Spotlight Bác nào bên Radium có bị vầy không ?

Acc vẫn ngọt, cậu thử ấn cái link thay đổi mật khẩu coi, hum trc mình cũng ko vào dc phải reset pass :binhsua157:

Hôm đó khi ac cậu không đăng nhập dc thì cậu còn làm dc offer không.Mà cậu bị thế mấy hôm.

sáng giờ đi làm, giờ mới vào làm thấy có bị gì đâu nhỉ?
bình thường mà bà con cô bác.
lâu lâu cứ lên dọa người là sao nhỉ, VL các bác:binhsua155:

sáng giờ đi làm, giờ mới vào làm thấy có bị gì đâu nhỉ?
bình thường mà bà con cô bác.
lâu lâu cứ lên dọa người là sao nhỉ, VL các bác:binhsua155:

làm bác phương xém tí nữa là nhảy cầu nhỉ....theo em các bác đừng lo lắng....đợi chờ và bỏ công click off và mail cho bọn nó thử :D

làm bác phương xém tí nữa là nhảy cầu nhỉ....theo em các bác đừng lo lắng....đợi chờ và bỏ công click off và mail cho bọn nó thử :D

gần nhảy cầu thôi em.
mà tình hình rất là tình hình, sau khi đi dạo xem site cúa các admin khác thì thấy có hiện tượng không load offer được và hiện ra thông báo như #1.
nói chung là Radi đã có vấn đề rồi, nó đang kiếm tra từng acc, không biết khi nào thì đến lượt mình thôi.
A cũng đang lo đây:binhsua155:

gần nhảy cầu thôi em.
mà tình hình rất là tình hình, sau khi đi dạo xem site cúa các admin khác thì thấy có hiện tượng không load offer được và hiện ra thông báo như #1.
nói chung là Radi đã có vấn đề rồi, nó đang kiếm tra từng acc, không biết khi nào thì đến lượt mình thôi.
A cũng đang lo đây:binhsua155:
nó đang kiếm tra từng acc một nên con rất nhiều người sẽ chết đấy

Des images distantes ont été bloquées pour ne pas dévoiler votre connexion. Montrer les images ? | Ouvrir ce HTML dans une nouvelle fenêtre ?
Hello,

This past month we've noticed a spike in fraud activity which has led to a review of our publisher list. After reviewing your account, we noticed that there was a significant amount of fraud coming from your users. Since our advertisers do not pay for fraud, it leads to no revenue to pay out to the publisher. Moving forward, we are disabling these accounts and no longer approving any GPT or GPT related sites that have a high risk for fraud.

Thank you for understand.

Kind regards,

Sam Canchola
xong!! bb thang e:binhsua172:

cung hỹ cung hỹ :binhsua172:

Cho đến giờ vẫn ko hiểu nổi Radiumone
mình có 2 acc :
1 acc info VN , cheat ầm ầm , nó vẫn pay đều đều và khen traffic mình tốt , cố gắng increase revenue lên
1 acc info Us : chiến có 300usd thôi , ko pay , và bị del acc lun , call wa cho thằng Sam thì nó nói traffic fraud nhìu quá, ko chấp nhận fraud publihsers

Cho đến giờ vẫn ko hiểu nổi Radiumone
mình có 2 acc :
1 acc info VN , cheat ầm ầm , nó vẫn pay đều đều và khen traffic mình tốt , cố gắng increase revenue lên
1 acc info Us : chiến có 300usd thôi , ko pay , và bị del acc lun , call wa cho thằng Sam thì nó nói traffic fraud nhìu quá, ko chấp nhận fraud publihsers
Cheat mà khen traffic tốt :)) bọn này nó lắc xí ngầu à

Nếu vì sợ tội bỏ trốn, tạm ngưng hok làm nữa thì có bị lock acc ko anh em? Tình hình này sao dám bỏ vốn làm típ.

mình cũng mê troll lắm ! đc thì cho 1 slot
Y!H : t.om_alone

những acc đấy die hết rồi còn đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week