Bác mmolion vào em hỏi tý

Status
Not open for further replies.
Reactions
235
MR
0.000
đã đính chính lại . đã nhận được $ từ bác mmolion . thank mọi người đã ghé qua .

số là bác có mở cái topic mua ID captcha2cash và em cũng có bán cho bác 2 ID 0.2$ X 4 là = 1.6$ .
cũng chả nhiều nhặn j ,nhưng lúc em giao ID e có hỏi bác mua nữa ko và bác nói mua hết ( có bao nhiêu mua hết ) . rùi bảo em gõ tiếp rùi bác sent$ .:binhsua10:

sau lúc đó thì site đó nó die tạm thời . e ko tính chuyện đó nên ko đòi bác sent $. nhưng mà thực tế là lúc em đưa ID bác thừa thời gian vào acc mà bác nói ko thể login.
cho tới tối nay site sống lại mà bác vẫn chưa sent $ cho em, em PM yahoo cũng ko thèm trả lời , thấy bác off hay ẩn em ko bik nhưng nick trên mmo4vn vẫn xanh lè :-w. em có nói trong topic của bác
http://mmo4me.com/showthread.php?43539-Mua-ID-captcha2cash-sll-minh-giao-tien-truoc&p=743365
h em vào nhờ bác sent $ cho em cái . ko có lý gì mua bán mà lại kiểu đó ,.
em log vào acc thử thì thấy bác đã order về LR của bác rùi nhá , em có chụp lại hết ròi bác cứ yên tâm . cho bác tới 10h .
chỉ có 1.6$. ko đáng nhưng e ghét thằng nào chơi đểu em. :binhsua16: . ai ghé vào up lên cho bác ấy vào nhé

Last edited by a moderator:
còn 20 phút cho sự chờ đợi , :-w

---------- Post added at 10:15 PM ---------- Previous post was at 09:43 PM ----------

hết h cho nhân vật chính . hết , scam .

30k 1 số tiền quá lớn ngta hok thể trả nổi bạn cũng nên thông cảm đi :binhsua01:

tên này online buổi tối thôi ~~ chờ tối nó giải quyết

Yahoo bạn là gì thế bạn, lúc đó mình đổi yahoo rồi , không tin hỏi bạn anh1332 mình vừa add bạn ấy , yahoo cũ mình nhiều người quá không biết ai là ai :D

sáng nay đã nhận được thanh toán từ mmolion , rất xin lỗi vì sự cố này . mong bạn mmolion và các bác bỏ qua. chắc do đông quá nên bác ấy có phần sơ xuất .
close tại đây nhé . :sleep

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,793
170,875
Latest member
noithatthietke
Back