axonmediagroup - vienhuan92 - PHẠM NGỌC VIÊN HUÂN - SCAM ae OFFER gần 300 triệu x-(

Status
Not open for further replies.
Số đen hồi mới tham gia mmo chơi ptu toàn ăn cam, lượn qua gõ mõ, đang định nhảy sang offer thì toàn thấy cam offer. Chẳng lẽ chơi ptu:binhsua52:

Hết hẹn lên rồi hẹn xuống, chỉ có thể nói VÀ NHƯ THẾ $$$ RA DI

Bưởi rồi chứ không phải cam đâu:binhsua56:
Thằng đi có người biết info chắc nó die :(

Má ơi quả này to thật cuối năm chắc thằng này ăn tết lớn chia bùn toàn thể anh em .

Anh em tụ họp lại.. giết nó mẹ đi...loại đấy sống làm ********* gì
Ra ngoài đời tìm nó và chơi theo kiễu giang hồ cho nó biết thế nào nhé

cậu cho tớ xin địa chỉ, số diện thoại , hình chụp trực tiếp đi ! Thằng này không yên với tớ rồi ! ( nếu đòi lại được nhờ các cậu cho ít tiền cafe cho mấy ae trong khu )! Thằng này tới số rồi
Chém mướn đây .. >>>>>>

quan trọng là có đòi được không.vụ nào scam cũng có mấy ông vào chém gió giết chóc này nọ.cuối cùng có làm gì đâu.2`.no mà đã xác dịnh scam từ đầu tôi đố các ông tìm được nó đấy.vs lại nói thẳng thằng nào đi chém nó thì càng ngu.nghĩ xem đáng không.toàn mấy thằng chém gio mồm to.

post YH và hình của nó lên tất cả các forum từ nhỏ đến lớn , post hết lên . Treo giải cho ai tìm đc nó ;)

Nó đang làm S-Mod bên bkromeo.org đó. anh em nhảy qua đó mà chém , Nó ko qua đây thì mình qua đấy vậy :|

quan trọng là có đòi được không.vụ nào scam cũng có mấy ông vào chém gió giết chóc này nọ.cuối cùng có làm gì đâu.2`.no mà đã xác dịnh scam từ đầu tôi đố các ông tìm được nó đấy.vs lại nói thẳng thằng nào đi chém nó thì càng ngu.nghĩ xem đáng không.toàn mấy thằng chém gio mồm to.
xin lỗi bạn ! đây không phải là chém gió ! gần khu tớ có mấy thằng chuyên đòi nợ mướn cho mấy bà cho vay cắt cổ ! ở đây ý tớ là sẽ nhờ thử tụi nó coi được không ! nếu không mún làm thì thôi !Tớ chỉ nghĩ nên cho mấy thằng scam 1 bài học ! chứ không lẽ scam thì lấy công sức người ta rồi cười à ! Thử các sub trích ra 10% tổng số tiền ===============> 30tr xem coi nó đi hay không :binhsua168:

Last edited by a moderator:
xin lỗi bạn ! đây không phải là chém gió ! gần khu tớ có mấy thằng chuyên đòi nợ mướn cho mấy bà cho vay cắt cổ ! ở đây ý tớ là sẽ nhờ thử tụi nó coi được không ! nếu không mún làm thì thôi !Tớ chỉ nghĩ nên cho mấy thằng scam 1 bài học ! chứ không lẽ scam thì lấy công sức người ta rồi cười à ! Thử các sub trích ra 10% tổng số tiền ===============> 30tr xem coi nó đi hay không :binhsua168:
rồi xem có ai trích không nhé=))30tr.tớ đố cậu bảo hộ trích ra được đấy.2`.mà chém xong cũng chỉ mình cậu đi tù thôi=)).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week