• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Bác nào làm thì vào nhận đi nhé

hieupharma

Junior
Reactions
183
MR
0.000
Mới đọc tin trên dân trí, bác nào mmo là thủ phạm vào nhận đi nhé
Code:
http://dantri.com.vn/c25/s25-576476/anh-sex-tran-lan-tren-dien-dan-truong-hoc.htm

Đấy không phải nguyên nhân do trường, cái này là do phần mềm auto post. Mấy trang web sex của nước ngoài muốn kiếm traffic nên spam bằng phần mềm auto post. Nếu không có biện pháp ngăn chặn hoặc admin ít quan tâm thì hầu như forum nào cũng có thể bị như vậy.

ai làm lên đầu thú đi kìa :))

:binhsua79: hú hồn anh em đã bỏ nghề :binhsua79:

Có 21 thành viên có số lượng bài viết bất thường. Trong đó, thành viên có số lượng bài nhiều nhất là hơn 5.700 bài, ít nhất là 109 bài. Tất cả những thành viên này đều có tên lạ.
Điểm danh từ 1 tới 21 nào

Các bác spam thì cũng phải trừ những cái domain .gov hay .edu ra chứ

4rum mình có 2 mem ngộ nhỉ =))
1 mem đặt nick là webmoney còn 1 mem đặt tên Liberty Reserve mới gặp khi sáng =))
Tks! pro đã chú ý tới cái tên của mình. Lý do là vì ngày trước cài lại cái webmoney mà contact mãi nó ko send code cho mình nên bảo nó gọi lại. ai ngờ nó gọi lúc 3h sáng lúc đang ngủ ngon. Sáng mai dậy làm cái nick Webmoney.

---------- Post added at 09:58 AM ---------- Previous post was at 09:53 AM ----------

tạm biệt các bác, em vượt biên đây :binhsua139:
Lên đường mạnh khỏe nhé. sang nước bạn xem thế nào rồi tiếp tục mở rộng cơ sở làm ăn:binhsua08:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,008
171,059
Latest member
12betgift
Back
Top Bottom