Spotlight Bác nào bên Radium có bị vầy không ?

bjmstyle

Senior
Reactions
288
MR
0.025
Sáng nay mình vào net thì nó báo Email va pas không combine . Mình mình điếng người sợ là bị hack rồi nên reset pass nhưng reset thì tài khoản không tìm thấy . Vào mail thì không có thông báo gì của radium . Không bik e bị gì thế các bác

Mình vẫn login zô bình thường :)

hôm trước reg net và hôm nay nhận đc 1mail:
Sorry, but your application "xxx" has been declined.

If you have any questions about our decision, please feel free to email us at [email protected]. =))

Lúc nảy thấy nó bảo trì . chả biết sao . Nếu bị ban thì cũng thông báo chứ nhỉ

Sáng nay mình vào net thì nó báo Email va pas không combine . Mình mình điếng người sợ là bị hack rồi nên reset pass nhưng reset thì tài khoản không tìm thấy . Vào mail thì không có thông báo gì của radium . Không bik e bị gì thế các bác

chắc là đi thật rồi cậu à, mình cũng thế :binhsua172:

Mình vào 1 số site cac admin khác xem thế nào thì không load được wall . Lúc nảy vào net thì thấy nó đang bảo trì

Mình vào 1 số site cac admin khác xem thế nào thì không load được wall . Lúc nảy vào net thì thấy nó đang bảo trì

tiếp tục hóng vậy :binhsua172:

THôi tự trấn an mình . Nó không del hết đâu del hết thì mất ăn cả đống ấy chứ . Mới test thử 1 số site và tất cả không ai load được wall
Please contact Administrator !
We're sorry, but the service you've requested is temporary unavailable.

Please try again later.
Sorry, we have no offers for you at the moment. Try us later.

Chỉ mới test site của admin VN bác nào biết site GTP nào có radium vào test thử phát

THôi tự trấn an mình . Nó không del hết đâu del hết thì mất ăn cả đống ấy chứ . Mới test thử 1 số site và tất cả không ai load được wall

...

Chỉ mới test site của admin VN bác nào biết site GTP nào có radium vào test thử phát

yếu tim là chết mất :binhsua155:

Please try again later.
của mình bị vậy nè không biết sao không.

Please try again later.
của mình bị vậy nè không biết sao không.

k login đc lun nè bạn à :binhsua172:

Bên site tớ acc info us mà cũng bị y chang, xác định bình tĩnh vì đi là đi cùng nhau mờ :binhsua172:

radium die ko ít người thất nghiệp =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week