SCAM b fake nick congdungdn

Status
Not open for further replies.
Vãi jo biết chính xác t Scam là ai luôn thế mới đau . Ko refun mai t cứ ra đó rồi tính , a biết chú là ai rồi đó . Mới bị lòi cái đuôi rồi chú

Là sao cậu ??? Liên quan gì mình sao ???

Là sao cậu ??? Liên quan gì mình sao ???
Ko phải C đâu khỏi lo , chỉ đơn giãn chú đó chắc lần đầu đi Scam ( xxxxxxxxxxxxxxxxxx ==> Haizz .

===> Tự refun lại thì xem ko có ji nhé , còn ko thì cái ji đến nó đến . Quan điểm of t mấy tr đó cũng lớn nhưng ko lớn đến nỗi nuôi sống cả đời con người

Mua bán trên mạng phải có lấy gì đó làm bằng chứng chứ C . Ko có xác nhận gì về việc t mua đồ gì thì lo gì . Nếu thím đó ko refun thì mai t lên biết ngay . Còn thím đó cao tay Fake được cả STK VCB thì đúng cao thủ , mà thế nào VCB cũng call ko xác nhận được thì càng mệt bên nhận $$$ . Thử rồi sẽ biết , chắc chưa ai có ý tưởng này ngoài mình . Thôi cứ đi phát cho biết :)

Chờ tin :(

Last edited:
Ko phải C đâu khỏi lo , chỉ đơn giãn chú đó chắc lần đầu đi Scam ( xxxxxxxxxxxxxxxxxx ==> Haizz .

===> Tự refun lại thì xem ko có ji nhé , còn ko thì cái ji đến nó đến . Quan điểm of t mấy tr đó cũng lớn nhưng ko lớn đến nỗi nuôi sống cả đời con người
bác này hôm trước nghi mình scam đây mà, vãi lọ thật :confused: comment vài cậu bị nghi scam luôn :cool:
chú bảo đến nói chuyện với VCB mà, có đòi lại được $ không vậy, dù sao cũng chia buồn nhé ( mặc dù không muốn nói )
đang hóng report đây :p

Cứ để chủ thớt ra VCB :D Ai cũng có quyền bảo vệ tư tưởng của mình . Có thấy thất bại , mới biết thành cồng =))

Proof giao dịch với thằng scamer, @danho vào xem

cậu đi giao tiền cho một thằng lạ hoắc, thì lỗi của cậu nhé :v

- - - Updated - - -

Proof sent PM:
The amount of 168.5 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U4956729->U5691456. Date: 07:09 25.05.14. Batch: 58188568.

ko tag mình vào nhỉ :eek:

thông cảm nhé, lỗi 100% ở cậu, ko có vụ hoàn tiền :confused:

Thì thế t mới báo vs VCB t send nhầm $$$ vào TK đó . Nếu chủ tk ko chứng minh được nguồn $$ nhận vì lý do gì thì mới Refun lại t . Mục đích có nhiêu đó mà C . Mà nó lấy VCB bạn gái hay người nhà nó thì họ biết ji , thế lại càng hay . Dù gì VCB vẫn nói sẽ can thiệp nếu bên kia ko chứng minh được số $$ đó đâu ra . Có proof mình send $$ mà b
VCB vợ con đó má :confused::confused::confused::confused::confused:

trò này cũng thấy rồi mà giờ mới gặp đây :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

cái này yahoo mình sao mình chụp vậy, ngay sau giao dịch này có giao dịch với anh Dương, proof đây, giờ cũng bị lệch

nhờ a @duongnd1980 vào xác nhận có giao dịch vào tầm trưa hộ e

Topic hwa đây: http://mmo4me.com/threads/het-hang-close-topic-ho-nhe-mod.177531/

Xác nhận đã gaio dịch với thằng em nhiều lần và lần này là vào tầm chiều gần 14h chiều anh em có thể nhìn cái Proof sent tiền VCB của mình coi cái giờ

còn đây bonus thêm cái
đoạn chát vừa lấy ở yahoo

Dương già ! (25/05/2014 1:39:12 PM): còn 150 bán 20.8 dc rồi em ơi
Vu kien (25/05/2014 1:52:39 PM): còn 100 a lấy ko
Dương già ! (25/05/2014 1:53:06 PM): ok anh lấy luôn
Dương già ! (25/05/2014 1:53:09 PM): để anh comment
Dương già ! (25/05/2014 1:53:11 PM): topic em

Mình thấy chủ thớt hok thắng nổi vụ này đâu vì bên @
makeno có đầy đủ bằng chứng giao dịch đàng hoàng còn bên cậu thớt thì hok thấy lý do gì gì mà đi sent tiền cho 1 thằng trời ơi cậu cứ đưa Proof của cậu ra đi chứng minh
Bây giờ ngồi đó viện lý do là sent nhầm đòi refund đậu có thuyết phục

Cái quan trọng đó là chủ thớt sell PP cho 1 người ở đâu đẩu đầu đâu... ( Chưa ver him là ai Từ đâu, có Bảo hiểm hay ko abc xyz... )
GIờ ngồi chỉ trách mình thui chứ làm j đc nữa. Trc m thấy có vài bác dính kiểu ntn và report ầm ĩ rùi đó.
A cuongbi04 trc còn dính vụ mua laptop trên voz cơ mà :D hài thật :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week