ngóc đầu lên được đâu. Cùng người Việt Nam với nhau *** giúp được nhau thì thôi chứ đừng làm giàu trên xương máu ngừoi khác

Thanks

- - - Updated - - -

Tao cũng nỏi rồi. Chồng đủ 100 triệu ra đây. Add vào MMO. Thằng nào đúng thì ăn 100 triệu của thằng thua. Sao mày phải xoắn nhỉ :binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,973
176,451
Latest member
virusartist

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week