Spotlight Bác nào chiến AKIBA vào cho ý kiến.

alright97

Senior
Reactions
386
MR
0.000
điên sao mà post trẻ em,mà lại post vào akiba .Chẳng wa là trong screenshot có đứa bé nó đứng xa xa,nó khép mình vào để có lí do thôi.Đây chưa bao giờ post hàng trẻ em cũng ko bao giờ chơi loại đó.

cũng tiếc cho bác,2k bài mà bị baned 1 phát 1 :( :binhsua149:

pancake94, từng bị 1 con dog hack =]] thu nhập của riêg nó cũn fãi là xx$/day =]] và v..v..v. =]]

k nên bàn luận qá nhiều những vấn đề nhạy cảm thế này, mỗi người mỗi cách chơi, riêg mình thì chưa bgiờ bị ban ngoại trừ bị hack mỗi thằg đó :))

Các bác cứ đúng rule mà chơi thì tới năm sau cũn chả ai ban các bác nhé =]]

thôi nhường chỗ các bác chém tiếp... ta thăng đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

pancake94

Senior
Reactions
233
MR
0.000
pancake94, từng bị 1 con dog hack =]] thu nhập của riêg nó cũn fãi là xx$/day =]] và v..v..v. =]]

k nên bàn luận qá nhiều những vấn đề nhạy cảm thế này, mỗi người mỗi cách chơi, riêg mình thì chưa bgiờ bị ban ngoại trừ bị hack mỗi thằg đó :))

Các bác cứ đúng rule mà chơi thì tới năm sau cũn chả ai ban các bác nhé =]]

thôi nhường chỗ các bác chém tiếp... ta thăng đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy
haizz mày, nick tao reg hộ, xài thẳng cánh luôn mà còn cười đểu vãi xoài ra =_="

thanhbaker

Junior
Reactions
69
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
:binhsua163:warm thì check xem có bị trừ point hay ko trừ 3 point liên tục ăn ban 1 tuần còn warm cảnh cáo nhưng point thì ghi là 0 thì vẫn ko sao

nó ban ip thì rết modem lại xong khoan vào akiba vào FF option -> private -> remove individual cookie -> gõ akiba xóa hết cái cookie đi xóa cả IDstact thì reg nick lại bình thường

cute

Senior
Reactions
446
MR
0.000
thử ko có uploader VN xem nó còn dc như bây giờ ko?

Chuẩn! mình nghèo nên phải làm thôi, chứ mấy thằng Nhật mà ngồi PTU cả ngày cứ cho là kiếm đc 30$/day thì cũng chả đủ tiền sinh hoạt thì nó up với iếc làm quái gì cho mệt. Trong khi đó bằng đấy tiền là nuôi đc cả 1 hộ gia đình ở VN (mà chi tiêu tiết kiệm khéo còn đc 2)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom