• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bác nào rành về Paypal giúp em với

fchn131

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Chả là em chuẩn bị làm 1 tài khoản paypal chỉ để nhận tiền từ offers
Em đã chuẩn bị 1 visa ACB Prepaid (làm thẻ mất có 30k)
Em đã có vài thẻ ngân hàng khác như VCB, Vietinbank, BIDV
Em thấy bảo khi verity tài khoản Paypal thì cần phải có ít nhất 1,95$. Nên em đã chuẩn bị nạp vào Visa ACB 200k để verity

- Điều em muốn hỏi là khi add Vísa vào Paypal rồi có cần add Bank vào ko vậy các bác. Khi nhận tiền nó chuyển thẳng về Visa rồi rút tại các ATM hay là bắt buộc phải có Bank mới rút được từ Paypal về. Cảm ơn các bác :)

nếu ít ít thì rút bằnc thẻ cho khoẻ. nhìu quá như vài tr tr thì nên vô NH rút. chút ATM chỉ cho 30tr/ngày à. NC là đc.

Em thấy bảo khi verity tài khoản Paypal thì cần phải có ít nhất 1,95$. Nên em đã chuẩn bị nạp vào Visa ACB 200k để verity

- Điều em muốn hỏi là khi add Vísa vào Paypal rồi có cần add Bank vào ko vậy các bác. Khi nhận tiền nó chuyển thẳng về Visa rồi rút tại các ATM hay là bắt buộc phải có Bank mới rút được từ Paypal về. Cảm ơn các bác :)
nên add bank vào with cậu ak . còn vía vẻ là để mua fund $ vào pp

the visa mìveerverrity xong thì cũng coi như bỏ luôn ,chả dùng đến làm gì @@

Cảm ơn các bác.
Ví dụ em dùng Visa ACB mà add bank khác vào có được ko các bác hay là cứ phải bank ACB mới rút đc hay chỉ cần đúng tên đúng họ
Khi rút từ PP về là về thẳng bank mình add vào đó à, Em lại tưởng rút là về thẻ Visa nữa

add Bank ACb vào nhé để witch tien ve bank

Vậy là phải làm thêm 1 thẻ ngân hàng để nhận tiền nữa phải ko bác. Visa khi verity xong coi như ko còn tác dụng gì đối với PP đúng k bác
Còn 1 vấn đề nữa em xin hỏi là : email khi mình đăng ký để nhận tiền từ các net đặt tên info US cũng đc đúng ko. Liệu khi họ nhìn vào email Paypal đó họ có nhận ra mình là người VN ko

Có nhận ra, nhưng kệ bố nó thôi :D

Vậy là phải làm thêm 1 thẻ ngân hàng để nhận tiền nữa phải ko bác. Visa khi verity xong coi như ko còn tác dụng gì đối với PP đúng k bác
Còn 1 vấn đề nữa em xin hỏi là : email khi mình đăng ký để nhận tiền từ các net đặt tên info US cũng đc đúng ko. Liệu khi họ nhìn vào email Paypal đó họ có nhận ra mình là người VN ko
add bank thì bank nào cũng được ko nhất thiết phải cùng bank với visa. Khi net send $ cho bạn thì nó sẽ hiển thị paypal Non-US nhé. Bạn gọi lên acb hỏi xem cái visa prepaid của bạn có phải là tài khoản atm luôn ko? Mình nghe nói prepaid của acb là atm luôn đó. Nếu ko thì cứ add bank Vietinbank cũng ok, mình đang xài của nó đây.

add bank thì bank nào cũng được ko nhất thiết phải cùng bank với visa. Khi net send $ cho bạn thì nó sẽ hiển thị paypal Non-US nhé. Bạn gọi lên acb hỏi xem cái visa prepaid của bạn có phải là tài khoản atm luôn ko? Mình nghe nói prepaid của acb là atm luôn đó. Nếu ko thì cứ add bank Vietinbank cũng ok, mình đang xài của nó đây.
Nó có 2 loại 1 loại là vừa visa vừa bank luôn nhưng em làm là visa thôi. Tại cứ nghĩ là chuyển tiền thẳng về thẻ visa nên chỉ làm cái đó. Mà người ta cũng có tư vấn là nhận và rút đc tiền từ key ATM nữa

Bắt thì mail nó bảo ngày xưa tao ở VN lập PP ở đó, giờ tao định cư ở bển rồi :))))

1, Bạn dùng thẻ Visa ACB ver rồi add thẻ đó luôn để with về bank nhé
2, BẮt buộc phải có bank withdraw về rồi -> ex sang VND rồi mới ra atm rút đc nhé

Thân

Announcements

Forum statistics

Threads
419,131
171,220
Latest member
diembaoaz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom