Ask Bác pro mmo nào cho xin ý kiến

tinatinh

Newbie
Reactions
23
MR
0.000
mình vừa mới tìm thấy công việc rất đơn giản để kiếm tiền, họ nói là 2tr vnd 1 tháng, không biết có thật không.nên vào up lên nhờ bác nào biết thì giúp mình với nha,công việc là đăng quảng cáo lên các forum mỗi ngày,mình mới đăng ký làm việc xong nó gửi ch mình 1 mail bảo là trong 48h phải up 20 bài lên forum ( forum nào thì nó bảo mình tự tìm) vậy mới khổ chứ,lại còn bảo đăng bài cá độ Eruo nữa mới ác.Mình định làm mà thấy sao sao,sợ bị ăn cam thì khổ.Bác nào có nhiều kinh nghiệm và đã gặp cái này xin chỉ giáo nha,thank nhiều nhé

mình vừa mới tìm thấy công việc rất đơn giản để kiếm tiền, họ nói là 2tr vnd 1 tháng, không biết có thật không.nên vào up lên nhờ bác nào biết thì giúp mình với nha,công việc là đăng quảng cáo lên các forum mỗi ngày,mình mới đăng ký làm việc xong nó gửi ch mình 1 mail bảo là trong 48h phải up 20 bài lên forum ( forum nào thì nó bảo mình tự tìm) vậy mới khổ chứ,lại còn bảo đăng bài cá độ Eruo nữa mới ác.Mình định làm mà thấy sao sao,sợ bị ăn cam thì khổ.Bác nào có nhiều kinh nghiệm và đã gặp cái này xin chỉ giáo nha,thank nhiều nhé

cái này lừa tình thui. câu post xong lên forum 2o cái ấy thì nó lợi rùi nó biến luôn

2tr/1 tháng ~ 65k/ngày
Bạn bảo nó ứng trước 1 ngày lương là nó chạy mất dép à :))

Đây cũng có thể 2tr/tháng nè:

chơi seosprint hả?

Mình chơi seo rồi bạn ơi, mà bèo lắm,ngta kiếm 1 ngày 10$ còn mình thì 10 ngày chưa đc 1$.đói rã rời!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Kiu nó ứng trc đi rùi làm ^_^ ko thì để lại yh chiến với a nè :binhsua95:Đăng zeek còn đỡn hơn đăng cho nó :binhsua87:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,485
171,529
Latest member
bk8deals

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week