Bác nào từng dùng Vietinbank cho e hỏi chút !!

opendream

Junior
Reactions
71
MR
0.000
Chuyện là e đã đăng ký dịch vụ Vietinbank iPay trực tuyến cũng đc mấy ngày rùi nhưng khi đăng nhập vào tài khoản thì chỉ xem đc số dư và lịch sử trong mục "chi tiết tài khoản",còn mục "giao dịch tài chính" để chuyển tiền thì nó cứ báo "Quý khách chưa đăng ký sử dụng dịch vụ này!". Bác nào từng dùng Vietinbank cho e hỏi là làm sao để giao dịch online đc,liệu có cần phải ra tận chi nhánh để đăng ký ko :(

Chuyện là e đã đăng ký dịch vụ Vietinbank iPay trực tuyến cũng đc mấy ngày rùi nhưng khi đăng nhập vào tài khoản thì chỉ xem đc số dư và lịch sử trong mục "chi tiết tài khoản",còn mục "giao dịch tài chính" để chuyển tiền thì nó cứ báo "Quý khách chưa đăng ký sử dụng dịch vụ này!". Bác nào từng dùng Vietinbank cho e hỏi là làm sao để giao dịch online đc,liệu có cần phải ra tận chi nhánh để đăng ký ko :(

Ra chi nhánh đăng ký cậu nhé, đăng ký iPay trực tuyến chỉ sử dụng vấn tin được thôi :)

Đã từng trải qua trường hợp như cậu nhé! Cậu ra chi nhanh của nó đăng ký như bác BinBinQN nói nha!

phải ra quầy thôi,mình cũng đki online nhưng cũng ko chuyển đc,toàn chuyển bằng đt .
Điện thoại thì mỗi lần chuyển mất 2k fee, hình như còn mất phí tháng nữa!

oh thank bác,hix cứ tưởng đăng ký trực tuyến đc :(
Đăng ký trực tuyến chỉ tra cứu số dư đc thôi, chuyển khoản trên đó cứ ra bank đăng ký là ok thôi!

Mình cũng đăng kí Vietinbank Ipay nhưng có thể chuyển tiền được. Chắc lúc trước bạn đăng kí chỉ có phần vấn tin tài khoản và xem giao dịch thôi thiếu phần chuyển khoản rồi. Bạn ra đăng kí thêm đi, miễn phí không mất tiền đâu. Nhưng số tiền tối thiểu chuyển là 1.000.000 VNĐ

đk thủ công :binhsua87: cái đăng kí onlnie đó chỉ xem tiền thôi :binhsua85:

Mình cũng đăng kí Vietinbank Ipay nhưng có thể chuyển tiền được. Chắc lúc trước bạn đăng kí chỉ có phần vấn tin tài khoản và xem giao dịch thôi thiếu phần chuyển khoản rồi. Bạn ra đăng kí thêm đi, miễn phí không mất tiền đâu. Nhưng số tiền tối thiểu chuyển là 1.000.000 VNĐ
Mình chuyển có mấy trăm, mấy chục vẫn được mà cậu nhỉ! :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom