Waiting for Answer Bác vinacaptcha mất tích 1 tuần sau khi nhận tiền

Status
Not open for further replies.

hmo

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Mình biết bác @VinaCaptcha rất uy tính, nhưng nhận tiền xong thì offline 1 tuần nay rồi

Bạn cho mình câu trả lời nhé

• Nick MMO: VinaCaptcha

• Nick Skype: phuongtm2013

• Nội Dung: Mua key SBT hôm Thứ 6 tuần trước 10/7/2015

• Proof: sẽ cập nhật sau nếu trong vòng 24h không thấy hồi âm của bác

chắc nhà có chiện

dự là bác ấy bận việc

Anh Phương đang chuyển nhà sang nhà mới, trong tuần này ảnh sẽ không online được, chắc quên thông báo cho các bạn, ảnh nhận của bạn bao nhiêu đưa tài khoản mình tạm refund dùm ảnh cho, chờ ảnh chuyển nhà xong giải quyết với bạn.

Anh Phương đang chuyển nhà sang nhà mới, trong tuần này ảnh sẽ không online được, chắc quên thông báo cho các bạn, ảnh nhận của bạn bao nhiêu đưa tài khoản mình tạm refund dùm ảnh cho, chờ ảnh chuyển nhà xong giải quyết với bạn.
dễ vài trăm tr quá :(

Ở đây ko quan trọng vấn đề tiền bạc, quan trọng là ông anh lớn tuổi rồi, lu bu việc chuyển nhà nên quên thông báo, đó cũng là lỗi của ổng, mình đứng ra tạm refund dùm để bạn đó yên tâm sao bạn lại nói tiền bạc vài trăm g ì ở đây?

mod mà làm loảng top quá, có người quen Vina đứng ra chịu rf tạm thời thì thôi đi còn cmt linh tinh
Mình biết bác @VinaCaptcha rất uy tính, nhưng nhận tiền xong thì offline 1 tuần nay rồi

Bạn cho mình câu trả lời nhé

• Nick MMO: VinaCaptcha

• Nick Skype: phuongtm2013

• Nội Dung: Mua key SBT hôm Thứ 6 tuần trước 10/7/2015

• Proof: sẽ cập nhật sau nếu trong vòng 24h không thấy hồi âm của bác
bạn vào xem kìa có người RF thay Vina cho bạn kìa vào mà nhận hàng

Nếu bác đứng ra nói 1 tiếng thì mình yên tâm, tiền thì không bao nhiêu nhưng mình dù có chuyện gì cũng nên nói mình 1 tiếng.

Nhờ Mod close topic dùm, mình sẽ đợi thêm 1 tuần nữa xem sao.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom