Bác nolove1ty1s2 đề nghị thanh toán tiền gõ pix cho mình,pm 4,5 ngày nay ko gặp mặt

Status
Not open for further replies.

Boboiboy

Senior
Reactions
158
MR
0.037
Như tit,bác nào có quen với bác này thì nhắn lại dùm mình,kiếm mấy ngày nay ko gặp để nói về vụ trả acc lại và thanh toán tiền công cho mình,pm yh ko trả lời,nick trên 4rum thì ko on thường xuyên.Ko phải có ý nói bác ấy scam nhưng do cần LR gấp nên nhờ bác nào có quen với bác ấy thì thông báo dùm,bác ấy off yh cả tuần nay rồi,thanh toán dùm để mình chuyển sang team khác.

thằng này chắc nó giống proknight9x hồi trước,scam mem từ những $ lẽ của dân cạp
làm cho tới nơi đi bạn

Cám ơn ý kiến của bác,thật sự mình ko dám nói là có scam hay ko,vì chuyện chưa rõ ràng mình tuyệt đối ko vu cho bất cứ ai là scam cả,có điều thấy gần cả tuần nay ko liên lạc đc nên hơi lạ,hôm qua mình dừng việc để làm cho xong vụ này,thấy nick trên đây onl cũng khá đều mà yh thì off suốt,cũng hơi lo,số tiền gõ cap cho bác ấy ko đáng là bao,nhưng là công sức mình thức đêm ngồi gõ mấy hôm liền.

Cám ơn ý kiến của bác,thật sự mình ko dám nói là có scam hay ko,vì chuyện chưa rõ ràng mình tuyệt đối ko vu cho bất cứ ai là scam cả,có điều thấy gần cả tuần nay ko liên lạc đc nên hơi lạ,hôm qua mình dừng việc để làm cho xong vụ này,thấy nick trên đây onl cũng khá đều mà yh thì off suốt,cũng hơi lo,số tiền gõ cap cho bác ấy ko đáng là bao,nhưng là công sức mình thức đêm ngồi gõ mấy hôm liền.
người uy tín sẽ ko để bạn chờ cả tuần vậy đâu,với lại đây là tiền mồ hôi nước mắt của bạn
dù nó ko scam nó vào đây mình cũng chửi nó

Ko hiểu sao lại như vậy nữa,lúc mới pm với bác ấy thì onl đều lắm,ko hiểu sao gần đây ko liên lạc đc,lúc đầu mình xác định là hợp tác lâu dài,còn sắp xếp cả thời gian hợp lý để làm việc hiệu quả hơn,số lượng cao hơn,tốt cả đôi bên,nhưng hôm qua tới giờ ko làm ăn gì đc vì lo lắng,nên chuyển team luôn.

qua gruop nào có bảo hiểm làm cho chắc ăn,mình đã từng làm group của tamtre785
bạn ấy có uy tín

lại scam, nhiều bạn bây giờ đầu óc chỉ để suy nghĩ đến việc đi lừa tiền người khác hay sao ấy?

Ai muốn làm Captcha dự án Pix thì qua làm cho mình! Rate 22k/1$.( Ưu tiên mem có kinh nghiệm nhé) :binhsua141:

Haizz,có vài $ cần gì phải thế,ngồi capt 1 ngày là có rồi,ko biết bác này sao chứ nói thật là mình thì có mấy đồng lẻ như vậy mà đi scam thì ko nuốt nổi đâu.

Ôi không, làm vịt cạp cạp khổ thế mà tụi nó cũng scam. nên mình hứa với lòng không làm vịt để tụi nó scam

3-4 ngày trước có 2 bạn từ group bạn nolove1ty1s2 và xin qua group mình nhưng mình ko tuyển pix nữa , có giới thiêu qua vgroupKuKiet
minh ko tuyển pix nữa lý do invi co hạn , minh auto pay $ các bạn làm ít qua lỗ free thôi
noi chung muốn lam capt cho group nen tim nick nao reg lâu SR trở lên hoặc có bảo hiểm cao 5tr là ok nhất , bao hiểm 1-2tr scam nhưng thường
nolove1ty1s2 nick mới tạo , ko có uy tính qua lời quản cáo với lời hứa hẹn, ham $ nhiu de ăn scam lắm :binhsua105:

Bạn cung cấp thêm proof để mình giải quyết nhé!

Tình hình captcha dạo này lắm sóng gió khó ăn nhề.:(

Vừa cen ảnh lại cho hợp,mod check dùm.Lần cuối cùng y rep lại mình là ngày 7 tháng 4,trong khi ngày 8 tháng 4 y còn post bài trên 4rum này.

Attachments

214.4 KB · Views: 30
    170.8 KB · Views: 29
Last edited by a moderator:
[h=2]nolove1ty1s2 nguy hiểm vãi ! có yahoo nak bạn ,thường online sáng sớm đó[/h]

thì proof mình post là từ đoạn chat yh với y đó bạn,ngày nào mình cũng buzz yh các kiểu mà ko thấy tăm hơi đâu,còn trên đây thì máy ngày ko onl

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,435
172,523
Latest member
92f1thaison

Most viewed of week

Most discussed of week