Bác nào rút pz về bank vn. cho mình xin ý kiến. tks

Ai đó đã rút qua hình thức Creditcard thì cho mình tham khảo với.
Nghe nói phí là 8$ + 2.5% + 0.25$ 1 lần rút, liệu có phí ngoài nào nữa không.
Mình xài tk bank VCB VNĐ kết nối với VÍSA DEBIT VIETCOMBANK liệu khi rút qua VISA DEBIT VCB thì tiền có auto chuyển từ ÚSD -> VND rồi vào tk bank VNĐ đã liên kết không ?

rút về, complete tu 27/1, giờ chưa thấy tiền về bank :(

Ai đó đã rút qua hình thức Creditcard thì cho mình tham khảo với.
Nghe nói phí là 8$ + 2.5% + 0.25$ 1 lần rút, liệu có phí ngoài nào nữa không.
Mình xài tk bank VCB VNĐ kết nối với VÍSA DEBIT VIETCOMBANK liệu khi rút qua VISA DEBIT VCB thì tiền có auto chuyển từ ÚSD -> VND rồi vào tk bank VNĐ đã liên kết không ?
Còn ai không, giúp đệ đệ với, rút ngàn đô rồi, thấy hình như bị rà soát gì đó, 2 tuần rồi tiền chưa về, payza báo complete.

Rút về bank thảm thật. rút về tk usd ACB. mất 25$ phí cho payza, 44$ cho acb. Chưa kể hnao ra rút $ mất phí nữa :(

cậu chỉ mình rút về tài khoản USD với, mình muôn rút về tài khoản VCB (tài khoản USD) mà vô chỗ điền thông tin bank, mục currentcy chỉ có EUR với GBP :confused:

cậu chỉ mình rút về tài khoản USD với, mình muôn rút về tài khoản VCB (tài khoản USD) mà vô chỗ điền thông tin bank, mục currentcy chỉ có EUR với GBP :confused:

Bạn dùng bank wire thì có, cái trên của bạn là bank transfer.
T add lâu rồi nên cũng ko rõ. bạn thử xem. Phí 25$ thôi

Bạn dùng bank wire thì có, cái trên của bạn là bank transfer.
T add lâu rồi nên cũng ko rõ. bạn thử xem. Phí 25$ thôi

mình đang ở bước "Add bank" cậu ơi,ko hiểu sao ko thấy bank USD :3

Mình rút về bang prepair card, liện hệ ngân hàng thì dc báo nó phong tỏa số tiền đó, chờ giải quyết. :(
Rút về payza chua thật

Mình rút về bang prepair card, liện hệ ngân hàng thì dc báo nó phong tỏa số tiền đó, chờ giải quyết. :(
Rút về payza chua thật
Trong cái FAQ của Payza, các nước châu á thì có mỗi nước VN rút dc = credit, visa, bankwire, prepaid tớ ko thấy trong danh sách, phải chăng Payza mới đổi thêm luật ? Cậu rút = prepaid ACB ?

Trong cái FAQ của Payza, các nước châu á thì có mỗi nước VN rút dc = credit, visa, bankwire, prepaid tớ ko thấy trong danh sách, phải chăng Payza mới đổi thêm luật ? Cậu rút = prepaid ACB ?
Cai cảd Prepair cua minh no nhan $ payza roi, Nhưng ngan hàng VN no phong tỏa, de nó xem xét

no la VISA do ban

bán đi. mình mua cho, nhỏ lẻ cũng mua

bán cho mấy bác exchang đi bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,617
Latest member
handsomeMan

Most viewed of week