SCAM b fake nick congdungdn

Status
Not open for further replies.
chia buồn cùng thớt,mình cũng tung chat với bạn về việc dậy ios và cũng nói với bạn là 18.5k 1 pp mơi bán trong yh mà chắc có việc vội vàng nên bị dính scam.

chia buồn cùng thớt,mình cũng tung chat với bạn về việc dậy ios và cũng nói với bạn là 18.5k 1 pp mơi bán trong yh mà chắc có việc vội vàng nên bị dính scam.

chắc thấy rate giảm thấp hơn nên vội vàng xúc luôn :(

k biết vụ này giải quyết ntn đây, hóng học tập kinh nghiệm :(

tình hình là hnay VCB lại gọi, ko hiểu cậu @danho này đâu nhỉ :v

mình đã bảo VCB là giao dịch đã hoàn thành, ko có chuyển nhầm gì hết, và bảo người làm đơn gọi trực tiếp cho mình nói chuyện, cậu này ở HN còn mình Đồng Nai.

Mệt vcl, @danho ko hiểu chuyện thì thích tới đâu mình tiếp tới đó nhé :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Mình ko loại trừ khả năng dàn cảnh đâu nhé :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Dàn cảnh ji đồng chí ??? Mấy đồng chí đang dàn cảnh thì có . proof mình nchuyen + send $$$ ngày 25 mà đ/c lại send proof mua ngày 24 có thấy ji đó ko ???

Dàn cảnh ji đồng chí ??? Mấy đồng chí đang dàn cảnh thì có . proof mình nchuyen + send $$$ ngày 25 mà đ/c lại send proof mua ngày 24 có thấy ji đó ko ???
:eek::eek::eek::eek::eek:

vậy đồng chí ko thấy anh Dương đã confirm là giao dịch ngay sau đó hả?

còn yahoo mình sao mình chụp vậy nhé :rolleyes::rolleyes: thích thì mod có thể teamview :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Xác nhận đã gaio dịch với thằng em nhiều lần và lần này là vào tầm chiều gần 14h chiều anh em có thể nhìn cái Proof sent tiền VCB của mình coi cái giờ

còn đây bonus thêm cái
đoạn chát vừa lấy ở yahoo

Dương già ! (25/05/2014 1:39:12 PM): còn 150 bán 20.8 dc rồi em ơi
Vu kien (25/05/2014 1:52:39 PM): còn 100 a lấy ko
Dương già ! (25/05/2014 1:53:06 PM): ok anh lấy luôn
Dương già ! (25/05/2014 1:53:09 PM): để anh comment
Dương già ! (25/05/2014 1:53:11 PM): topic em

@danho xem lại comment này nhé,

mình nói lại lần nữa, mình ko có trách nhiệm gì với việc bạn bị scam :D

chuyện chưa tới đâu mà lại off à :rolleyes::rolleyes:

vụ này hay nè, nếu đòi tiền được thì chắc mốt thiếu tiền cứ đi mua pm xong gọi bank bảo chuyển nhầm hả :))

chuyện chưa tới đâu mà lại off à :rolleyes::rolleyes:
Tình hình đang bận đi bắt từ Scam tại Đà Nẵng nên off làm cho xong, vụ này tính sau .

Đọc topic này thấy hài vl, ko biết thớt giả đò ko biết hay là ko biết thật. ABC thế mà còn cố cãi ko nhận cái ngu về mình. @makeno mệt rồi đây, trúng ngay chí phèo :D

Đọc topic này thấy hài vl, ko biết thớt giả đò ko biết hay là ko biết thật. ABC thế mà còn cố cãi ko nhận cái ngu về mình. @makeno mệt rồi đây, trúng ngay chí phèo :D

vụ này lâu vậy chưa xong nhỉ

Last edited:
ko bị gì hết, chắc bên kia tự hiểu :cool:

cũng phải, do chuyển nhầm mà, bị thằng scam lừa, đâu phải do cậu, nếu cứ chuyển tiền mà lấy lại dc thì tất cả BANK VN loạn hết, k ai dám gd nữa

tớ chỉ có 1 trường hợp gần đây nhất là stk gửi đúng nhưng sai tên vì ck khác bank. ra đòi VCB nso vẫn trả:D
K ngủ đi h này còn thức làm j nữa :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week